• kai_banner_01

Mai haɗawa na WAGO 221-612

Takaitaccen Bayani:

WAGO 221-612 shine haɗin haɗin COMPACT; mai jagora 2; tare da levers masu aiki; 10 AWG; gida mai haske


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Ranar Kasuwanci

 

Bayanan kula

Bayanan tsaro na gaba ɗaya SANARWA: Ka lura da umarnin shigarwa da aminci!

  • Kawai sai masu amfani da wutar lantarki su yi amfani da shi!
  • Kada ku yi aiki a ƙarƙashin ƙarfin lantarki/nauyi!
  • Yi amfani da shi kawai don amfanin da ya dace!
  • Kiyaye ƙa'idodi/ma'auni/jagororin ƙasa!
  • Lura da ƙayyadaddun fasaha na samfuran!
  • Ka lura da adadin damar da aka yarda da ita!
  • Kada a yi amfani da kayan da suka lalace/datti!
  • Ka lura da nau'ikan na'urar jagora, sassan giciye da tsawon tsiri!
  • Saka na'urar sarrafawa har sai ya kai ga bayan samfurin!
  • Yi amfani da kayan haɗi na asali!

Za a sayar da shi kawai tare da umarnin shigarwa!

Bayanin Tsaro a cikin layukan wutar lantarki na ƙasa

 

Bayanan haɗi

Na'urorin ɗaurewa 2
Jimlar adadin damarmaki 1

Haɗi 1

Fasahar haɗi KAGE CLAMP®
Nau'in kunnawa Lever
Kayan jagora masu haɗawa Tagulla
Sashen giciye mara iyaka 6 mm² / 10 AWG
Mai ƙarfin jagora 0.5 … 6 mm² / 20 … 10 AWG
Mai jagora mai ɗaurewa 0.5 … 6 mm² / 20 … 10 AWG
Jagoran jagora mai laushi 0.5 … 6 mm² / 20 … 10 AWG
Tsawon tsiri 12 … 14 mm / 0.47 … inci 0.55
Alkiblar wayoyi Wayoyin shiga gefe

Bayanan zahiri

Faɗi 16 mm / inci 0.63
Tsawo 10.1 mm / inci 0.398
Zurfi 21.1 mm / 0.831 inci

Bayanan kayan aiki

Bayani (bayanan kayan aiki) Ana iya samun bayanai game da takamaiman kayan a nan
Launi m
Launin murfin m
Rukunin kayan aiki IIIa
Kayan rufi (babban gida) Polycarbonate (Kwamfuta)
Ajin mai ƙonewa ga UL94 V2
Nauyin wuta 0.064MJ
Launin mai kunnawa lemu
Nauyi 3g

Bukatun muhalli

Zafin yanayi (aiki) +85°C
Ci gaba da yanayin zafi na aiki 105°C
Alamar zafin jiki ta EN 60998 T85

Bayanan kasuwanci

PU (SPU) Kwayoyi 500 (50)
Nau'in marufi akwati
Ƙasar asali CH
GTIN 4055143704168
Lambar kuɗin kwastam 85369010000

Rarraba Samfura

UNSPSC 39121409
eCl@ss 10.0 27-14-11-04
eCl@ss 9.0 27-14-11-04
ETIM 9.0 EC000446
ETIM 8.0 EC000446
Hukumar Gudanarwa ta ECN BABU RANGWAME A CIKINMU

Bin Ka'idojin Kayayyakin Muhalli

Matsayin Yarda da RoHS Mai bin ƙa'ida, Babu Keɓewa

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi

    Kayayyaki masu alaƙa

    • Tuntuɓi Phoenix 2903370 RIF-0-RPT-24DC/21 - Tsarin Relay

      Tuntuɓi Phoenix 2903370 RIF-0-RPT-24DC/21 - Release...

      Ranar Kasuwanci Lambar Kaya 2903370 Na'urar tattarawa 10 na'ura mai kwakwalwa Mafi ƙarancin adadin oda 10 na'ura mai kwakwalwa Maɓallin tallace-tallace CK6528 Maɓallin samfur CK6528 Shafin kundin shafi na 318 (C-5-2019) GTIN 4046356731942 Nauyi a kowane yanki (gami da marufi) 27.78 g Nauyi a kowane yanki (ban da marufi) 24.2 g Lambar kuɗin kwastam 85364110 Ƙasar asali CN Bayanin samfurin Mai toshe...

    • Shigarwar dijital ta WAGO 750-1420 tashoshi 4

      Shigarwar dijital ta WAGO 750-1420 tashoshi 4

      Bayanan jiki Faɗin 12 mm / 0.472 inci Tsayi 100 mm / 3.937 inci Zurfi 69 mm / 2.717 inci Zurfi daga saman gefen layin dogo na DIN 61.8 mm / 2.433 inci Tsarin WAGO I/O 750/753 Mai Kula da na'urori masu rarrabawa don aikace-aikace iri-iri: Tsarin WAGO na nesa yana da na'urori masu I/O sama da 500, masu sarrafawa masu shirye-shirye da na'urorin sadarwa don samar da buƙatun sarrafa kansa...

    • Hirschmann GRS1030-16T9SMMV9HHSE2S Saurin/Gigabit Ethernet Switch

      Hirschmann GRS1030-16T9SMMV9HHSE2S Mai sauri/Gigabit...

      Gabatarwa Makullin Ethernet mai sauri/Gigabit an ƙera shi don amfani a cikin mawuyacin yanayi na masana'antu tare da buƙatar na'urori masu inganci da farashi. Har zuwa tashoshin jiragen ruwa 28, 20 a cikin na'urar asali, da kuma ramin module na kafofin watsa labarai wanda ke ba abokan ciniki damar ƙara ko canza ƙarin tashoshin jiragen ruwa 8 a cikin filin. Bayanin Samfura Nau'i...

    • WAGO 750-508 Na'urar Buga Dijital

      WAGO 750-508 Na'urar Buga Dijital

      Bayanan jiki Faɗin 12 mm / 0.472 inci Tsayi 100 mm / 3.937 inci Zurfi 69.8 mm / 2.748 inci Zurfi daga saman gefen layin dogo na DIN 62.6 mm / 2.465 inci Tsarin WAGO I/O 750/753 Mai Kula da na'urori masu rarrabawa don aikace-aikace iri-iri: Tsarin WAGO na nesa yana da na'urori masu I/O sama da 500, masu sarrafawa masu shirye-shirye da na'urorin sadarwa don samar da atomatik...

    • WAGO 787-785 Tsarin Saurin Samar da Wutar Lantarki

      WAGO 787-785 Tsarin Saurin Samar da Wutar Lantarki

      Kayayyakin Wutar Lantarki na WAGO Ingancin wutar lantarki na WAGO koyaushe yana isar da wutar lantarki mai ɗorewa - ko don aikace-aikace masu sauƙi ko kuma ta atomatik tare da buƙatun wutar lantarki mafi girma. WAGO yana ba da wutar lantarki mara katsewa (UPS), na'urorin buffer, na'urori masu sake amfani da wutar lantarki da kuma nau'ikan na'urorin fashewa na lantarki (ECBs) a matsayin cikakken tsarin don haɓakawa mara matsala. Modules na Buffer Mai Ƙarfi na WQAGO A cikin...

    • MoXA EDS-516A-MM-SC Maɓallin Ethernet na Masana'antu mai tashoshi 16

      MOXA EDS-516A-MM-SC 16-tashar jiragen ruwa Sarrafa Masana'antu ...

      Fasaloli da Fa'idodi Turbo Zobe da Turbo Chain (lokacin murmurewa ƙasa da 20 ms @ 250 switches), da STP/RSTP/MSTP don sake amfani da hanyar sadarwa TACACS+, SNMPv3, IEEE 802.1X, HTTPS, da SSH don haɓaka tsaron hanyar sadarwa Sauƙin sarrafa hanyar sadarwa ta hanyar mai binciken yanar gizo, CLI, Telnet/serial console, kayan aikin Windows, da ABC-01 Yana goyan bayan MXstudio don sauƙin sarrafawa da gani na cibiyar sadarwa ta masana'antu ...