• kai_banner_01

WAGO 2787-2144 Wutar Lantarki

Takaitaccen Bayani:

WAGO 2787-2144 shine samar da wutar lantarki; Pro 2; mataki na 1; 24 VDC voltage fitarwa; 5 A fitarwa current; TopBoost + PowerBoost; iyawar sadarwa

Siffofi:

Samar da wutar lantarki tare da TopBoost, PowerBoost da kuma yanayin ɗaukar nauyi mai daidaitawa

Shigarwa da fitarwa na siginar dijital mai daidaitawa, nunin yanayin gani, maɓallan aiki

Sadarwar sadarwa don daidaitawa da sa ido

Haɗin zaɓi zuwa IO-Link, EtherNet/IPTM, Modbus TCP ko Modbus RTU

Ya dace da aiki a layi ɗaya da kuma a jere

Sanyayawar convection ta halitta lokacin da aka ɗora a kwance

Fasahar haɗin da za a iya haɗawa

Wutar lantarki mai fitarwa da aka ware ta hanyar lantarki (SELV/PELV) bisa ga EN 61010-2-201/UL 61010-2-201

Ramin alamar katin alamar WAGO (WMB) da layukan alamar WAGO


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Kayayyakin Wutar Lantarki na WAGO

 

Ingancin samar da wutar lantarki na WAGO koyaushe yana samar da wutar lantarki mai ɗorewa - ko don aikace-aikace masu sauƙi ko kuma ta atomatik tare da buƙatun wutar lantarki mafi girma. WAGO yana ba da wutar lantarki mara katsewa (UPS), na'urorin buffer, na'urori masu sake amfani da wutar lantarki da kuma nau'ikan na'urorin fashewa na lantarki (ECBs) a matsayin cikakken tsarin don haɓakawa mara matsala.

 

Fa'idodin Samar da Wutar Lantarki na WAGO a gare ku:

  • Kayayyakin wutar lantarki guda ɗaya da uku don yanayin zafi tsakanin −40 zuwa +70°C (−40 … +158°F)

    Bambance-bambancen fitarwa: 5 … 48 VDC da/ko 24 … 960 W (1 … 40 A)

    An amince da shi a duk duniya don amfani a aikace-aikace daban-daban

    Tsarin samar da wutar lantarki mai cikakken tsari ya haɗa da abubuwa kamar UPS, na'urorin buffer na capacitive, ECBs, na'urorin redundancy da masu canza DC/DC

Kayan Wutar Lantarki na Pro

 

Aikace-aikace masu buƙatar fitarwa mai yawa suna buƙatar ƙwararrun kayan wutar lantarki waɗanda ke iya sarrafa kololuwar wutar lantarki cikin aminci. Kayayyakin Wutar Lantarki na WAGO sun dace da irin waɗannan amfani.

Fa'idodin da Za Ku Samu:

Aikin TopBoost: Yana samar da mahara na wutar lantarki mara iyaka har zuwa 50 ms

Aikin PowerBoost: Yana ba da ƙarfin fitarwa na kashi 200% na tsawon daƙiƙa huɗu

Kayayyakin wutar lantarki guda ɗaya da na matakai 3 tare da ƙarfin fitarwa na 12/24/48 VDC da kuma kwararar fitarwa na asali daga 5 ... 40 A ga kusan kowace aikace-aikace

LineMonitor (zaɓi): Saitin sigogi masu sauƙi da sa ido kan shigarwa/fitarwa

Shigarwar da ba ta da matsala ta lamba/jigilar kaya: Kashe fitarwa ba tare da lalacewa ba kuma rage amfani da wutar lantarki

Haɗin RS-232 na Serial (zaɓi): Sadarwa da PC ko PLC


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi

    Kayayyaki masu alaƙa

    • SIEMENS 6ES72141AG400XB0 SIMATIC S7-1200 1214C COMPACT CPU Module PLC

      SIEMENS 6ES72141AG400XB0 SIMATIC S7-1200 1214C ...

      Ranar Samfura: Lambar Labarin Samfura (Lambar Fuskantar Kasuwa) 6ES72141AG400XB0 | 6ES72141AG400XB0 Bayanin Samfura SIMATIC S7-1200, CPU 1214C, COMPACT CPU, DC/DC/DC, ON BOARD I/O: 14 DI 24V DC; 10 DO 24 V DC; 2 AI 0 - 10V DC, LANTARKI: DC 20.4 - 28.8 V DC, ƘWAƘWARAR SHIRYE-SHIRYE/BAYANAI: 100 KB LURA: !!MANHAJAR PORTAL V13 SP1 ANA BUKATAR SHIRYE-SHIRYE!! Iyalin samfurin CPU 1214C Tsarin Rayuwar Samfura (PLM) PM300: Isarwa Mai Aiki i...

    • WAGO 2002-3231 Tashar Tashar Bango Mai Faɗi Uku

      WAGO 2002-3231 Tashar Tashar Bango Mai Faɗi Uku

      Takardar Kwanan Wata Bayanan Haɗin Bayanai Makullan Haɗin 4 Jimlar adadin damar 2 Yawan matakai 2 Yawan ramukan tsalle 4 Yawan ramukan tsalle (matsayi) 1 Haɗi 1 Fasahar haɗi CAGE-in-in-CAGE CLAMP® Yawan wuraren haɗin 2 Nau'in kunnawa Kayan aiki Kayan aiki Mai haɗawa Tagulla Sashe na giciye 2.5 mm² Mai sarrafawa mai ƙarfi 0.25 … 4 mm² / 22 … 12 AWG Mai jagora mai ƙarfi; ƙarshen turawa...

    • Siemens 6ES7321-1BL00-0AA0 Simatic S7-300 Tsarin Shigar da Dijital

      Siemens 6ES7321-1BL00-0AA0 Lambar SIMATIC S7-300...

      SIEMENS 6ES7321-1BL00-0AA0 Lambar Labarin Samfura (Lambar Fuskantar Kasuwa) 6ES7321-1BL00-0AA0 Bayanin Samfura SIMATIC S7-300, Shigarwar Dijital SM 321, Keɓewa 32 DI, 24 V DC, 1x 40-pole Iyalin Samfura SM 321 Kayan shigar dijital Tsarin Rayuwar Samfura (PLM) PM300: Samfurin Aiki PLM Ranar Fara Aiki Karewar Samfura tun: 01.10.2023 Bayanin Isarwa Dokokin Kula da Fitarwa AL : N / ECCN : 9N9999 Lokacin jagora na yau da kullun...

    • Weidmuller PRO TOP1 480W 48V 10A 2467030000 Wutar Lantarki ta Yanayin Canjawa

      Weidmuller PRO TOP1 480W 48V 10A 2467030000 Swi...

      Bayanan oda na gabaɗaya Sigar Samar da wutar lantarki, na'urar samar da wutar lantarki ta yanayin sauyawa, 48 V Lambar oda. 2467030000 Nau'in PRO TOP1 480W 48V 10A GTIN (EAN) 4050118481938 Yawa. Nau'i 1(s). Girma da nauyi Zurfin 125 mm Zurfin (inci) inci 4.921 Tsawo 130 mm Tsawo (inci) inci 5.118 Faɗi 68 mm Faɗi (inci) inci 2.677 Nauyin daidaitacce 1,520 g ...

    • Mai haɗa WAGO 773-173 PUSH WARE

      Mai haɗa WAGO 773-173 PUSH WARE

      Masu haɗin WAGO WAGO, waɗanda aka san su da sabbin hanyoyin haɗin lantarki masu inganci, suna tsaye a matsayin shaida ga injiniyan zamani a fannin haɗin lantarki. Tare da jajircewa ga inganci da inganci, WAGO ta kafa kanta a matsayin jagora a duniya a masana'antar. Masu haɗin WAGO suna da alaƙa da ƙirar su ta zamani, suna ba da mafita mai araha da kuma dacewa ga nau'ikan aikace-aikace iri-iri...

    • Weidmuller VPU AC II 3+1 R 300-50 2591090000 Mai riƙe ƙarfin lantarki mai ƙarfi

      Weidmuller VPU AC II 3+1 R 300-50 2591090000 Su...

      Takardar Bayanai Bayanan oda na gabaɗaya Sigar Mai riƙe ƙarfin lantarki mai ƙarfi, Ƙaramin ƙarfin lantarki, Kariyar ƙaruwa, tare da hulɗa mai nisa, TN-CS, TN-S, TT, IT tare da N, IT ba tare da N Lambar Umarni ba 2591090000 Nau'i VPU AC II 3+1 R 300/50 GTIN (EAN) 4050118599848 Yawa. Abubuwa 1 Girma da nauyi Zurfin 68 mm Zurfin (inci) inci 2.677 Zurfin gami da layin DIN 76 mm Tsawon 104.5 mm Tsawon (inci) inci 4.114 Faɗin 72 mm ...