• babban_banner_01

WAGO 285-135 2-shugaban Tashar Tasha

Takaitaccen Bayani:

WAGO 285-135 shine 2-conductor ta hanyar toshe tasha; mm35 ku²; ramummuka na gefe; kawai don DIN 35 x 15 dogo; MATSALAR WUTA; 35,00 mm²; launin toka


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Takardar Kwanan Wata

 

Bayanan haɗi

Abubuwan haɗin kai 2
Jimlar yawan abubuwan da za a iya samu 1
Yawan matakan 1
Yawan ramukan tsalle 2

 

 

Bayanan jiki

Nisa 16 mm / 0.63 inci
Tsayi 86 mm / 3.386 inci
Zurfin daga saman-gefen DIN-rail 63 mm / 2.48 inci

 

 

 

Tubalan Tashar Wago

 

Tashoshin Wago, wanda kuma aka sani da masu haɗin Wago ko clamps, suna wakiltar ƙaƙƙarfan ƙirƙira a fagen haɗin lantarki da lantarki. Waɗannan ƙaƙƙarfan abubuwa masu ƙarfi amma sun sake fasalta hanyar kafa haɗin wutar lantarki, suna ba da fa'idodi da yawa waɗanda suka mai da su muhimmin sashi na tsarin lantarki na zamani.

 

A tsakiyar tashoshin Wago shine fasahar tura su ta hanyar shiga ko keji. Wannan tsari yana sauƙaƙa tsarin haɗa wayoyi da abubuwan haɗin kai, kawar da buƙatar tashoshi na dunƙule na al'ada ko siyarwa. Ana shigar da wayoyi ba tare da wahala ba a cikin tashar kuma ana riƙe su cikin amintaccen tsarin matsi na tushen bazara. Wannan ƙira yana tabbatar da haɗin kai mai dogara da rawar jiki, yana sa ya dace don aikace-aikace inda kwanciyar hankali da dorewa ke da mahimmanci.

 

Tashoshin Wago sun shahara saboda iyawarsu don daidaita hanyoyin shigarwa, rage ƙoƙarin kiyayewa, da haɓaka gabaɗayan aminci a cikin tsarin lantarki. Ƙwaƙwalwarsu ta ba su damar yin aiki a cikin masana'antu daban-daban, ciki har da kayan aiki na masana'antu, fasahar gine-gine, motoci, da sauransu.

 

Ko kai ƙwararren injiniyan lantarki ne, ƙwararren injiniya, ko mai sha'awar DIY, tashoshin Wago suna ba da mafita mai dogaro ga ɗimbin buƙatun haɗi. Ana samun waɗannan tashoshi a cikin jeri daban-daban, masu ɗaukar nau'ikan nau'ikan waya daban-daban, kuma ana iya amfani da su duka biyu masu ƙarfi da masu ɗamara. Yunkurin Wago na inganci da ƙirƙira ya sanya tashoshin su zama zaɓi ga waɗanda ke neman ingantacciyar hanyar haɗin lantarki.

 

 


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

    Samfura masu alaƙa

    • MOXA AWK-1131A-EU Mara waya ta masana'antu AP

      MOXA AWK-1131A-EU Mara waya ta masana'antu AP

      Gabatarwa Moxa's AWK-1131A tarin tarin masana'antu mara waya mara waya ta 3-in-1 AP/ gada/kayayyakin abokin ciniki sun haɗu da kati mai kauri tare da babban haɗin Wi-Fi don sadar da amintacciyar hanyar haɗin yanar gizo mara igiyar waya wacce ba za ta gaza ba, har ma a cikin mahalli da ruwa, ƙura, da rawar jiki. AWK-1131A masana'antu mara waya AP / abokin ciniki saduwa da girma bukatar ga sauri watsa bayanai gudun ...

    • WAGO 281-101 2-shugaban Tashar Tasha

      WAGO 281-101 2-shugaban Tashar Tasha

      Bayanan Haɗin Kwanan wata Maƙallan Haɗin 2 Jimlar adadin ma'auni 1 Adadin matakan 1 Bayanan jiki Nisa 6 mm / 0.236 inci Tsawo 42.5 mm / 1.673 inci Zurfin daga babba-gefen DIN-dogo 32.5 mm / 1.28 inci Wago Terminal Blocks, kuma aka sani da Wagoin Blocks Wagoin bidi'a...

    • Phoenix Contact 2866802 QUINT-PS/3AC/24DC/40 - Naúrar samar da wutar lantarki

      Phoenix Contact 2866802 QUINT-PS/3AC/24DC/40 - ...

      Lambar Kwanan Kasuwanci 2866802 Naúrar tattarawa 1 pc Mafi ƙarancin tsari 1 pc Maɓallin tallace-tallace CMPQ33 Maɓallin samfur CMPQ33 Shafin Catalog Shafi 211 (C-4-2017) GTIN 4046356152877 Nauyin kowane yanki (ciki har da shirya kaya) 3 2,954 g lambar kuɗin kwastam 85044095 Ƙasar asalin TH Bayanin samfur WUTA KYAU ...

    • MOXA SFP-1FEMLC-T 1-tashar jiragen ruwa Mai sauri Ethernet SFP Module

      MOXA SFP-1FEMLC-T 1-tashar jiragen ruwa Mai sauri Ethernet SFP Module

      Gabatarwa Moxa's ƙananan nau'i-factor pluggable transceiver (SFP) Ethernet fiber modules don Fast Ethernet yana ba da ɗaukar hoto a cikin kewayon nisan sadarwa. SFP-1FE Series 1-tashar jiragen ruwa Fast Ethernet SFP kayayyaki suna samuwa azaman kayan haɗi na zaɓi don kewayon Moxa Ethernet mai yawa. SFP module tare da 1 100Base Multi-mode, LC connector for 2/4 km watsa, -40 zuwa 85°C zafin jiki aiki. ...

    • Weidmuller WDU 50N 1820840000 Ciyarwa ta Tasha

      Weidmuller WDU 50N 1820840000 Ciyarwa ta Wa'adin...

      Weidmuller W jerin tasha haruffan Duk abin da kuke bukata na panel: mu dunƙule dangane da fasahar clamping karkiya ta tabbatar da matuƙar a lamba aminci. Kuna iya amfani da duka dunƙulewa da toshe-haɗin giciye don yuwuwar rarrabawa. Hakanan ana iya haɗa masu gudanarwa guda biyu na diamita ɗaya a cikin tashar tashar guda ɗaya daidai da UL1059. Haɗin dunƙule yana da dogon kudan zuma ...

    • Phoenix Tuntuɓi 3209510 PT 2,5 Ciyarwar-ta Hanyar Tasha

      Phoenix Tuntuɓi 3209510 PT 2,5 Ciyarwa ta Ter...

      Lambar Kwanan Kasuwanci 3209510 Nau'in tattarawa 50 pc Mafi ƙarancin tsari mai yawa 50 pc Maɓallin samfur BE2211 GTIN 4046356329781 Nauyi kowane yanki (ciki har da shiryawa) 6.35 g Nauyi kowane yanki (ban da shiryawa) 5.8 g lambar ƙasa 8 tariff 15 Abũbuwan amfãni The Push-in haɗin tasha tubalan suna da fasali na tsarin na CLIPLINE comp...