• babban_banner_01

SIEMENS 6ES7193-6AR00-0AA0 SIMATIC ET 200SP Bus Adaftar

Takaitaccen Bayani:

Saukewa: SIEMENS6ES7193-6AR00-0AA0:SIMATIC ET 200SP, BusAdapter BA 2xRJ45, 2 RJ45 soket.

 


  • :
  • Cikakken Bayani

    Tags samfurin

    Takardar bayanan SIEMENS 6ES7193-6AR00-0AA0

     

     

    Samfura
    Lamba Labari (Lambar Fuskantar Kasuwa) Saukewa: 6ES7193-6AR00-0AA0
    Bayanin Samfura SIMATIC ET 200SP, BusAdapter BA 2xRJ45, 2 RJ45 soket
    Iyalin samfur Bus Adapters
    Rayuwar Samfura (PLM) PM300: Samfuri mai aiki
    Bayanin isarwa
    Dokokin Kula da fitarwa AL : N / ECCN : EAR99H
    Daidaitaccen lokacin jagoran tsohon-aiki Kwanaki 40 / Kwanaki
    Net Weight (kg) 0,052 Kg
    Girman Marufi 6,70 x 7,50 x 2,90
    Naúrar girman fakitin ma'auni CM
    Rukunin Yawan 1 yanki
    Yawan Marufi 1
    Ƙarin Bayanin Samfur
    EAN 4025515080930
    UPC Babu
    Code Code 85369010
    LKZ_FDB/ CatalogID ST76
    Rukunin Samfura X0FQ
    Lambar Rukuni R151
    Ƙasar asali Jamus

     

    SIEMENS Adaftar Bus

     

    Don SIMATIC ET 200SP, nau'ikan BusAdapter (BA) iri biyu suna samuwa don zaɓi:

    ET 200SP Bus Adapter "BA-Aika"

    don fadada tashar ET 200SP tare da har zuwa nau'ikan 16 daga jerin ET 200AL I/O tare da kariya ta IP67 ta hanyar haɗin ET.

    Adaftar Bus ɗin SIMATIC

    don zaɓi na kyauta na tsarin haɗin kai (haɗin haɗawa ko kai tsaye) da haɗin PROFINET na zahiri (Copper, POF, HCS ko fiber gilashi) zuwa na'urori masu amfani da SIMATIC BusAdapter interface.

    Ɗayan ƙarin fa'ida na SIMATIC BusAdapter: adaftar kawai yana buƙatar sauyawa don jujjuyawar gaba zuwa fasahar FastConnect mai ruɗi ko haɗin fiber-optic, ko don gyara ɓangarorin RJ45.

    Aikace-aikace

    ET 200SP Bus Adapter "BA-Aika"

    Ana amfani da BA-Send BusAdapters a duk lokacin da za a faɗaɗa tashar ET 200SP data kasance tare da nau'ikan IP67 na SIMATIC ET 200AL.

    SIMATIC ET 200AL shine na'urar I / O da aka rarraba tare da matakin kariya IP65/67 wanda ke da sauƙin aiki da shigarwa. Saboda girman kariyarsa da rashin ƙarfi da kuma ƙananan girmansa da ƙananan nauyi, ET 200AL ya dace musamman don amfani da na'ura da kuma a kan motsi sassan shuka. SIMATIC ET 200AL yana bawa mai amfani damar samun damar siginar dijital da analog da bayanan IO-Link akan farashi mai rahusa.

    SIMATIC Bus Adapters

    A daidaitattun aikace-aikace tare da matsakaicin inji da nauyin EMC, SIMATIC BusAdapters tare da ƙirar RJ45 za a iya amfani da su, misali BusAdapter BA 2xRJ45.

    Don injuna da tsarin da mafi girman kayan inji da/ko EMC ke aiki akan na'urorin, ana ba da shawarar SIMATIC BusAdapter tare da haɗi ta hanyar FastConnect (FC) ko FO USB (SCRJ, LC, ko LC-LD). Hakanan, duk SIMATIC BusAdapters tare da haɗin kebul na fiber-optic (SCRJ, LC) ana iya amfani da su tare da ƙarin lodi.

    Ana iya amfani da masu adaftar Bus tare da haɗin haɗin kebul na fiber-optic don rufe babban yuwuwar bambance-bambance tsakanin tashoshi biyu da/ko manyan lodin EMC.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

    Samfura masu alaƙa

    • Weidmuller DRM270730 7760056058 Relay

      Weidmuller DRM270730 7760056058 Relay

      Weidmuller D jerin relays: Relays masana'antu na duniya tare da babban inganci. An haɓaka relays D-SERIES don amfani da duniya baki ɗaya a aikace-aikacen sarrafa kansa na masana'antu inda ake buƙatar babban inganci. Suna da sabbin ayyuka da yawa kuma ana samun su a cikin ɗimbin yawa na bambance-bambancen karatu kuma a cikin kewayon ƙira don aikace-aikace daban-daban. Godiya ga kayan tuntuɓar daban-daban (AgNi da AgSnO da sauransu), D-SERIES prod ...

    • Weidmuller WPE 70/95 1037300000 PE Earth Terminal

      Weidmuller WPE 70/95 1037300000 PE Earth Terminal

      Weidmuller Duniya tashoshi haruffa Dole ne a tabbatar da aminci da wadatar tsirrai a kowane lokaci. Tsare-tsare a hankali da shigar da ayyukan aminci suna taka muhimmiyar rawa. Don kariyar ma'aikata, muna ba da kewayon tubalan tashar PE a cikin fasahar haɗin kai daban-daban. Tare da kewayon mu na haɗin garkuwar KLBU, zaku iya cimma madaidaicin garkuwar garkuwa da daidaitawa ...

    • Weidmuller DRI424730LT 7760056345 Relay

      Weidmuller DRI424730LT 7760056345 Relay

      Weidmuller D jerin relays: Relays masana'antu na duniya tare da babban inganci. An haɓaka relays D-SERIES don amfani da duniya baki ɗaya a aikace-aikacen sarrafa kansa na masana'antu inda ake buƙatar babban inganci. Suna da sabbin ayyuka da yawa kuma ana samun su a cikin ɗimbin yawa na bambance-bambancen karatu kuma a cikin kewayon ƙira don aikace-aikace daban-daban. Godiya ga kayan tuntuɓar daban-daban (AgNi da AgSnO da sauransu), D-SERIES prod ...

    • Tuntuɓi Phoenix 2810463 MINI MCR-BL-II - kwandishan sigina

      Phoenix Contact 2810463 MINI MCR-BL-II -...

      Kwanan wata lambar kasuwanci 2810463 Nau'in tattarawa 1 pc Mafi ƙarancin tsari 1 pc Maɓallin tallace-tallace CK1211 Maɓallin samfur CKA211 GTIN 4046356166683 Nauyi kowane yanki (ciki har da shiryawa) 66.9 g Nauyin kowane yanki (ban da marufi) 6050 na ƙasa Bayanin samfur na asali DE Ƙuntatawar amfani EMC bayanin kula EMC: ...

    • Harting 09 33 000 6127 09 33 000 6227 Han Crimp Contact

      Harting 09 33 000 6127 09 33 000 6227 Han Crimp...

      Fasahar HARTING tana haifar da ƙarin ƙima ga abokan ciniki. Fasaha ta HARTING suna aiki a duk duniya. Kasancewar HARTING yana tsaye ne don tsarin aiki lafiyayye wanda masu haɗin kai masu kaifin basira, hanyoyin samar da ababen more rayuwa masu wayo da nagartaccen tsarin hanyar sadarwa. A cikin tsawon shekaru masu yawa na kusanci, haɗin gwiwar dogara da abokan cinikinta, Ƙungiyar Fasaha ta HARTING ta zama ɗaya daga cikin manyan ƙwararrun masana a duniya don haɗa t ...

    • WAGO 750-479 Analog Input Module

      WAGO 750-479 Analog Input Module

      Tsarin WAGO I/O 750/753 Mai Sarrafa Rarraba ɓangarori don aikace-aikace iri-iri: Tsarin I/O mai nisa na WAGO yana da nau'ikan I/O sama da 500, masu sarrafa shirye-shirye da na'urorin sadarwa don samar da buƙatun aiki da kai da duk motocin sadarwa da ake buƙata. Duk fasali. Fa'ida: Yana goyan bayan mafi yawan motocin bas ɗin sadarwa - masu jituwa tare da duk daidaitattun ka'idojin sadarwa na buɗe ido da ka'idodin ETHERNET Faɗin kewayon I/O modules ...