• kai_banner_01

SIEMENS 6ES7193-6BP20-0BA0 SIMATIC ET 200SP BaseUnit

Takaitaccen Bayani:

SIEMENS 6ES7193-6BP20-0BA0: SIMATIC ET 200SP, BaseUnit BU15-P16+A10+2B, BU type A0, Tashoshin tura-in, tare da tashoshi 10 na AUX, an haɗa su zuwa hagu, WxH: 15 mmx141 mm.


  • :
  • Cikakken Bayani game da Samfurin

    Alamun Samfura

    Takardar bayanan SIEMENS 6ES7193-6BP20-0BA0

     

    Samfuri
    Lambar Labari (Lambar Kasuwa) 6ES7193-6BP20-0BA0
    Bayanin Samfurin SIMATIC ET 200SP, BaseUnit BU15-P16+A10+2B, BU type A0, Tashoshin tura-in, tare da tashoshi 10 na AUX, an haɗa su zuwa hagu, WxH: 15 mmx141 mm
    Iyalin samfurin Tushe-tushe
    Tsarin Rayuwar Samfuri (PLM) PM300: Samfurin Aiki
    Bayanin isarwa
    Dokokin Kula da Fitarwa AL : N / ECCN : N
    Tsarin lokaci na yau da kullun yana aiki Kwanaki 130/Kwanaki
    Nauyin Tsafta (kg) 0,057 Kg
    Girman Marufi 4,10 x 15,10 x 2,90
    Naúrar girman fakitin ma'auni CM
    Nau'in Adadi Guda 1
    Adadin Marufi 1
    Ƙarin Bayani Kan Samfura
    EAN 4025515080862
    UPC 040892933598
    Lambar Kayayyaki 85389099
    LKZ_FDB/ CatalogID ST76
    Rukunin Samfura 4520
    Lambar Rukuni R151
    Ƙasar asali Jamus

    Siemens Tushe Units

     

    Zane

    BaseUnits daban-daban (BU) suna sauƙaƙa daidaitawa daidai da nau'in wayoyi da ake buƙata. Wannan yana bawa masu amfani damar zaɓar tsarin haɗin kai mai araha don na'urorin I/O da ake amfani da su don aikinsu. Kayan aikin Zaɓin TIA yana taimakawa wajen zaɓar BaseUnits mafi dacewa da aikace-aikacen.

     

    Ana samun BaseUnits tare da ayyuka masu zuwa:

     

    Haɗin mai jagora ɗaya, tare da haɗin kai tsaye na mai dawo da mai rabawa

    Haɗin kai tsaye mai jagora da yawa (haɗin waya 2, 3 ko 4)

    Rikodin zafin jiki na ƙarshe don diyya ga zafin jiki na ciki don ma'aunin thermocouple

    AUX ko ƙarin tashoshi don amfanin mutum ɗaya azaman tashar rarraba wutar lantarki

    Ana iya haɗa BaseUnits (BU) a kan layin DIN da ya dace da EN 60715 (35 x 7.5 mm ko 35 mm x 15 mm). An shirya BUs kusa da juna kusa da tsarin haɗin gwiwa, ta haka ne ke kare haɗin lantarki tsakanin sassan tsarin guda ɗaya. An haɗa na'urar I/O a kan BUs, wanda a ƙarshe ke ƙayyade aikin ramin da kuma ƙarfin tashoshin.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi

    Kayayyaki masu alaƙa

    • WAGO 787-1662/006-1000 Mai Katse Wutar Lantarki Mai Katse Da'ira

      WAGO 787-1662/006-1000 Wutar Lantarki ...

      Kayayyakin Wutar Lantarki na WAGO Ingancin wutar lantarki na WAGO koyaushe yana isar da wutar lantarki mai ɗorewa - ko don aikace-aikace masu sauƙi ko kuma ta atomatik tare da buƙatun wutar lantarki mafi girma. WAGO yana ba da wutar lantarki mara katsewa (UPS), na'urori masu buffer, na'urori masu sake amfani da wutar lantarki da kuma nau'ikan na'urorin fashewa na lantarki (ECBs) a matsayin cikakken tsarin don haɓakawa mara matsala. Tsarin samar da wutar lantarki mai cikakken ƙarfi ya haɗa da abubuwan da suka haɗa da UPS, capacitive ...

    • WAGO 2002-2958 Bangon Tashar Cire Haɗi Biyu Mai Faɗi Biyu

      WAGO 2002-2958 Falo biyu Cire haɗin Te...

      Takardar Kwanan Wata Bayanan Haɗin Bayanai Ma'aunin Haɗin 4 Jimlar adadin damar 3 Yawan matakan 2 Yawan ramukan tsalle 2 Bayanan jiki Faɗin 5.2 mm / 0.205 inci Tsayi 108 mm / 4.252 inci Zurfi daga saman gefen layin dogo na DIN 42 mm / 1.654 inci Tashar Wago Toshe Tashoshin Wago, wanda kuma aka sani da masu haɗin Wago o...

    • Weidmuller MCZ R 24VDC 8365980000 Module na Relay

      Weidmuller MCZ R 24VDC 8365980000 Module na Relay

      Modules na jigilar kaya na Weidmuller MCZ: Babban aminci a cikin tsarin toshe na tashar, Modules na jigilar kaya na MCZ SERIES suna daga cikin ƙananan a kasuwa. Godiya ga ƙaramin faɗin 6.1 mm kawai, ana iya adana sarari mai yawa a cikin panel. Duk samfuran da ke cikin jerin suna da tashoshin haɗin giciye guda uku kuma ana bambanta su ta hanyar wayoyi masu sauƙi tare da haɗin haɗin toshe-in. Tsarin haɗin haɗin matsin lamba, wanda aka tabbatar sau miliyan, da i...

    • Maɓallin Ethernet na Masana'antu na MOXA EDS-405A Mai Shigarwa

      MOXA EDS-405A Masana'antu da aka Sarrafa a matakin Shiga...

      Fasaloli da Fa'idodi na Turbo Zobe da Turbo Chain (lokacin murmurewa)<20 ms @ 250 switches), da RSTP/STP don sake amfani da hanyar sadarwa IGMP Snooping, QoS, IEEE 802.1Q VLAN, da VLAN mai tashar jiragen ruwa suna tallafawa Sauƙin gudanar da hanyar sadarwa ta hanyar mai binciken yanar gizo, CLI, Telnet/serial console, kayan aikin Windows, da ABC-01 PROFINET ko EtherNet/IP da aka kunna ta tsoho (samfuran PN ko EIP) Yana goyan bayan MXstudio don sauƙin gani da yanar gizo na masana'antu...

    • Weidmuller DRE570730L 7760054288 Relay

      Weidmuller DRE570730L 7760054288 Relay

      Jerin Waƙoƙin Weidmuller D: Waƙoƙin masana'antu na duniya tare da inganci mai yawa. An ƙirƙiri waƙoƙin D-SERIES don amfani na duniya a aikace-aikacen sarrafa kansa na masana'antu inda ake buƙatar ingantaccen aiki. Suna da ayyuka da yawa na ƙirƙira kuma suna samuwa a cikin adadi mai yawa na bambance-bambancen kuma a cikin ƙira iri-iri don aikace-aikacen da suka fi yawa. Godiya ga kayan hulɗa daban-daban (AgNi da AgSnO da sauransu), samfuran D-SERIES...

    • WAGO 787-1642 Wutar Lantarki

      WAGO 787-1642 Wutar Lantarki

      Kayayyakin Wutar Lantarki na WAGO Ingancin wutar lantarki na WAGO koyaushe yana isar da wutar lantarki mai ɗorewa - ko don aikace-aikace masu sauƙi ko kuma ta atomatik tare da buƙatun wutar lantarki mafi girma. WAGO yana ba da wutar lantarki mara katsewa (UPS), na'urorin buffer, na'urori masu sake amfani da wutar lantarki da kuma nau'ikan na'urorin fashewa na lantarki (ECBs) a matsayin cikakken tsarin don haɓakawa mara matsala. Fa'idodin Kayayyakin Wutar Lantarki na WAGO a gare ku: Kayayyakin wutar lantarki na matakai ɗaya da uku don...