Cikakken Bayani game da Samfurin
Alamun Samfura
Takardar bayanai ta SIEMENS 6ES7922-3BD20-0AB0
Samfuri | Samfuri | | Lambar Labari (Lambar Kasuwa) | 6ES7922-3BD20-0AB0 | | Bayanin Samfurin | Mai haɗin gaba na SIMATIC S7-300 sandar 20 (6ES7392-1AJ00-0AA0) tare da tsakiya guda 20 0.5 mm2, tsakiya guda ɗaya H05V-K, sigar sukurori VPE= sashi 1 L = 3.2 m | | Iyalin samfurin | Bayanin Yin Oda na Bayanai | | Tsarin Rayuwar Samfuri (PLM) | PM300: Samfurin Aiki | | Bayanin isarwa | | Dokokin Kula da Fitarwa | AL : N / ECCN : N | | Tsarin lokaci na yau da kullun yana aiki | Rana/Kwanaki 1 | | Nauyin Tsafta (kg) | 0,768 Kg | | Girman Marufi | 30,00 x 30,00 x 4,50 | | Naúrar girman fakitin ma'auni | CM | | Nau'in Adadi | Guda 1 | | Adadin Marufi | 1 | | Ƙarin Bayani Kan Samfura | | EAN | 4025515130581 | | UPC | Babu | | Lambar Kayayyaki | 85444290 | | LKZ_FDB/ CatalogID | KT10-CA3 | | Rukunin Samfura | 9394 | | Lambar Rukuni | R315 | | Ƙasar asali | Romania | |
SIEMENS 6ES7922-3BD20-0AB0
| dacewa da tsarin manufa don amfani da nau'in samfurin ƙirar samfurin ƙirar samfur | SIMATIC S7-300Modules na I/O na DijitalHaɗin mai sassauƙaMai haɗawa na gaba tare da tsakiya guda ɗaya |
| 1 Halayen samfur, ayyuka, abubuwan da aka gyara / gabaɗaya / kanun labarai |
| nau'in mahaɗi | 6ES7392-1AJ00-0AA0 |
| tsawon waya | 3.2 mita |
| ƙirar kebul | H05V-K |
| kayan / na murfin kebul na haɗin | PVC |
| launi / na murfin kebul | shuɗi |
| Lambar launi ta RAL | RAL 5010 |
| diamita na waje / na murfin kebul | 2.2 mm; tsakiya ɗaya da aka haɗa |
| sashen giciye na jagora / ƙimar da aka ƙima | 0.5 mm2 |
| alama / na tsakiya | Lamba a jere daga 1 zuwa 20 a cikin farin adaftar lamba = lambar asali |
| nau'in tashar haɗawa | Tashar irin sukurori |
| adadin tashoshi | 20 |
| adadin sandunan | 20; na haɗin gaba |
| 1 Bayanan aiki / kanun labarai |
| Ƙarfin wutar lantarki / a DC | |
| • ƙimar da aka ƙima | 24 V |
| • matsakaicin | 30 V |
| ci gaba da aiki / tare da kaya a lokaci guda akan dukkan tsakiya / a DC / matsakaicin yarda | 1.5 A |
yanayin zafi na yanayi
| • yayin ajiya | -30 ... +70 °C |
| • yayin aiki | 0 ... 60 °C |
| Bayanai na gaba ɗaya / kanun labarai |
| takardar shaidar dacewa / amincewa da cULus | No |
| dacewa da hulɗa | |
| • katin shigarwa PLC | Ee |
| • Katin fitarwa na PLC | Ee |
| dacewa da amfani | |
| • watsa siginar dijital | Ee |
| • watsa siginar analog | No |
| nau'in haɗin lantarki | |
| • a cikin filin | wani |
| • a kan kabad | Tashar irin sukurori |
| lambar tunani / bisa ga IEC 81346-2 | WG |
| cikakken nauyi | 0.72 kg |
Girman SIEMENS 6ES7922-3BD20-0AB0
Na baya: Tsawon Layin Dogon Hawan Siemens 6ES7390-1AE80-OAAO SIMATIC S7-300: 482.6 mm Na gaba: Siemens 6ES7922-3BD20-0AC0 SIMATIC S7-1500 Mai Haɗi na Gaba