• kai_banner_01

WAGO 2001-1201 Mai jagora mai jagora biyu ta hanyar toshewar tashoshi

Takaitaccen Bayani:

WAGO 2001-1201 jagora ne mai juyi biyu ta hanyar toshewar tashar; 1.5 mm²; ya dace da aikace-aikacen Ex e II; alamar gefe da tsakiya; don layin DIN 35 x 15 da 35 x 7.5; CAGE CLAMP® da aka tura; 1.50 mm²launin toka


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Takardar Kwanan Wata

 

Bayanan haɗi

Wuraren haɗi 2
Jimlar adadin damarmaki 1
Adadin matakai 1
Adadin ramukan tsalle-tsalle 2

 

Bayanan zahiri

Faɗi 4.2 mm / inci 0.165
Tsawo 48.5 mm / inci 1.909
Zurfi daga saman gefen DIN-rail 32.9 mm / inci 1.295

Tubalan Tashar Wago

 

Tashoshin Wago, waɗanda aka fi sani da masu haɗawa ko maƙallan Wago, suna wakiltar wani sabon salo a fannin haɗin lantarki da na lantarki. Waɗannan ƙananan sassa masu ƙarfi amma masu ƙarfi sun sake fasalta yadda ake kafa haɗin lantarki, suna ba da fa'idodi da yawa waɗanda suka sanya su zama muhimmin ɓangare na tsarin lantarki na zamani.

 

A tsakiyar tashoshin Wago akwai fasahar tura-in-in ko kuma manne a keji. Wannan tsarin yana sauƙaƙa tsarin haɗa wayoyin lantarki da abubuwan haɗin, yana kawar da buƙatar tashoshin sukurori na gargajiya ko na soldering. Ana saka wayoyi cikin sauƙi cikin tashar kuma ana riƙe su da aminci ta hanyar tsarin mannewa mai tushen bazara. Wannan ƙirar tana tabbatar da haɗin haɗi mai aminci da juriya ga girgiza, wanda hakan ya sa ya dace da aikace-aikace inda kwanciyar hankali da dorewa suka fi muhimmanci.

 

Tashoshin Wago sun shahara saboda iyawarsu ta sauƙaƙe tsarin shigarwa, rage ƙoƙarin gyarawa, da kuma inganta tsaro gaba ɗaya a tsarin lantarki. Amfanin da suke da shi yana ba su damar amfani da su a fannoni daban-daban, ciki har da sarrafa kansu ta masana'antu, fasahar gini, motoci, da sauransu.

 

Ko kai ƙwararren injiniyan lantarki ne, ko ƙwararren masani, ko kuma mai sha'awar yin amfani da na'urar lantarki ta Wago, tashoshin Wago suna ba da mafita mai inganci don buƙatun haɗi iri-iri. Waɗannan tashoshin suna samuwa a cikin tsari daban-daban, suna ɗaukar girman waya daban-daban, kuma ana iya amfani da su ga masu tuƙi da masu tuƙi. Jajircewar Wago ga inganci da kirkire-kirkire ya sanya tashoshin su zama zaɓi na musamman ga waɗanda ke neman hanyoyin haɗin lantarki masu inganci da aminci.

 

 


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi

    Kayayyaki masu alaƙa

    • Phoenix Contact 2906032 NO - Mai karya da'ira ta lantarki

      Phoenix Contact 2906032 NO - Da'irar lantarki...

      Ranar Kasuwanci Lambar Kaya 2906032 Na'urar tattarawa 1 na'ura mai kwakwalwa Mafi ƙarancin adadin oda 1 na'ura mai kwakwalwa Maɓallin tallace-tallace CL35 Maɓallin samfura CLA152 Shafin kundin shafi na 375 (C-4-2019) GTIN 4055626149356 Nauyi a kowane yanki (gami da marufi) 140.2 g Nauyi a kowane yanki (ban da marufi) 133.94 g Lambar kuɗin kwastam 85362010 Ƙasar asali DE RANAR FASAHA Hanyar haɗawa Haɗin shiga ...

    • Phoenix Contact 3246324 TB 4 I Ciyarwa Ta Tashar Tashar

      Phoenix Contact 3246324 TB 4 I Ciyarwa Ter-through...

      Ranar Kasuwanci Lambar Oda 3246324 Na'urar Marufi 50 na'ura Mafi ƙarancin Oda Adadin 50 na'ura Lambar Talla BEK211 Lambar maɓalli ta samfur BEK211 GTIN 4046356608404 Nauyin raka'a (gami da marufi) 7.653 g Nauyi a kowane yanki (ban da marufi) 7.5 g ƙasar asali CN KWANA TA FASAHAR FASAHAR Nau'in Samfura Tubalan tashar ciyarwa ta hanyar kewayon samfurin TB Yawan lambobi 1 Connectio...

    • Harting 19 37 010 1520,19 37 010 0526,19 37 010 0527,19 37 010 0528 Han Hood/Gidaje

      Harting 19 37 010 1520,19 37 010 0526,19 37 010...

      Fasahar HARTING tana ƙara wa abokan ciniki ƙima. Fasaha ta HARTING tana aiki a duk duniya. Kasancewar HARTING tana wakiltar tsarin aiki mai kyau wanda masu haɗin kai masu hankali, mafita na ababen more rayuwa masu wayo da tsarin sadarwa masu inganci suka samar. Tsawon shekaru da yawa na haɗin gwiwa mai ƙarfi da aminci tare da abokan cinikinta, Ƙungiyar Fasaha ta HARTING ta zama ɗaya daga cikin manyan ƙwararru a duniya don haɗa hanyoyin sadarwa...

    • Kayan Aikin Stripper na Weidmuller AM 12 9030060000

      Weidmuller AM 12 9030060000 Mai ɗaurewa ...

      Weidmuller Sheathing tubers don kebul mai zagaye mai rufi na PVC Weidmuller Sheathing tubers da kayan haɗi Sheathing, scripper don kebul na PVC. Weidmüller ƙwararre ne a fannin cire wayoyi da kebul. Jerin samfuran ya fara daga kayan aikin cire wayoyi don ƙananan sassan giciye har zuwa scripper don manyan diamita. Tare da nau'ikan samfuran cire wayoyi, Weidmüller ya cika duk sharuɗɗan ƙwararriyar ƙirar kebul...

    • Na'urar samar da wutar lantarki ta Phoenix Contact 2902993

      Na'urar samar da wutar lantarki ta Phoenix Contact 2902993

      Ranar Kasuwanci Lambar Kaya 2866763 Na'urar tattarawa 1 pc Mafi ƙarancin adadin oda 1 pc Maɓallin Samfura CMPQ13 Shafin Kasida Shafi na 159 (C-6-2015) GTIN 4046356113793 Nauyi a kowane yanki (gami da marufi) 1,508 g Nauyi a kowane yanki (ban da marufi) 1,145 g Lambar kuɗin kwastam 85044095 Ƙasar asali TH Bayanin Samfura Kayan wutar lantarki na UNO POWER tare da aikin asali Fiye da...

    • MOXA EDS-208A-S-SC Tashoshi 8 Ƙaramin Maɓallin Ethernet na Masana'antu mara sarrafawa

      MOXA EDS-208A-S-SC Tashar Jiragen Ruwa Ta 8 Mai Tashar Jiragen Ruwa Ta Hanyar Sadarwa Ba Tare Da An Sarrafa Ba...

      Siffofi da Fa'idodi 10/100BaseT(X) (mai haɗawa RJ45), 100BaseFX (yanayi da yawa/yanayi ɗaya, mai haɗawa SC ko ST) Shigar da wutar lantarki mai yawa 12/24/48 VDC guda biyu Gidan aluminum IP30 Tsarin kayan aiki mai ƙarfi ya dace da wurare masu haɗari (Aji na 1 Div. 2/ATEX Zone 2), sufuri (NEMA TS2/EN 50121-4/e-Mark), da muhallin teku (DNV/GL/LR/ABS/NK) -40 zuwa 75°C kewayon zafin aiki (samfuran-T) ...