• babban_banner_01

WAGO 243-504 MICRO PUSH WIRE Connector

Takaitaccen Bayani:

WAGO 243-504 shine mai haɗin MICRO PUSH WIRE® don akwatunan haɗin gwiwa; ga m conductors; max. 0.8 mm Ø; 4-shugaba; murfin launin toka mai haske; Kewaye da zazzabi: max 60 ° C; rawaya


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Takardar Kwanan Wata

 

Bayanan haɗi

Abubuwan haɗin kai 4
Jimlar yawan abubuwan da za a iya samu 1
Yawan nau'ikan haɗin gwiwa 1
Yawan matakan 1

 

Haɗin kai 1

Fasahar haɗi PUSH WIRE®
Nau'in kunnawa Tura-ciki
Abubuwan madugu masu haɗawa Copper
m madugu 22 … 20 AWG
Diamita mai gudanarwa 0.6 … 0.8 mm / 22 … 20 AWG
Diamita mai gudanarwa (bayanin kula) Lokacin amfani da masu gudanar da diamita iri ɗaya, 0.5 mm (24 AWG) ko 1 mm (18 AWG) diamita suna yiwuwa.
Tsawon tsiri 5 … 6 mm / 0.2 … 0.24 inci
Hanyar waya Wurin shiga gefe

 

Bayanan kayan aiki

Launi rawaya
Launin murfin haske launin toka
Wuta lodi 0.012MJ
Nauyi 0.8g ku

 

 

Bayanan jiki

Nisa 10 mm / 0.394 inci
Tsayi 6.8 mm / 0.268 inci
Zurfin 10 mm / 0.394 inci

 

Bukatun muhalli

Yanayin yanayi (aiki) +60 °C
Cigaban zafin aiki 105 °C

WAGO connectors

 

Masu haɗin WAGO, waɗanda suka shahara don sabbin hanyoyin haɗin yanar gizo da kuma amintattun hanyoyin haɗin yanar gizo, sun tsaya a matsayin shaida ga aikin injiniya mai ɗorewa a fagen haɗin wutar lantarki. Tare da sadaukar da kai ga inganci da inganci, WAGO ta kafa kanta a matsayin jagorar duniya a cikin masana'antar.

Masu haɗin WAGO suna da alaƙa da ƙirar ƙirar su, suna ba da mafita mai dacewa da daidaitawa don aikace-aikace da yawa. Fasahar tura-cikin keji na kamfani yana raba masu haɗin WAGO baya, yana ba da amintaccen haɗin gwiwa da juriya. Wannan fasaha ba kawai tana sauƙaƙe tsarin shigarwa ba amma kuma tana tabbatar da babban matakin aiki akai-akai, har ma a cikin yanayi mai buƙata.

Ɗaya daga cikin mahimman fasalulluka na masu haɗin WAGO shine dacewarsu tare da nau'ikan madugu daban-daban, gami da ƙwanƙwasa, madaidaitan wayoyi, da madaidaitan wayoyi. Wannan daidaitawa ya sa su dace don masana'antu daban-daban kamar sarrafa kansa na masana'antu, sarrafa kansa, da makamashi mai sabuntawa.

Ƙaddamar da WAGO ga aminci yana bayyana a cikin masu haɗa su, waɗanda ke bin ƙa'idodi da ƙa'idodi na duniya. An tsara masu haɗawa don tsayayya da yanayi mai tsanani, samar da haɗin gwiwa mai dogara wanda ke da mahimmanci ga aikin da ba a katsewa na tsarin lantarki.

Ƙaunar kamfani don dorewa yana bayyana a cikin amfani da su na inganci, kayan da ba su dace da muhalli ba. Masu haɗin WAGO ba kawai masu ɗorewa ba ne amma kuma suna ba da gudummawa don rage tasirin muhalli na shigarwar lantarki.

Tare da nau'ikan nau'ikan samfuran samfuran, gami da tubalan tashoshi, masu haɗin PCB, da fasaha ta atomatik, masu haɗin WAGO suna biyan buƙatu iri-iri na ƙwararru a cikin sassan lantarki da sarrafa kansa. Sunan su na ƙwararru an gina su akan ginshiƙi na ci gaba da haɓakawa, tabbatar da cewa WAGO ya ci gaba da kasancewa a sahun gaba a fagen haɗa wutar lantarki cikin sauri.

A ƙarshe, masu haɗin WAGO suna misalta ingantaccen aikin injiniya, amintacce, da ƙirƙira. Ko a cikin saitunan masana'antu ko gine-gine masu wayo na zamani, masu haɗin WAGO suna samar da kashin baya don haɗin wutar lantarki maras kyau da inganci, yana mai da su zaɓin da aka fi so ga ƙwararru a duniya.

 


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

    Samfura masu alaƙa

    • WAGO 750-425 2-tashar shigarwar dijital

      WAGO 750-425 2-tashar shigarwar dijital

      Bayanan Jiki Nisa 12 mm / 0.472 inci Tsayi 100 mm / 3.937 inci Zurfin 69.8 mm / 2.748 inci Zurfin daga babba-gefen DIN-rail 62.6 mm / 2.465 inci WAGO I/O Tsarin 750/753 mai sarrafawa na WAGO I/O System 750/753 Mai sarrafa IGO iri-iri tsarin yana da fiye da nau'ikan I/O 500, masu sarrafa shirye-shirye da samfuran sadarwa don samar da ...

    • Weidmuller PRO PM 100W 12V 8.5A 2660200285 Samar da Wutar Lantarki

      Weidmuller PRO PM 100W 12V 8.5A 2660200285 Swit...

      Bayanin oda na gabaɗaya Shafin Samar da Wutar Lantarki, Naúrar samar da wutar lantarki ta hanyar canzawa oda No. 2660200285 Nau'in PRO PM 100W 12V 8.5A GTIN (EAN) 4050118767094 Qty. 1 pc(s). Girma da nauyi Zurfin 129 mm Zurfin (inci) 5.079 inch Tsayi 30 mm Tsawo (inci) 1.181 inch Nisa 97 mm Nisa (inci) 3.819 inch Nauyin gidan yanar gizo 330 g ...

    • Phoenix Tuntuɓi UT 10 3044160 Ciyarwa-ta Tashar Tasha

      Phoenix Tuntuɓi UT 10 3044160 Ciyarwa-ta Term...

      Kwanan wata Lamba ta Kasuwanci 3044160 Nau'in tattarawa 50 pc Mafi ƙarancin oda 50 pc Maɓallin tallace-tallace BE1111 Maɓallin samfur BE1111 GTIN 4017918960445 Nauyi kowane yanki (ciki har da shiryawa) 17.33 g Nauyi kowane yanki (ban da marufi 16 g) 85369010 Ƙasar asali DE RANAR FASAHA Nisa 10.2 mm Faɗin ƙarshen murfin 2.2 ...

    • Weidmuller DRM570110L 7760056090 Relay

      Weidmuller DRM570110L 7760056090 Relay

      Weidmuller D jerin relays: Relays masana'antu na duniya tare da babban inganci. An haɓaka relays D-SERIES don amfani da duniya baki ɗaya a aikace-aikacen sarrafa kansa na masana'antu inda ake buƙatar babban inganci. Suna da sabbin ayyuka da yawa kuma ana samun su a cikin ɗimbin yawa na bambance-bambancen karatu kuma a cikin kewayon ƙira don aikace-aikace daban-daban. Godiya ga kayan tuntuɓar daban-daban (AgNi da AgSnO da sauransu), D-SERIES prod ...

    • Weidmuller MCZ R 24VDC 8365980000 Module Relay

      Weidmuller MCZ R 24VDC 8365980000 Module Relay

      Weidmuller MCZ jerin relay modules: Babban dogaro a cikin tsarin toshe tasha MCZ SERIES relay modules suna cikin mafi ƙanƙanta akan kasuwa. Godiya ga ƙananan nisa na kawai 6.1 mm, za a iya ajiye sararin samaniya a cikin panel. Duk samfuran da ke cikin jerin suna da tashoshi guda uku na haɗin giciye kuma an bambanta su ta hanyar wayoyi masu sauƙi tare da haɗin haɗin giciye. Tsarin haɗin kai na tashin hankali, wanda aka tabbatar da sau miliyan, kuma i...

    • Phoenix Contact 2320102 QUINT-PS/24DC/24DC/20 - DC/DC Converter

      Phoenix Contact 2320102 QUINT-PS/24DC/24DC/20 -...

      Lambar Kwanan Kasuwanci 2320102 Naúrar shiryawa 1 pc Mafi ƙarancin tsari 1 pc Maɓallin siyarwa CMDQ43 Maɓallin samfur CMDQ43 Shafin shafi Shafi 292 (C-4-2019) GTIN 4046356481892 Nauyin kowane yanki (gami da shirya kaya12) 1,700 g lambar kuɗin kwastam 85044095 Ƙasar asali A cikin bayanin samfur QUINT DC/DC ...