• kai_banner_01

WAGO 279-831 Mai jagora mai jagora 4 ta hanyar toshewar tashoshi

Takaitaccen Bayani:

WAGO 279-831 mai jagora ne mai tsawon ƙafa 4 ta hanyar toshewar tashar; 1.5 mm²; alamar tsakiya; don layin DIN 35 x 15 da 35 x 7.5; CAGE CLAMP®; 1.50 mm²launin toka


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Takardar Kwanan Wata

 

Bayanan haɗi

Wuraren haɗi 4
Jimlar adadin damarmaki 1
Adadin matakai 1

 

 

Bayanan zahiri

Faɗi 4 mm / inci 0.157
Tsawo 73 mm / inci 2.874
Zurfi daga saman gefen DIN-rail 27 mm / inci 1.063

 

 

Tubalan Tashar Wago

 

Tashoshin Wago, waɗanda aka fi sani da masu haɗawa ko maƙallan Wago, suna wakiltar wani sabon salo a fannin haɗin lantarki da na lantarki. Waɗannan ƙananan sassa masu ƙarfi amma masu ƙarfi sun sake fasalta yadda ake kafa haɗin lantarki, suna ba da fa'idodi da yawa waɗanda suka sanya su zama muhimmin ɓangare na tsarin lantarki na zamani.

 

A tsakiyar tashoshin Wago akwai fasahar tura-in-in ko kuma manne a keji. Wannan tsarin yana sauƙaƙa tsarin haɗa wayoyin lantarki da abubuwan haɗin, yana kawar da buƙatar tashoshin sukurori na gargajiya ko na soldering. Ana saka wayoyi cikin sauƙi cikin tashar kuma ana riƙe su da aminci ta hanyar tsarin mannewa mai tushen bazara. Wannan ƙirar tana tabbatar da haɗin haɗi mai aminci da juriya ga girgiza, wanda hakan ya sa ya dace da aikace-aikace inda kwanciyar hankali da dorewa suka fi muhimmanci.

 

Tashoshin Wago sun shahara saboda iyawarsu ta sauƙaƙe tsarin shigarwa, rage ƙoƙarin gyarawa, da kuma inganta tsaro gaba ɗaya a tsarin lantarki. Amfanin da suke da shi yana ba su damar amfani da su a fannoni daban-daban, ciki har da sarrafa kansu ta masana'antu, fasahar gini, motoci, da sauransu.

 

Ko kai ƙwararren injiniyan lantarki ne, ko ƙwararren masani, ko kuma mai sha'awar yin amfani da na'urar lantarki ta Wago, tashoshin Wago suna ba da mafita mai inganci don buƙatun haɗi iri-iri. Waɗannan tashoshin suna samuwa a cikin tsari daban-daban, suna ɗaukar girman waya daban-daban, kuma ana iya amfani da su ga masu tuƙi da masu tuƙi. Jajircewar Wago ga inganci da kirkire-kirkire ya sanya tashoshin su zama zaɓi na musamman ga waɗanda ke neman hanyoyin haɗin lantarki masu inganci da aminci.

 

 


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi

    Kayayyaki masu alaƙa

    • Mai Haɗa Hasken WAGO 294-5014

      Mai Haɗa Hasken WAGO 294-5014

      Takardar Kwanan Wata Bayanan Haɗin Bayanai Makullan Haɗin 20 Jimlar adadin damar 4 Yawan nau'ikan haɗin 4 Aikin PE ba tare da tuntuɓar PE ba Haɗin 2 Nau'in haɗi 2 Fasaha ta Ciki 2 Fasahar haɗi 2 PUSH WIRE® Yawan wuraren haɗin 2 1 Nau'in kunnawa 2 Tura-ciki Mai sarrafa ƙarfi 2 0.5 … 2.5 mm² / 18 … 14 AWG Mai sarrafa madaidaiciya mai laushi; tare da ferrule mai rufi 2 0.5 … 1 mm² / 18 … 16 AWG Mai toshe madaidaiciya...

    • Harting 19 30 016 1251,19 30 016 1291,19 30 016 0252,19 30 016 0291,19 30 016 0292 Han Hood/Gidaje

      Harting 19 30 016 1251,19 30 016 1291,19 30 016...

      Fasahar HARTING tana ƙara wa abokan ciniki ƙima. Fasaha ta HARTING tana aiki a duk duniya. Kasancewar HARTING tana wakiltar tsarin aiki mai kyau wanda masu haɗin kai masu hankali, mafita na ababen more rayuwa masu wayo da tsarin sadarwa masu inganci suka samar. Tsawon shekaru da yawa na haɗin gwiwa mai ƙarfi da aminci tare da abokan cinikinta, Ƙungiyar Fasaha ta HARTING ta zama ɗaya daga cikin manyan ƙwararru a duniya don haɗa hanyoyin sadarwa...

    • WAGO 285-135 Mai jagora mai jagora guda biyu ta hanyar toshewar tashoshi

      WAGO 285-135 Mai jagora mai jagora guda biyu ta hanyar toshewar tashoshi

      Takardar Kwanan Wata Bayanan Haɗin Bayanai Ma'aunin Haɗin 2 Jimlar adadin damar 1 Yawan matakan 1 Yawan ramukan tsalle 2 Bayanan jiki Faɗin 16 mm / 0.63 inci Tsayi 86 mm / inci 3.386 Zurfi daga saman gefen layin dogo na DIN 63 mm / inci 2.48 Wago Terminal Blocks Tashoshin Wago, wanda kuma aka sani da mahaɗin Wago...

    • Shigarwar dijital ta WAGO 750-408 tashoshi huɗu

      Shigarwar dijital ta WAGO 750-408 tashoshi huɗu

      Bayanan jiki Faɗin 12 mm / 0.472 inci Tsayi 100 mm / inci 3.937 Zurfin 69.8 mm / inci 2.748 Zurfin daga saman gefen layin dogo na DIN 62.6 mm / inci 2.465 Tsarin WAGO I/O 750/753 Mai Kula da na'urori masu rarrabawa don aikace-aikace iri-iri: Tsarin WAGO na nesa yana da na'urori masu I/O sama da 500, masu sarrafawa masu shirye-shirye da na'urorin sadarwa don samar da ...

    • Weidmuller DRM570730L 7760056095 Relay

      Weidmuller DRM570730L 7760056095 Relay

      Jerin Waƙoƙin Weidmuller D: Waƙoƙin masana'antu na duniya tare da inganci mai yawa. An ƙirƙiri waƙoƙin D-SERIES don amfani na duniya a aikace-aikacen sarrafa kansa na masana'antu inda ake buƙatar ingantaccen aiki. Suna da ayyuka da yawa na ƙirƙira kuma suna samuwa a cikin adadi mai yawa na bambance-bambancen kuma a cikin ƙira iri-iri don aikace-aikacen da suka fi yawa. Godiya ga kayan hulɗa daban-daban (AgNi da AgSnO da sauransu), samfuran D-SERIES...

    • Weidmuller ZDU 4/3AN 7904180000 Tashar Tasha

      Weidmuller ZDU 4/3AN 7904180000 Tashar Tasha

      Haruffan toshewar tashar Weidmuller Z: Ajiye lokaci 1. Haɗin wurin gwaji 2. Sauƙin sarrafawa godiya ga daidaitawar shigarwar jagora a layi ɗaya 3. Ana iya haɗa waya ba tare da kayan aiki na musamman ba Ajiye sarari 1. Tsarin ƙarami 2. Tsawon ya ragu har zuwa kashi 36 cikin ɗari a salon rufin Tsaro 1. Kariya daga girgiza da girgiza • 2. Raba ayyukan lantarki da na injiniya 3. Haɗin da ba shi da gyara don aminci, mai hana iskar gas...