• babban_banner_01

SIEMENS 6ES7392-1BM01-0AA0 SIMATIC S7-300 Mai Haɗin Gaba Don Modulolin Sigina

Takaitaccen Bayani:

SIEMENS 6ES7392-1BM01-0AA0: SIMATIC S7-300, Mai haɗin gaba don ƙirar siginar tare da lambobin da aka ɗora a bazara, 40-pole.


  • :
  • Cikakken Bayani

    Tags samfurin

    Saukewa: SIEMENS6ES7392-1BM01-0AA0

     

    Samfura
    Lamba Labari (Lambar Fuskantar Kasuwa) Saukewa: 6ES7392-1BM01-0AA0
    Bayanin Samfura SIMATIC S7-300, Mai haɗin gaba don samfuran sigina tare da lambobin da aka ɗora a bazara, sandar sandar 40
    Iyalin samfur Masu haɗin gaba
    Rayuwar Samfura (PLM) PM300: Samfuri mai aiki
    PLM Kwanan Wata Fitar da samfur tun: 01.10.2023
    Bayanin isarwa
    Dokokin Kula da fitarwa AL: N/ECCN: N
    Daidaitaccen lokacin jagoran tsohon-aiki Kwanaki 50 / Kwanaki
    Net Weight (kg) 0,095 Kg
    Girman Marufi 5,10 x 13,10 x 3,40
    Naúrar girman fakitin ma'auni CM
    Rukunin Yawan 1 yanki
    Yawan Marufi 1
    Ƙarin Bayanin Samfur
    EAN 4025515062004
    UPC 662643169775
    Code Code 85366990
    LKZ_FDB/ CatalogID ST73
    Rukunin Samfura 4033
    Lambar Rukuni R151
    Ƙasar asali Jamus

     

    SIEMENS Masu haɗin gaba

     

    Dubawa
    Don haɗin haɗin kai mai sauƙi da mai amfani na na'urori masu auna firikwensin da masu kunnawa zuwa samfuran S7-300 I/O
    Don kiyaye wayoyi lokacin maye gurbin kayayyaki ("wayoyin dindindin")
    Tare da lambar injina don guje wa kurakurai lokacin maye gurbin kayayyaki

    Aikace-aikace
    Mai haɗin gaba yana ba da izinin haɗi mai sauƙi da mai amfani na na'urori masu auna firikwensin da masu kunnawa zuwa ƙirar I/O.

    Amfani da mahaɗin gaba:

    Digital da analog I/O modules
    S7-300 m CPUs
    Ya zo cikin bambance-bambancen 20-pin da 40-pin.
    Zane
    An toshe mai haɗin gaba a kan tsarin kuma an rufe shi da ƙofar gaba. Lokacin maye gurbin module, mai haɗin gaba kawai ya katse, sauyawar lokaci mai ƙarfi na duk wayoyi ba lallai ba ne. Domin gujewa kurakurai yayin da ake maye gurbin moduloli, ana yin code ɗin mahaɗin gaba da injina lokacin da aka fara shigar da shi. Sa'an nan, ya dace ne kawai da nau'ikan nau'ikan iri ɗaya. Wannan yana guje wa, alal misali, siginar shigarwar AC 230 V da gangan ana toshe shi cikin modul DC 24V.

    Bugu da ƙari, matosai suna da "matsayin riga-kafi". Anan ne filogin ke ƙulla kan tsarin kafin a yi tuntuɓar lantarki. Mai haɗin haɗin yana manne akan tsarin kuma ana iya haɗa shi cikin sauƙi ("hannu na uku"). Bayan aikin wayoyi, ana ƙara haɗa mai haɗawa don yin lamba.

    Mai haɗin gaba ya ƙunshi:

    Lambobin sadarwa don haɗin waya.
    Sauƙaƙe damuwa don wayoyi.
    Sake saitin maɓallin don sake saita mai haɗin gaba lokacin maye gurbin tsarin.
    Abin sha don abin da aka makala codeing. Akwai abubuwa guda biyu na coding akan modules tare da haɗe-haɗe. Haɗe-haɗe suna kulle lokacin da aka haɗa haɗin gaba da farko.
    Mai haɗin gaba mai 40-pin shima yana zuwa tare da dunƙule makullin don haɗawa da sassauta mai haɗawa lokacin maye gurbin tsarin.

    Ana samun masu haɗin gaba don hanyoyin haɗi masu zuwa:

    Screw tashoshi
    Tashoshi masu ɗaukar bazara


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

    Samfura masu alaƙa

    • SIEMENS 6ES7193-6AR00-0AA0 SIMATIC ET 200SP Bus Adaftar

      SIEMENS 6ES7193-6AR00-0AA0 SIMATIC ET 200SP Bus...

      SIEMENS 6ES7193-6AR00-0AA0 Lamba Labari na Lissafin Kasuwa (Lambar Fuskanci Kasuwa) 6ES7193-6AR00-0AA0 Bayanin Samfura SIMATIC ET 200SP, BusAdapter BA 2xRJ45, 2 RJ45 soket Samfuran Iyalin BusAdaptersA0 Mai Rayukan Samfura Dokokin Sarrafa AL : N / ECCN : EAR99H Daidaitaccen lokacin jagorar tsoho yana aiki 40 Rana/ Kwanaki Net Weight (kg) 0,052 Kg Marufi Girma 6,70 x 7,50 ...

    • Weidmuller WFF 35 1028300000 Nau'in Bolt-type Screw Terminals

      Weidmuller WFF 35 1028300000 Nau'in Bolt Screw Te...

      Weidmuller W jerin tasha yana toshe haruffa ɗimbin yarda na ƙasa da ƙasa da cancanta da cancanta daidai da ƙa'idodin aikace-aikace iri-iri suna sanya jerin W-saukin hanyar haɗin kai na duniya, musamman a cikin yanayi mai tsauri. Haɗin dunƙule ya daɗe yana kasancewa tushen haɗin kai don biyan madaidaitan buƙatu cikin aminci da aiki. Kuma W-Series ɗin mu har yanzu yana saita ...

    • WAGO 279-901 2-shugaban Tashar Tasha

      WAGO 279-901 2-shugaban Tashar Tasha

      Bayanan Haɗin Kwanan Kwanan wata Maƙallan Haɗin 2 Jimlar yawan ma'auni 1 Adadin matakan 1 Bayanan jiki Nisa 4 mm / 0.157 inci Tsawo 52 mm / 2.047 inci Zurfin daga saman gefen DIN-dogo 27 mm / 1.063 inci Wago Terminal Blocks Wago tashoshi, kuma aka sani da Wago connectors ko clamps, wakiltar g...

    • Hirschmann SPIDER-SL-20-01T1S29999SY9HHHH mara sarrafa DIN Rail Fast/Gigabit Ethernet Canjawa

      Hirschmann SPIDER-SL-20-01T1S29999SY9HHHH Unman...

      Bayanin samfur Nau'in SSL20-1TX/1FX-SM (Lambar samfur: SPIDER-SL-20-01T1S29999SY9HHHH) Bayanin da ba a sarrafa shi, Ma'aikatar ETHERNET Rail Canjin, ƙira maras kyau, Ajiye da yanayin juyawa gaba, Sashe na Ethernet mai sauri 942132006 Nau'in tashar jiragen ruwa da yawa 1 x 10/100BASE-TX, TP na USB, RJ45 sockets, auto-cross, auto-tattaunawa, auto-polarity, 1 x 100BASE-FX, SM na USB, SC soket ...

    • Weidmuller WPD 501 2X25/2X16 5XGY 1561750000 Tashar Tashar Rarraba

      Weidmuller WPD 501 2X25/2X16 5XGY 1561750000 Di...

      Weidmuller W jerin tasha yana toshe haruffa ɗimbin yarda na ƙasa da ƙasa da cancanta da cancanta daidai da ƙa'idodin aikace-aikace iri-iri suna sanya jerin W-saukin hanyar haɗin kai na duniya, musamman a cikin yanayi mai tsauri. Haɗin dunƙule ya daɗe yana kasancewa tushen haɗin kai don biyan madaidaitan buƙatu cikin aminci da aiki. Kuma W-Series ɗin mu har yanzu yana saita ...

    • Weidmuller UR20-FBC-EC 1334910000 Mai Nesa I/O Fieldbus Coupler

      Weidmuller UR20-FBC-EC 1334910000 I/O Fi mai nisa...

      Weidmuller Nesa I/O Filin bas ma'aurata: Ƙarin aiki. Sauƙaƙe. u-remote. Weidmuller u-remote – sabuwar dabarar mu ta I/O mai nisa tare da IP 20 wacce ke mai da hankali kawai kan fa'idodin mai amfani: tsarartaccen tsari, shigarwa cikin sauri, farawa mai aminci, babu sauran lokaci. Don ingantacciyar ingantacciyar aiki da mafi girman yawan aiki. Rage girman kabad ɗin ku tare da u-remote, godiya ga mafi ƙarancin ƙira a kasuwa da buƙatar f...