• babban_banner_01

SIEMENS 6GK1500-0FC10 PROFIBUS FC RS 485 Plug 180 PROFIBUS Connector

Takaitaccen Bayani:

Saukewa: SIEMENS6GK1500-0FC10: PROFIBUS FC RS 485 toshe 180 PROFIBUS connector tare da FastConnect haɗin toshe da axial na USB kanti na PC masana'antu, SIMATIC OP, OLM, Canja wurin kudi: 12 Mbit/s, m ​​resistor tare da warewa aiki, filastik yadi..


  • :
  • Cikakken Bayani

    Tags samfurin

    Saukewa: SIEMENS6GK1500-0FC10

     

    Samfura
    Lamba Labari (Lambar Fuskantar Kasuwa) Saukewa: 6GK1500-0FC10
    Bayanin Samfura PROFIBUS FC RS 485 toshe 180 PROFIBUS connector tare da FastConnect haɗin toshe da axial na USB kanti na PC masana'antu, SIMATIC OP, OLM, Canja wurin kudi: 12 Mbit/s, m ​​resistor tare da warewa aiki, filastik yadi.
    Iyalin samfur Mai haɗa bas RS485
    Rayuwar Samfura (PLM) PM300: Samfuri mai aiki
    Bayanin isarwa
    Dokokin Kula da fitarwa AL: N/ECCN: N
    Daidaitaccen lokacin jagoran tsohon-aiki Kwanaki 80 / Kwanaki
    Net Weight (kg) 0,047 Kg
    Girman Marufi 6,80 x 8,00 x 3,00
    Naúrar girman fakitin ma'auni CM
    Rukunin Yawan 1 yanki
    Yawan Marufi 1
    Ƙarin Bayanin Samfur
    EAN 4025515076230
    UPC 662643424447
    Code Code 85366990
    LKZ_FDB/ CatalogID IK
    Rukunin Samfura 2452
    Lambar Rukuni R320
    Ƙasar asali Jamus

    SIEMENS RS485 mai haɗin bas

     

    • DubawaAna amfani dashi don haɗa nodes na PROFIBUS zuwa kebul na bas na PROFIBUS

      Sauƙi shigarwa

      FastConnect matosai suna tabbatar da gajerun lokutan taro saboda fasahar maye gurbinsu

      Haɗe-haɗe masu ƙarewa (ba a cikin yanayin 6ES7972-0BA30-0XA0)

      Masu haɗin haɗin haɗin D-sub suna ba da izinin haɗin PG ba tare da ƙarin shigarwar nodes na cibiyar sadarwa ba

       

      Aikace-aikace

      Ana amfani da masu haɗin bas na RS485 don PROFIBUS don haɗa nodes na PROFIBUS ko abubuwan cibiyar sadarwar PROFIBUS zuwa kebul na bas don PROFIBUS.

       

       

      Zane

      Akwai nau'o'i daban-daban na mahaɗin bas, kowanne an inganta su don haɗa na'urorin:

       

      Mai haɗin bas tare da tashar axial na USB (180°), misali na PC da SIMATIC HMI OPs, don ƙimar watsawa har zuwa 12 Mbps tare da hadeddewar bas mai ƙare resistor.

      Mai haɗin bas tare da tashar kebul na tsaye (90°);

      Wannan mai haɗin haɗin yana ba da izinin madaidaicin kebul na USB (tare da ko ba tare da PG interface) don yawan watsawa har zuwa 12 Mbps tare da haɗin bas mai ƙare resistor. A saurin watsawa na 3, 6 ko 12 Mbps, ana buƙatar kebul ɗin plug-in SIMATIC S5/S7 don haɗin haɗin bas tare da PG-interface da na'urar shirye-shirye.

       

      Mai haɗin bas tare da tashar kebul na 30° (nau'i mai rahusa) ba tare da ƙirar PG don adadin watsawa har zuwa 1.5 Mbps ba kuma ba tare da haɗakarwar bas mai ƙarewa ba.

      PROFIBUS FastConnect bas connector RS 485 (90° ko 180° na USB outlet) tare da saurin watsawa har zuwa 12 Mbps don haɗuwa cikin sauri da sauƙi ta amfani da fasahar haɗin matsuguni (don tsayayyen wayoyi masu sassauƙa).

       

      Aiki

      An toshe mahaɗin motar bas kai tsaye cikin mahaɗin PROFIBUS (socket Sub-D soket 9-pin) na tashar PROFIBUS ko ɓangaren cibiyar sadarwar PROFIBUS.

       

      Ana haɗa kebul na PROFIBUS mai shigowa da mai fita a cikin filogi ta amfani da tashoshi 4.

       

      Ta hanyar maɓalli mai sauƙi wanda ke bayyane a fili daga waje, ana iya haɗa tashar tashar da aka haɗa a cikin mahaɗin bas (ba a yanayin 6ES7 972-0BA30-0XA0 ba). A cikin wannan tsari, igiyoyin bas masu shigowa da masu fita a cikin mahaɗin sun rabu (aikin rabuwa).

       

      Dole ne a yi wannan a ƙarshen biyun ɓangaren PROFIBUS.

       

       


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

    Samfura masu alaƙa

    • Weidmuller WAP 2.5-10 105000000 Ƙarshen farantin

      Weidmuller WAP 2.5-10 105000000 Ƙarshen farantin

      Shafin Datasheet Ƙarshen farantin don tashoshi, duhu m, Tsayi: 56 mm, Nisa: 1.5 mm, V-0, Wemid, Snap-on: Babu Order No. 1050000000 Nau'in WAP 2.5-10 GTIN (EAN) 4008190103149 Qty. Abubuwa 50 Girma da nauyi Zurfin 33.5 mm Zurfin (inci) 1.319 inch Tsayi 56 mm Tsawo (inci) 2.205 inch Nisa 1.5 mm Nisa (inci) 0.059 inch Nauyin gidan yanar gizo 2.6 g ...

    • Harting 09 33 016 2601 09 33 016 2701 Han Insert Screw Termination Industrial Connectors

      Harting 09 33 016 2601 09 33 016 2701 Han Inser...

      Fasahar HARTING tana haifar da ƙarin ƙima ga abokan ciniki. Fasaha ta HARTING suna aiki a duk duniya. Kasancewar HARTING yana tsaye ne don tsarin aiki lafiyayye wanda masu haɗin kai masu kaifin basira, hanyoyin samar da ababen more rayuwa masu wayo da nagartaccen tsarin hanyar sadarwa. A cikin tsawon shekaru masu yawa na kusanci, haɗin gwiwar dogara da abokan cinikinta, Ƙungiyar Fasaha ta HARTING ta zama ɗaya daga cikin manyan ƙwararrun masana a duniya don haɗa t ...

    • WAGO 750-455/020-000 Module Input na Analog

      WAGO 750-455/020-000 Module Input na Analog

      Tsarin WAGO I/O 750/753 Mai Sarrafa Rarraba ɓangarori don aikace-aikace iri-iri: Tsarin I/O mai nisa na WAGO yana da nau'ikan I/O sama da 500, masu sarrafa shirye-shirye da na'urorin sadarwa don samar da buƙatun aiki da kai da duk motocin sadarwa da ake buƙata. Duk fasali. Fa'ida: Yana goyan bayan mafi yawan motocin bas ɗin sadarwa - masu jituwa tare da duk daidaitattun ka'idojin sadarwa na buɗe ido da ka'idodin ETHERNET Faɗin kewayon I/O modules ...

    • Weidmuller WTL 6/1 STB 1016900000 Ma'auni na Cire Haɗin Mai Canjawa

      Weidmuller WTL 6/1 STB 1016900000 Aunawa Tra...

      Datasheet Gabaɗaya odar bayanan Sigar Ma'auni na cire haɗin wutan lantarki, Haɗin Screw, 41, 2 Order No. 1016900000 Nau'in WTL 6/1/STB GTIN (EAN) 4008190029715 Qty. 50 abubuwa Girma da nauyi Zurfin 47.5 mm Zurfin (inci) 1.87 inch Zurfin ciki har da DIN dogo 48.5 mm Tsawo 65 mm Tsawo (inci) 2.559 inch Nisa 7.9 mm Nisa (inci) 0.311 inch Net nauyi 23.

    • Harting 19 37 024 0272 Han Hood/Gidaje

      Harting 19 37 024 0272 Han Hood/Gidaje

      Fasahar HARTING tana haifar da ƙarin ƙima ga abokan ciniki. Fasaha ta HARTING suna aiki a duk duniya. Kasancewar HARTING yana tsaye ne don tsarin aiki lafiyayye wanda masu haɗin kai masu kaifin basira, hanyoyin samar da ababen more rayuwa masu wayo da nagartaccen tsarin hanyar sadarwa. A cikin tsawon shekaru masu yawa na kusanci, haɗin gwiwar dogara da abokan cinikinta, Ƙungiyar Fasaha ta HARTING ta zama ɗaya daga cikin manyan ƙwararrun masana a duniya don haɗa t ...

    • SIEMENS 6ES7972-0AA02-0XA0 SIMATIC DP RS485 Maimaitawa

      SIEMENS 6ES7972-0AA02-0XA0 SIMATIC DP RS485 Rep...

      SIEMENS 6ES7972-0AA02-0XA0 Lambar Labarin Samfurin (Lambar Fuskantar Kasuwa) 6ES7972-0AA02-0XA0 Bayanin Samfura SIMATIC DP, RS485 mai maimaitawa Don haɗin tsarin bas na PROFIBUS/MPI tare da max. 31 nodes max. Baud rate 12 Mbit/s, Digiri na kariya IP20 Ingantacciyar sarrafa mai amfani Iyali RS 485 mai maimaitawa don PROFIBUS Product Lifecycle (PLM) PM300:Bayani mai aiki da isar da samfur Dokokin Sarrafa fitarwa AL: N / ECCN: N...