• babban_banner_01

WAGO 260-301 2-conductor Terminal Block

Takaitaccen Bayani:

WAGO 260-301 is 2-conductor m block; ba tare da maɓallin turawa ba; tare da gyaran flange; 1-sanda; don dunƙule ko makamancin nau'ikan hawa; Gyara rami 3.2 mm Ø; 1.5 mm²; CAGE CLMP®; 1,50 mm²;


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Takardar Kwanan Wata

 

Bayanan haɗi

Abubuwan haɗin kai 2
Jimlar yawan abubuwan da za a iya samu 1
Yawan matakan 1

 

 

Bayanan jiki

Nisa 5 mm / 0.197 inci
Tsayi daga saman 17.1 mm / 0.673 inci
Zurfin 25.1 mm / 0.988 inci

 

 

Tubalan Tashar Wago

 

Tashoshin Wago, wanda kuma aka sani da masu haɗin Wago ko clamps, suna wakiltar ƙaƙƙarfan ƙirƙira a fagen haɗin lantarki da lantarki. Waɗannan ƙaƙƙarfan abubuwa masu ƙarfi amma sun sake fasalta hanyar kafa haɗin wutar lantarki, suna ba da fa'idodi da yawa waɗanda suka mai da su muhimmin sashi na tsarin lantarki na zamani.

 

A tsakiyar tashoshin Wago shine fasahar tura su ta hanyar shiga ko keji. Wannan tsari yana sauƙaƙa tsarin haɗa wayoyi da abubuwan haɗin kai, kawar da buƙatar tashoshi na dunƙule na al'ada ko siyarwa. Ana shigar da wayoyi ba tare da wahala ba a cikin tashar kuma ana riƙe su cikin amintaccen tsarin matsi na tushen bazara. Wannan ƙira yana tabbatar da haɗin kai mai dogara da rawar jiki, yana sa ya dace don aikace-aikace inda kwanciyar hankali da dorewa ke da mahimmanci.

 

Tashoshin Wago sun shahara saboda iyawarsu don daidaita hanyoyin shigarwa, rage ƙoƙarin kiyayewa, da haɓaka gabaɗayan aminci a cikin tsarin lantarki. Ƙwaƙwalwarsu ta ba su damar yin aiki a cikin masana'antu daban-daban, ciki har da kayan aiki na masana'antu, fasahar gine-gine, motoci, da sauransu.

 

Ko kai ƙwararren injiniyan lantarki ne, ƙwararren injiniya, ko mai sha'awar DIY, tashoshin Wago suna ba da mafita mai dogaro ga ɗimbin buƙatun haɗi. Ana samun waɗannan tashoshi a cikin jeri daban-daban, masu ɗaukar nau'ikan nau'ikan waya daban-daban, kuma ana iya amfani da su duka biyu masu ƙarfi da masu ɗamara. Yunkurin Wago na inganci da ƙirƙira ya sanya tashoshin su zama zaɓi ga waɗanda ke neman ingantacciyar hanyar haɗin lantarki.

 

 


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

    Samfura masu alaƙa

    • Saukewa: Hirschmann GRS1030-16T9SMMZ9HHSE2S

      Saukewa: Hirschmann GRS1030-16T9SMMZ9HHSE2S

      Samfurin Gabatarwa: GRS1030-16T9SMMZ9HHSE2SXX.X.XX Mai daidaitawa: GREYHOUND 1020/30 Canja mai daidaitawa Bayanin Samfurin Bayanin Gudanar da Masana'antu Mai sauri, Gigabit Ethernet Canjawa, 19" rack mount, fan maras ƙira bisa ga IEEE 802.3 Software Version ForwardOS, Store-Switch 07.1.08 Nau'in tashar jiragen ruwa da yawan Mashigai a cikin duka har zuwa 28 x 4 Fast Ethernet, Gigabit Ethernet Combo tashar jiragen ruwa: 4 FE, GE a ...

    • Weidmuller WPE 4 1010100000 PE Earth Terminal

      Weidmuller WPE 4 1010100000 PE Earth Terminal

      Weidmuller W jerin haruffan tashar jiragen ruwa Dole ne a tabbatar da aminci da wadatar tsirrai a kowane lokaci. Tsare-tsare a hankali da shigar da ayyukan aminci suna taka muhimmiyar rawa. Don kariyar ma'aikata, muna ba da kewayon tubalan tashar PE a cikin fasahar haɗin kai daban-daban. Tare da kewayon mu na haɗin garkuwar KLBU, zaku iya cimma sassauƙa da daidaitawa garkuwa contactin ...

    • Weidmuller PRO BAS 30W 24V 1.3A 2838500000 Kayan Wuta

      Weidmuller PRO BAS 30W 24V 1.3A 2838500000 Powe...

      Bayanin oda na gabaɗaya Shafin Samar da wutar lantarki, naúrar samar da wutar lantarki, 24V Order No. 2838500000 Nau'in PRO BAS 30W 24V 1.3A GTIN (EAN) 4064675444190 Qty. 1 ST Girma da nauyi Zurfin 85 mm Zurfin (inci) 3.3464 inch Tsayi 90 mm Tsawo (inci) 3.5433 inch Nisa 23 mm Nisa (inci) 0.9055 inch Nauyin gidan yanar gizo 163 g Weidmul...

    • MOXA EDS-528E-4GTXSFP-LV-T 24+4G-tashar jiragen ruwa Gigabit sarrafa Ethernet sauya

      MOXA EDS-528E-4GTXSFP-LV-T 24+4G-tashar Gigabit m...

      Gabatarwa Madaidaicin EDS-528E, ƙarami 28-tashar jiragen ruwa da aka sarrafa Ethernet switches suna da tashoshin Gigabit combo guda 4 tare da ginanniyar RJ45 ko SFP don sadarwar Gigabit fiber-optic. Tashar jiragen ruwa na Ethernet mai sauri 24 suna da nau'ikan tagulla da haɗin tashar tashar fiber waɗanda ke ba da EDS-528E Series mafi girman sassauci don zayyana hanyar sadarwar ku da aikace-aikacen ku. The Ethernet redundancy fasahar, Turbo Ring, Turbo Chain, RS ...

    • Hirschmann DRAGON MACH4000-52G-L3A-UR Canja

      Hirschmann DRAGON MACH4000-52G-L3A-UR Canja

      Kwatankwacin Kwanan Kasuwanci Nau'in: DRAGON MACH4000-52G-L3A-UR Sunan: DRAGON MACH4000-52G-L3A-UR Bayani: Cikakken Gigabit Ethernet Kashin baya Canja tare da har zuwa 52x GE tashar jiragen ruwa, Modular ƙira, fan naúrar shigar, makafi panels don layi katin da kuma ikon samar da ramummuka 3ni Layer ya hada da, Layer 3. 09.0.06 Lambar Sashe: 942318002 Nau'in tashar jiragen ruwa da yawa: Tashoshi a duka har zuwa 52, Ba...

    • Weidmuller WDU 95N/120N 1820550000 Ciyarwa ta Tasha

      Weidmuller WDU 95N/120N 1820550000 Ciyarwar-ta...

      Weidmuller W jerin tasha haruffan Duk abin da kuke bukata na panel: mu dunƙule dangane da fasahar clamping karkiya ta tabbatar da matuƙar a lamba aminci. Kuna iya amfani da duka dunƙulewa da toshe-haɗin giciye don yuwuwar rarrabawa. Hakanan ana iya haɗa masu gudanarwa guda biyu na diamita ɗaya a cikin tashar tashar guda ɗaya daidai da UL1059. Haɗin dunƙule yana da dogon kudan zuma ...