• kai_banner_01

Mai Haɗa Hasken WAGO 294-4005

Takaitaccen Bayani:

WAGO 294-4005 mahaɗin haske ne; maɓallin turawa, na waje; ba tare da taɓa ƙasa ba; sanda 5; Gefen haske: don masu jagoranci masu ƙarfi; Gefen Inst: ga duk nau'ikan masu jagoranci; matsakaicin 2.5 mm²; Zafin iska mai kewaye: matsakaicin 85°C (T85); 2.50 mm²fari

 

Haɗin waje na masu jagoranci masu ƙarfi, marasa tsari da kuma marasa tsari

Karewar jagoran jagora na duniya (AWG, ma'auni)

Lambobi na uku suna ƙasan ƙarshen haɗin ciki

Za a iya gyara farantin rage matsin lamba


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Takardar Kwanan Wata

 

Bayanan haɗi

Wuraren haɗi 25
Jimlar adadin damarmaki 5
Adadin nau'ikan haɗi 4
Aikin PE ba tare da tuntuɓar PE ba

 

Haɗi na 2

Nau'in haɗi 2 Na ciki na 2
Fasahar haɗi 2 PUSH WAIRE®
Adadin wuraren haɗi 2 1
Nau'in kunnawa 2 Tura-ciki
Mai sarrafa jagora mai ƙarfi 2 0.5 … 2.5 mm² / 18 … 14 AWG
Mai sarrafa jagora mai laushi; tare da ferrule mai rufi 2 0.5 … 1 mm² / 18 … 16 AWG
Mai sarrafa jagora mai laushi; tare da ferrule mara rufi 2 0.5 … 1.5 mm² / 18 … 14 AWG
Tsawon tsiri 2 8 … 9 mm / 0.31 … inci 0.35

 

Bayanan zahiri

Tazarar fil 10 mm / inci 0.394
Faɗi 20 mm / 0.787 inci
Tsawo 21.53 mm / 0.848 inci
Tsawo daga saman 17 mm / 0.669 inci
Zurfi 27.3 mm / inci 1.075

Wago don Amfani a Duniya: Tubalan Tashar Wayoyin Fili

 

Ko Turai, Amurka ko Asiya, Wayoyin Wutar Lantarki na WAGO sun cika buƙatun ƙasashe na musamman don haɗin na'urori masu aminci, aminci da sauƙi a duk faɗin duniya.

 

Fa'idodin ku:

Cikakken kewayon tubalan tashar wayoyi

Faɗin kewayon jagoran jagora: 0.5 … 4 mm2 (20–12 AWG)

Katse masu sarrafa wutar lantarki masu ƙarfi, marasa tsari da kuma marasa tsari

Goyi bayan zaɓuɓɓukan hawa daban-daban

 

Jerin 294

 

Tsarin WAGO na 294 yana ɗaukar dukkan nau'ikan na'urorin jagoranci har zuwa 2.5 mm2 (12 AWG) kuma ya dace da tsarin dumama, kwandishan da famfo. Bangon Tashar Wayoyi ta Linect® Field-Wiring ya dace da haɗin hasken duniya.

 

Fa'idodi:

Matsakaicin girman jagoran jagora: 2.5 mm2 (12 AWG)

Ga masu tuƙi masu ƙarfi, marasa tsari da kuma masu tsari mai kyau

Maɓallan turawa: gefe ɗaya

An ba da takardar shaidar PSE-Jet


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi

    Kayayyaki masu alaƙa

    • WAGO 750-1422 Shigarwar dijital ta tashoshi 4

      WAGO 750-1422 Shigarwar dijital ta tashoshi 4

      Bayanan jiki Faɗin 12 mm / 0.472 inci Tsayi 100 mm / 3.937 inci Zurfi 69 mm / 2.717 inci Zurfi daga saman gefen layin dogo na DIN 61.8 mm / 2.433 inci Tsarin WAGO I/O 750/753 Mai Kula da na'urori masu rarrabawa don aikace-aikace iri-iri: Tsarin WAGO na nesa yana da na'urori masu I/O sama da 500, masu sarrafawa masu shirye-shirye da na'urorin sadarwa don samar da...

    • Weidmuller WTR 110VDC 1228960000 Mai ƙidayar lokaci Mai jinkiri na jigilar lokaci

      Weidmuller WTR 110VDC 1228960000 Mai ƙidayar lokaci yana jinkiri...

      Ayyukan Weidmuller na Lokaci: Amintattun jigilar lokaci don sarrafa injina da gini. Gudun lokaci yana taka muhimmiyar rawa a fannoni da yawa na sarrafa injina da gini. Ana amfani da su koyaushe lokacin da ake jinkirta kunna ko kashe hanyoyin ko kuma lokacin da za a tsawaita bugun jini. Ana amfani da su, misali, don guje wa kurakurai a lokacin gajerun zagayowar sauyawa waɗanda abubuwan sarrafawa na ƙasa ba za a iya gano su da aminci ba. Sake duba lokaci...

    • Weidmuller ZQV 2.5/10 1608940000 Mai haɗin giciye

      Weidmuller ZQV 2.5/10 1608940000 Mai haɗin giciye

      Haruffan toshewar tashar Weidmuller Z: Ana samun rarrabawa ko ninka yiwuwar toshewar tashar da ke maƙwabtaka ta hanyar haɗin giciye. Ana iya guje wa ƙarin ƙoƙarin wayoyi cikin sauƙi. Ko da sandunan sun karye, ana tabbatar da ingancin hulɗa a cikin tubalan tashar. Fayil ɗinmu yana ba da tsarin haɗin giciye mai haɗawa da za a iya haɗawa don tubalan tashar modular. 2.5 m...

    • Harting 09 37 024 0301 Han Hood/Gidaje

      Harting 09 37 024 0301 Han Hood/Gidaje

      Fasahar HARTING tana ƙara wa abokan ciniki ƙima. Fasaha ta HARTING tana aiki a duk duniya. Kasancewar HARTING tana wakiltar tsarin aiki mai kyau wanda masu haɗin kai masu hankali, mafita na ababen more rayuwa masu wayo da tsarin sadarwa masu inganci suka samar. Tsawon shekaru da yawa na haɗin gwiwa mai ƙarfi da aminci tare da abokan cinikinta, Ƙungiyar Fasaha ta HARTING ta zama ɗaya daga cikin manyan ƙwararru a duniya don haɗa hanyoyin sadarwa...

    • Mai Haɗa Hasken WAGO 294-5044

      Mai Haɗa Hasken WAGO 294-5044

      Takardar Kwanan Wata Bayanan Haɗin Bayanai Makullan Haɗin 20 Jimlar adadin damar 4 Yawan nau'ikan haɗin 4 Aikin PE ba tare da tuntuɓar PE ba Haɗin 2 Nau'in haɗi 2 Fasaha ta Ciki 2 Fasahar haɗi 2 PUSH WIRE® Yawan wuraren haɗin 2 1 Nau'in kunnawa 2 Tura-ciki Mai sarrafa ƙarfi 2 0.5 … 2.5 mm² / 18 … 14 AWG Mai sarrafa madaidaiciya mai laushi; tare da ferrule mai rufi 2 0.5 … 1 mm² / 18 … 16 AWG Mai toshe madaidaiciya...

    • Phoenix Tuntuɓi USLKG 5 0441504 Tashar Tashar

      Phoenix Tuntuɓi USLKG 5 0441504 Tashar Tashar

      Ranar Kasuwanci Lambar Kaya 0441504 Na'urar tattarawa 50 pc Mafi ƙarancin adadin oda 50 pc Maɓallin samfur BE1221 GTIN 4017918002190 Nauyi a kowane yanki (gami da marufi) 20.666 g Nauyi a kowane yanki (ban da marufi) 20 g Lambar kuɗin kwastam 85369010 Ƙasar asali CN RANAR FASAHA Yanayin zafi (aiki) -60 °C ... 110 °C (Aiki...