• kai_banner_01

Mai Haɗa Wago 221-415 Compact

Takaitaccen Bayani:

WAGO 221-415 Compact Splicing Connector ne; ga dukkan nau'ikan conductor; matsakaicin 4 mm²; Mai sarrafa 5; tare da levers; wurin zama mai haske; Zafin iska mai kewaye: matsakaicin 85°C (T85); 4.00 mm²; bayyananne


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Masu haɗin WAGO

 

Masu haɗin WAGO, waɗanda aka san su da sabbin hanyoyin haɗin lantarki masu inganci, suna tsaye a matsayin shaida ga injiniyan zamani a fannin haɗin lantarki. Tare da jajircewa ga inganci da inganci, WAGO ta kafa kanta a matsayin jagora a duniya a masana'antar.

Haɗa WAGO suna da alaƙa da ƙirar su ta zamani, suna ba da mafita mai amfani da tsari mai araha don aikace-aikace iri-iri. Fasahar matse keji ta kamfanin tana bambanta masu haɗin WAGO, tana ba da haɗin haɗi mai aminci da juriya ga girgiza. Wannan fasaha ba wai kawai tana sauƙaƙa tsarin shigarwa ba har ma tana tabbatar da babban matakin aiki akai-akai, har ma a cikin yanayi mai wahala.

Ɗaya daga cikin muhimman abubuwan haɗin WAGO shine dacewarsu da nau'ikan na'urori daban-daban na jagoranci, gami da wayoyi masu ƙarfi, marasa tsari, da kuma waɗanda aka ɗaure da kyau. Wannan daidaitawar ta sa su dace da masana'antu daban-daban kamar sarrafa kansu ta masana'antu, sarrafa kansu ta gini, da makamashi mai sabuntawa.

Jajircewar WAGO ga aminci ya bayyana a cikin haɗin haɗin gwiwarsu, waɗanda suka bi ƙa'idodi da ƙa'idodi na duniya. An tsara haɗin gwiwar don jure wa yanayi mai tsauri, suna samar da haɗin gwiwa mai inganci wanda yake da mahimmanci don gudanar da tsarin wutar lantarki ba tare da katsewa ba.

Jajircewar kamfanin ga dorewar aiki ya bayyana ne ta hanyar amfani da kayan aiki masu inganci da kuma waɗanda ba sa cutar da muhalli. Haɗin WAGO ba wai kawai suna da ɗorewa ba ne, har ma suna taimakawa wajen rage tasirin da shigarwar wutar lantarki ke yi a muhalli.

Tare da nau'ikan kayayyaki iri-iri, gami da tubalan tashoshi, masu haɗin PCB, da fasahar sarrafa kansa, masu haɗin WAGO suna biyan buƙatun ƙwararru daban-daban a fannin lantarki da sarrafa kansa. Sunansu na ƙwarewa an gina shi ne bisa tushen ci gaba da ƙirƙira, yana tabbatar da cewa WAGO ta kasance a sahun gaba a fannin haɗin lantarki mai saurin tasowa.

A ƙarshe, masu haɗin WAGO suna nuna daidaiton injiniya, aminci, da kirkire-kirkire. Ko a masana'antu ko gine-gine na zamani, masu haɗin WAGO suna ba da kashin baya ga haɗin lantarki mara matsala da inganci, wanda hakan ya sa suka zama zaɓi mafi kyau ga ƙwararru a duk duniya.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi

    Kayayyaki masu alaƙa

    • Mai Haɗa Hasken WAGO 294-5044

      Mai Haɗa Hasken WAGO 294-5044

      Takardar Kwanan Wata Bayanan Haɗin Bayanai Makullan Haɗin 20 Jimlar adadin damar 4 Yawan nau'ikan haɗin 4 Aikin PE ba tare da tuntuɓar PE ba Haɗin 2 Nau'in haɗi 2 Fasaha ta Ciki 2 Fasahar haɗi 2 PUSH WIRE® Yawan wuraren haɗin 2 1 Nau'in kunnawa 2 Tura-ciki Mai sarrafa ƙarfi 2 0.5 … 2.5 mm² / 18 … 14 AWG Mai sarrafa madaidaiciya mai laushi; tare da ferrule mai rufi 2 0.5 … 1 mm² / 18 … 16 AWG Mai toshe madaidaiciya...

    • WAGO 787-1202 Wutar Lantarki

      WAGO 787-1202 Wutar Lantarki

      Kayayyakin Wutar Lantarki na WAGO Ingancin wutar lantarki na WAGO koyaushe yana isar da wutar lantarki mai ɗorewa - ko don aikace-aikace masu sauƙi ko kuma ta atomatik tare da buƙatun wutar lantarki mafi girma. WAGO yana ba da wutar lantarki mara katsewa (UPS), na'urorin buffer, na'urori masu sake amfani da wutar lantarki da kuma nau'ikan na'urorin fashewa na lantarki (ECBs) a matsayin cikakken tsarin don haɓakawa mara matsala. Fa'idodin Kayayyakin Wutar Lantarki na WAGO a gare ku: Kayayyakin wutar lantarki na matakai ɗaya da uku don...

    • SIEMENS 6ES72231QH320XB0 SIMATIC S7-1200 Shigarwar I/O ta Dijital SM 1223 Module PLC

      SIEMENS 6ES72231QH320XB0 SIMATIC S7-1200 Digita...

      Siemens 1223 SM 1223 kayan aikin shigarwa/fitarwa na dijital Lambar labarin 6ES7223-1BH32-0XB0 6ES7223-1BL32-0XB0 6ES7223-1PH32-0XB0 6ES7223-1PL32-0XB0 6ES7223-1PL32-0XB0 6ES7223-1PL32-0XB0 6ES7223-1QH32-0XB0 Dijital I/O SM 1223, 8 DI / 8 DO Dijital I/O SM 1223, 16DI/16DO Dijital I/O SM 1223, 16DI/16DO sink Dijital I/O SM 1223, 8DI/8DO Dijital I/O SM 1223, 16DI/16DO Dijital I/O SM 1223, 16DI/16DO Dijital I/O SM 1223, 16DI/16DO Dijital I/O SM 1223, 16DI/16DO Dijital I/O SM 1223, 16DI/16DO Dijital I/O SM 1223, 16DI/16DO Dijital I/O SM 1223, 16DI/16DO Dijital I/O SM 1223, 8DI/16DO Dijital I/O SM 1223, 16DI/16DO Dijital I/O SM 1223, 8DI AC/ 8DO Rly Bayani na gaba ɗaya &n...

    • Weidmuller DRM270110LT 7760056071 Relay

      Weidmuller DRM270110LT 7760056071 Relay

      Jerin Waƙoƙin Weidmuller D: Waƙoƙin masana'antu na duniya tare da inganci mai yawa. An ƙirƙiri waƙoƙin D-SERIES don amfani na duniya a aikace-aikacen sarrafa kansa na masana'antu inda ake buƙatar ingantaccen aiki. Suna da ayyuka da yawa na ƙirƙira kuma suna samuwa a cikin adadi mai yawa na bambance-bambancen kuma a cikin ƙira iri-iri don aikace-aikacen da suka fi yawa. Godiya ga kayan hulɗa daban-daban (AgNi da AgSnO da sauransu), samfuran D-SERIES...

    • WAGO 264-711 Ƙaramin Tashar Tashar Mai Gudanarwa 2

      WAGO 264-711 Mai jagora mai jagora guda biyu Ƙananan har zuwa lokacin...

      Takardar Kwanan Wata Bayanan Haɗin Bayanai Ma'aunin Haɗin 2 Jimlar adadin damar 1 Yawan matakai 1 Bayanan jiki Faɗin 6 mm / 0.236 inci Tsawo 38 mm / 1.496 inci Zurfi daga saman gefen layin dogo na DIN 24.5 mm / 0.965 inci Toshe Tashar Wago Tashoshin Wago, wanda kuma aka sani da masu haɗin Wago ko manne, suna wakiltar wani sabon abu mai ban mamaki...

    • Weidmuller WQV 16/3 1055160000 Tashoshi Mai haɗin giciye

      Weidmuller WQV 16/3 1055160000 Tashoshin Cross-...

      Tashar jerin Weidmuller WQV Mai haɗin giciye Weidmüller yana ba da tsarin haɗin giciye mai haɗawa da skirche don toshewar tashoshin haɗin sukurori. Haɗin giciye mai haɗawa yana da sauƙin sarrafawa da shigarwa cikin sauri. Wannan yana adana lokaci mai yawa yayin shigarwa idan aka kwatanta da mafita masu skirche. Wannan kuma yana tabbatar da cewa duk sandunan koyaushe suna haɗuwa da aminci. Haɗawa da canza haɗin giciye F...