• kai_banner_01

WAGO 2002-1671 Cire haɗin/gwaji na tashar mai jagora 2

Takaitaccen Bayani:

WAGO 2002-1671 toshewar tashar cirewa/gwaji ce mai juyi biyu; tare da zaɓin gwaji; hanyar haɗin cirewa ta orange; don layin DIN 35 x 15 da 35 x 7.5; 2.5 mm²; ƊANGAREN CLAMP®; 2.50 mm²launin toka


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Takardar Kwanan Wata

 

Bayanan haɗi

Wuraren haɗi 2
Jimlar adadin damarmaki 2
Adadin matakai 1
Adadin ramukan tsalle-tsalle 2

 

Bayanan zahiri

Faɗi 5.2 mm / inci 0.205
Tsawo 66.1 mm / inci 2.602
Zurfi daga saman gefen DIN-rail 32.9 mm / inci 1.295

Tubalan Tashar Wago

 

Tashoshin Wago, waɗanda aka fi sani da masu haɗawa ko maƙallan Wago, suna wakiltar wani sabon salo a fannin haɗin lantarki da na lantarki. Waɗannan ƙananan sassa masu ƙarfi amma masu ƙarfi sun sake fasalta yadda ake kafa haɗin lantarki, suna ba da fa'idodi da yawa waɗanda suka sanya su zama muhimmin ɓangare na tsarin lantarki na zamani.

 

A tsakiyar tashoshin Wago akwai fasahar tura-in-in ko kuma manne a keji. Wannan tsarin yana sauƙaƙa tsarin haɗa wayoyin lantarki da abubuwan haɗin, yana kawar da buƙatar tashoshin sukurori na gargajiya ko na soldering. Ana saka wayoyi cikin sauƙi cikin tashar kuma ana riƙe su da aminci ta hanyar tsarin mannewa mai tushen bazara. Wannan ƙirar tana tabbatar da haɗin haɗi mai aminci da juriya ga girgiza, wanda hakan ya sa ya dace da aikace-aikace inda kwanciyar hankali da dorewa suka fi muhimmanci.

 

Tashoshin Wago sun shahara saboda iyawarsu ta sauƙaƙe tsarin shigarwa, rage ƙoƙarin gyarawa, da kuma inganta tsaro gaba ɗaya a tsarin lantarki. Amfanin da suke da shi yana ba su damar amfani da su a fannoni daban-daban, ciki har da sarrafa kansu ta masana'antu, fasahar gini, motoci, da sauransu.

 

Ko kai ƙwararren injiniyan lantarki ne, ko ƙwararren masani, ko kuma mai sha'awar yin amfani da na'urar lantarki ta Wago, tashoshin Wago suna ba da mafita mai inganci don buƙatun haɗi iri-iri. Waɗannan tashoshin suna samuwa a cikin tsari daban-daban, suna ɗaukar girman waya daban-daban, kuma ana iya amfani da su ga masu tuƙi da masu tuƙi. Jajircewar Wago ga inganci da kirkire-kirkire ya sanya tashoshin su zama zaɓi na musamman ga waɗanda ke neman hanyoyin haɗin lantarki masu inganci da aminci.

 

 


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi

    Kayayyaki masu alaƙa

    • Hrating 09 12 005 2733 Han Q5/0-F-QL 2,5mm² Saka-saka-saka tsakanin mata

      Hrating 09 12 005 2733 Han Q5/0-F-QL 2,5mm² Mata...

      Bayanin Samfura Nau'in Ganowa Jerin Sakawa Han® Q Ganowa Sigar 5/0 Hanyar Karewa Karewar Han-Quick Lock® Jinsi Girman Mata 3 A Yawan lambobin sadarwa 5 Lambobin sadarwa PE Ee Cikakkun bayanai Zane-zanen shuɗi Cikakkun bayanai don wayar da ta makale bisa ga IEC 60228 Aji 5 Halayen Fasaha Mai haɗakarwa 0.5 ... 2.5 mm² Wutar lantarki mai ƙima ‌ 16 A Mai auna ƙarfin lantarki mai ƙima mai ƙima mai ƙima mai ƙima 230 V Mai ƙima mai ƙima...

    • Maɓallin Sarrafa Hirschmann GRS103-6TX/4C-2HV-2A

      Maɓallin Sarrafa Hirschmann GRS103-6TX/4C-2HV-2A

      Ranar Kasuwanci Bayanin Samfura Suna: GRS103-6TX/4C-2HV-2A Sigar Software: HiOS 09.4.01 Nau'in tashar jiragen ruwa da adadi: Tashoshi 26 jimilla, an shigar da gyara FE/GE TX/SFP 4 da FE TX 6; ta hanyar Media Modules 16 x FE Ƙarin hanyoyin sadarwa Samar da wutar lantarki/alamar sigina: 2 x IEC plug / 1 x toshewar tashar plug-in, fil 2, jagorar fitarwa ko sauyawa ta atomatik (max. 1 A, 24 V DC bzw. 24 V AC) Gudanar da Gida da Sauya Na'ura...

    • Mai Haɗa Wayar PUSH ta MICRO 243-804

      Mai Haɗa Wayar PUSH ta MICRO 243-804

      Takardar Kwanan Wata Bayanan Haɗin Bayanai Makullan Haɗin 4 Jimlar adadin damar 1 Adadin nau'ikan haɗin 1 Adadin matakai 1 Haɗin kai 1 Fasahar haɗi PUSH WIRE® Nau'in kunnawa Tura-ciki Kayan jagora mai haɗawa Tagulla Mai sarrafa ƙarfi 22 … 20 Diamita na AWG Mai Gudanar da Gudanarwa 0.6 … 0.8 mm / 22 … 20 Diamita na Mai Gudanar da Gudanarwa na AWG (bayani) Lokacin amfani da masu gudanar da aiki na diamita ɗaya, 0.5 mm (24 AWG) ko 1 mm (18 AWG)...

    • Weidmuller PRO MAX 480W 24V 20A 1478140000 Wutar Lantarki ta Yanayin Sauyawa

      Weidmuller PRO MAX 480W 24V 20A 1478140000 Swit...

      Bayanan oda na gabaɗaya Sigar Samar da wutar lantarki, na'urar samar da wutar lantarki ta yanayin sauyawa, 24 V Lambar oda. 1478140000 Nau'in PRO MAX 480W 24V 20A GTIN (EAN) 4050118286137 Yawa. Nau'i 1(s). Girma da nauyi Zurfin 150 mm Zurfin (inci) 5.905 inci Tsawo 130 mm Tsawo (inci) 5.118 inci Faɗi 90 mm Faɗi (inci) 3.543 Inci Nauyin daidaitacce 2,000 g ...

    • Phoenix Contact 2320911 QUINT-PS/1AC/24DC/10/CO - Wutar lantarki, tare da rufin kariya

      Phoenix Contact 2320911 QUINT-PS/1AC/24DC/10/CO...

      Bayanin Samfurin Kayayyakin wutar lantarki na QUINT POWER tare da mafi girman aiki. Masu katse wutar lantarki na QUINT POWER suna aiki ta hanyar maganadisu don haka suna tafiya da sauri sau shida a cikin na yau da kullun, don zaɓin tsarin kuma don haka yana da araha. Ana kuma tabbatar da babban matakin samuwar tsarin, godiya ga sa ido kan ayyukan rigakafi, kamar yadda yake ba da rahoton yanayin aiki mai mahimmanci kafin kurakurai su faru. Fara aiki mai aminci na manyan kaya ...

    • Mai Haɗa Wago 221-415 Compact

      Mai Haɗa Wago 221-415 Compact

      Masu haɗin WAGO WAGO, waɗanda aka san su da sabbin hanyoyin haɗin lantarki masu inganci, suna tsaye a matsayin shaida ga injiniyan zamani a fannin haɗin lantarki. Tare da jajircewa ga inganci da inganci, WAGO ta kafa kanta a matsayin jagora a duniya a masana'antar. Masu haɗin WAGO suna da alaƙa da ƙirar su ta zamani, suna ba da mafita mai araha da kuma dacewa ga nau'ikan aikace-aikace iri-iri...