• kai_banner_01

Mai haɗawa na WAGO 221-613

Takaitaccen Bayani:

WAGO 221-613 shineMai haɗa mahaɗi tare da levers; ga duk nau'ikan mai gudanarwa; matsakaicin 6 mm²; mai jagoranci 3; gida mai haske; Zafin iska mai kewaye: matsakaicin 85°C (T85); 6,00 mm²; mai haske


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Ranar Kasuwanci

 

 

Bayanan kula

Bayanan tsaro na gaba ɗaya SANARWA: Ka lura da umarnin shigarwa da aminci!

  • Kawai sai masu amfani da wutar lantarki su yi amfani da shi!
  • Kada ku yi aiki a ƙarƙashin ƙarfin lantarki/nauyi!
  • Yi amfani da shi kawai don amfanin da ya dace!
  • Kiyaye ƙa'idodi/ma'auni/jagororin ƙasa!
  • Lura da ƙayyadaddun fasaha na samfuran!
  • Ka lura da adadin damar da aka yarda da ita!
  • Kada a yi amfani da kayan da suka lalace/datti!
  • Ka lura da nau'ikan na'urar jagora, sassan giciye da tsawon tsiri!
  • Saka na'urar sarrafawa har sai ya kai ga bayan samfurin!
  • Yi amfani da kayan haɗi na asali!

Za a sayar da shi kawai tare da umarnin shigarwa!

Bayanin Tsaro a cikin layukan wutar lantarki na ƙasa

Bayanan haɗi

Na'urorin ɗaurewa 3
Jimlar adadin damarmaki 1

Haɗi 1

Fasahar haɗi KAGE CLAMP®
Nau'in kunnawa Lever
Kayan jagora masu haɗawa Tagulla
Sashen giciye mara iyaka 6 mm² / 10 AWG
Mai ƙarfin jagora 0.5 … 6 mm² / 20 … 10 AWG
Mai jagora mai ɗaurewa 0.5 … 6 mm² / 20 … 10 AWG
Jagoran jagora mai laushi 0.5 … 6 mm² / 20 … 10 AWG
Tsawon tsiri 12 … 14 mm / 0.47 … inci 0.55
Alkiblar wayoyi Wayoyin shiga gefe

Bayanan zahiri

Faɗi 22.9 mm / 0.902 inci
Tsawo 10.1 mm / inci 0.398
Zurfi 21.1 mm / 0.831 inci

Bayanan kayan aiki

Bayani (bayanan kayan aiki) Ana iya samun bayanai game da takamaiman kayan a nan
Launi m
Launin murfin m
Rukunin kayan aiki IIIa
Kayan rufi (babban gida) Polycarbonate (Kwamfuta)
Ajin mai ƙonewa ga UL94 V2
Nauyin wuta 0.094MJ
Launin mai kunnawa lemu
Nauyi 4g

Bukatun muhalli

Zafin yanayi (aiki) +85°C
Ci gaba da yanayin zafi na aiki 105°C
Alamar zafin jiki ta EN 60998 T85

Bayanan kasuwanci

PU (SPU) Kwayoyi 300 (30)
Nau'in marufi akwati
Ƙasar asali CH
GTIN 4055143715416
Lambar kuɗin kwastam 85369010000

Rarraba Samfura

UNSPSC 39121409
eCl@ss 10.0 27-14-11-04
eCl@ss 9.0 27-14-11-04
ETIM 9.0 EC000446
ETIM 8.0 EC000446
Hukumar Gudanarwa ta ECN BABU RANGWAME A CIKINMU

Bin Ka'idojin Kayayyakin Muhalli

Matsayin Yarda da RoHS Mai bin ƙa'ida, Babu Keɓewa

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi

    Kayayyaki masu alaƙa

    • Weidmuller PRO QL 120W 24V 5A 3076360000 Wutar Lantarki

      Weidmuller PRO QL 120W 24V 5A 3076360000 Wutar Lantarki ...

      Bayanan oda na gabaɗaya Sigar Samar da wutar lantarki, jerin PRO QL, 24 V Lambar Oda 3076360000 Nau'in PRO QL 120W 24V 5A Yawa. Abubuwa 1 Girma da nauyi Girma 125 x 38 x 111 mm Nauyin da ya dace 498g Jerin Weidmuler PRO QL Samar da Wutar Lantarki Yayin da buƙatar sauya kayan wutar lantarki a cikin injuna, kayan aiki da tsarin ke ƙaruwa, ...

    • Weidmuller WTR 24~230VUC 1228950000 Mai ƙidayar lokaci Mai jinkiri na jigilar lokaci

      Weidmuller WTR 24~230VUC 1228950000 Mai ƙidayar lokaci akan...

      Ayyukan Weidmuller na Lokaci: Amintattun jigilar lokaci don sarrafa injina da gini. Gudun lokaci yana taka muhimmiyar rawa a fannoni da yawa na sarrafa injina da gini. Ana amfani da su koyaushe lokacin da ake jinkirta kunna ko kashe hanyoyin ko kuma lokacin da za a tsawaita bugun jini. Ana amfani da su, misali, don guje wa kurakurai a lokacin gajerun zagayowar sauyawa waɗanda abubuwan sarrafawa na ƙasa ba za a iya gano su da aminci ba. Sake duba lokaci...

    • Harting 09 33 000 6123 09 33 000 6223 Han Crimp Tuntuɓi

      Harting 09 33 000 6123 09 33 000 6223 Han Crimp...

      Fasahar HARTING tana ƙara wa abokan ciniki ƙima. Fasaha ta HARTING tana aiki a duk duniya. Kasancewar HARTING tana wakiltar tsarin aiki mai kyau wanda masu haɗin kai masu hankali, mafita na ababen more rayuwa masu wayo da tsarin sadarwa masu inganci suka samar. Tsawon shekaru da yawa na haɗin gwiwa mai ƙarfi da aminci tare da abokan cinikinta, Ƙungiyar Fasaha ta HARTING ta zama ɗaya daga cikin manyan ƙwararru a duniya don haɗa hanyoyin sadarwa...

    • Manhajar Gudanar da Cibiyar Sadarwar Masana'antu ta Moxa MXview

      Manhajar Gudanar da Cibiyar Sadarwar Masana'antu ta Moxa MXview

      Bayani dalla-dalla Bukatun Hardware CPU 2 GHz ko sauri dual-core CPU RAM 8 GB ko sama da haka Hardware Disk Space MXview kawai: 10 GB Tare da MXview Wireless module: 20 zuwa 30 GB2 OS Windows 7 Service Pack 1 (64-bit)Windows 10 (64-bit)Windows Server 2012 R2 (64-bit) Windows Server 2016 (64-bit) Windows Server 2019 (64-bit) Gudanarwa Interfaces Masu Tallafawa SNMPv1/v2c/v3 da ICMP Na'urorin Tallafawa AWK Samfuran AWK AWK-1121 ...

    • Weidmuller ZQV 1.5N/R6.4/19 GE 1193690000 Mai haɗa hanyar sadarwa

      Weidmuller ZQV 1.5N/R6.4/19 GE 1193690000 Relay...

      Module ɗin jigilar jigilar kayayyaki na Weidmuller: Na'urorin jigilar kayayyaki na gaba-gaba a cikin tsarin toshe na ƙarshe na TERMSERIES da na'urorin jigilar kayayyaki masu ƙarfi sune ainihin na'urori masu zagaye-zagaye a cikin babban fayil ɗin jigilar kayayyaki na Klippon®. Na'urorin jigilar kayayyaki suna samuwa a cikin nau'ikan daban-daban kuma ana iya musanya su cikin sauri da sauƙi - sun dace da amfani a cikin tsarin na'urori masu motsi. Babban na'urar fitar da fitarwa mai haske kuma tana aiki azaman LED mai matsayi tare da mai riƙewa mai haɗawa don alamomi, maki...

    • WAGO 284-101 Mai jagora mai jagora biyu ta hanyar toshewar tashoshi

      WAGO 284-101 Mai jagora mai jagora biyu ta hanyar toshewar tashoshi

      Takardar Kwanan Wata Bayanan Haɗin Bayanai Ma'aunin Haɗin 2 Jimlar adadin damar 1 Yawan matakai 1 Bayanan jiki Faɗin 10 mm / 0.394 inci Tsawo 52 mm / 2.047 inci Zurfi daga saman gefen layin dogo na DIN 41.5 mm / 1.634 inci Tubalan Tashar Wago, wanda kuma aka sani da masu haɗin Wago ko manne, suna wakiltar wani sabon abu mai ban mamaki ...