• kai_banner_01

Mai Haɗa Hasken WAGO 294-4072

Takaitaccen Bayani:

WAGO 294-4072 mahaɗin haske ne; maɓallin turawa, na waje; ba tare da taɓa ƙasa ba; sanda 2; Gefen haske: don masu jagoranci masu ƙarfi; Gefen Inst: ga duk nau'ikan masu jagoranci; matsakaicin 2.5 mm²; Zafin iska mai kewaye: matsakaicin 85°C (T85); 2.50 mm²fari

 

Haɗin waje na masu jagoranci masu ƙarfi, marasa tsari da kuma marasa tsari

Karewar jagoran jagora na duniya (AWG, ma'auni)

Lambobi na uku suna ƙasan ƙarshen haɗin ciki

Za a iya gyara farantin rage matsin lamba


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Takardar Kwanan Wata

 

Bayanan haɗi

Wuraren haɗi 10
Jimlar adadin damarmaki 2
Adadin nau'ikan haɗi 4
Aikin PE ba tare da tuntuɓar PE ba

 

Haɗi na 2

Nau'in haɗi 2 Na ciki na 2
Fasahar haɗi 2 PUSH WAIRE®
Adadin wuraren haɗi 2 1
Nau'in kunnawa 2 Tura-ciki
Mai sarrafa jagora mai ƙarfi 2 0.5 … 2.5 mm² / 18 … 14 AWG
Mai sarrafa jagora mai laushi; tare da ferrule mai rufi 2 0.5 … 1 mm² / 18 … 16 AWG
Mai sarrafa jagora mai laushi; tare da ferrule mara rufi 2 0.5 … 1.5 mm² / 18 … 14 AWG
Tsawon tsiri 2 8 … 9 mm / 0.31 … inci 0.35

 

Bayanan zahiri

Tazarar fil 10 mm / inci 0.394
Faɗi 20 mm / 0.787 inci
Tsawo 21.53 mm / 0.848 inci
Tsawo daga saman 17 mm / 0.669 inci
Zurfi 27.3 mm / inci 1.075

Tubalan Tashar Wago

 

Tashoshin Wago, waɗanda aka fi sani da masu haɗawa ko maƙallan Wago, suna wakiltar wani sabon salo a fannin haɗin lantarki da na lantarki. Waɗannan ƙananan sassa masu ƙarfi amma masu ƙarfi sun sake fasalta yadda ake kafa haɗin lantarki, suna ba da fa'idodi da yawa waɗanda suka sanya su zama muhimmin ɓangare na tsarin lantarki na zamani.

 

A tsakiyar tashoshin Wago akwai fasahar tura-in-in ko kuma manne a keji. Wannan tsarin yana sauƙaƙa tsarin haɗa wayoyin lantarki da abubuwan haɗin, yana kawar da buƙatar tashoshin sukurori na gargajiya ko na soldering. Ana saka wayoyi cikin sauƙi cikin tashar kuma ana riƙe su da aminci ta hanyar tsarin mannewa mai tushen bazara. Wannan ƙirar tana tabbatar da haɗin haɗi mai aminci da juriya ga girgiza, wanda hakan ya sa ya dace da aikace-aikace inda kwanciyar hankali da dorewa suka fi muhimmanci.

 

Tashoshin Wago sun shahara saboda iyawarsu ta sauƙaƙe tsarin shigarwa, rage ƙoƙarin gyarawa, da kuma inganta tsaro gaba ɗaya a tsarin lantarki. Amfanin da suke da shi yana ba su damar amfani da su a fannoni daban-daban, ciki har da sarrafa kansu ta masana'antu, fasahar gini, motoci, da sauransu.

 

Ko kai ƙwararren injiniyan lantarki ne, ko ƙwararren masani, ko kuma mai sha'awar yin amfani da na'urar lantarki ta Wago, tashoshin Wago suna ba da mafita mai inganci don buƙatun haɗi iri-iri. Waɗannan tashoshin suna samuwa a cikin tsari daban-daban, suna ɗaukar girman waya daban-daban, kuma ana iya amfani da su ga masu tuƙi da masu tuƙi. Jajircewar Wago ga inganci da kirkire-kirkire ya sanya tashoshin su zama zaɓi na musamman ga waɗanda ke neman hanyoyin haɗin lantarki masu inganci da aminci.

 

 


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi

    Kayayyaki masu alaƙa

    • Weidmuller UR20-4AI-UI-12 1394390000 Module I/O mai nisa

      Weidmuller UR20-4AI-UI-12 1394390000 I/O mai nisa...

      Tsarin I/O na Weidmuller: Ga masana'antar 4.0 mai hangen nesa a nan gaba a ciki da wajen kabad ɗin lantarki, tsarin I/O mai sassauci na Weidmuller yana ba da atomatik a mafi kyawunsa. u-remote daga Weidmuller yana samar da ingantacciyar hanyar sadarwa tsakanin matakan sarrafawa da filin. Tsarin I/O yana burgewa da sauƙin sarrafawa, babban matakin sassauci da daidaituwa da kuma kyakkyawan aiki. Tsarin I/O guda biyu UR20 da UR67 c...

    • SIEMENS 6ES7132-6BH01-0BA0 SIMATIC ET 200SP Module na Fitar da Dijital

      SIEMENS 6ES7132-6BH01-0BA0 SIMATIC ET 200SP Dig...

      SIEMENS 6ES7132-6BH01-0BA0 Lambar Labarin Samfura (Lambar Fuskantar Kasuwa) 6ES7132-6BH01-0BA0 Bayanin Samfura SIMATIC ET 200SP, Tsarin fitarwa na dijital, DQ 16x 24V DC/0,5A Standard, Fitowar Tushe (PNP, Canzawa-P) Na'urar tattarawa: yanki 1, ya dace da nau'in BU-type A0, Lambar Launi CC00, fitowar ƙimar maye gurbin, ganewar module don: gajeriyar da'ira zuwa L+ da ƙasa, karyewar waya, ƙarfin lantarki na wadata Iyalin Samfura Kayan aikin dijital Kayan aikin fitarwa na dijital Rayuwar Samfura...

    • Hirschmann BRS20-1000M2M2-STCZ99HHSES Canjawa

      Hirschmann BRS20-1000M2M2-STCZ99HHSES Canjawa

      Kwanan Watan Kasuwanci Bayanan Fasaha Bayanin Samfura Maɓallin Masana'antu da aka Sarrafa don DIN Rail, ƙirar mara fanka Nau'in Ethernet Mai Sauri Nau'in Tashar jiragen ruwa da yawa Tashoshi 10 a jimilla: 8x 10/100BASE TX / RJ45; 2x 100Mbit/s fiber; 1. Haɗin sama: 1 x 100BASE-FX, MM-SC; 2. Haɗin sama: 1 x 100BASE-FX, MM-SC Ƙarin hanyoyin sadarwa Samar da wutar lantarki/lambar sigina toshewar tashar toshewa 1 x, Shigarwar Dijital mai pin 6 x tashar toshewa 1 x ...

    • Phoenix Contact 2966595 solid-state relay

      Phoenix Contact 2966595 solid-state relay

      Ranar Kasuwanci Lambar Kaya 2966595 Na'urar tattarawa 10 na'ura mai kwakwalwa Mafi ƙarancin adadin oda 10 na'ura mai kwakwalwa Maɓallin tallace-tallace C460 Maɓallin samfura CK69K1 Shafin kundin shafi na 286 (C-5-2019) GTIN 4017918130947 Nauyi a kowane yanki (gami da marufi) 5.29 g Nauyi a kowane yanki (ban da marufi) 5.2 g Lambar kuɗin kwastam 85364190 RANAR FASAHA Nau'in samfuri Relay mai ƙarfi guda ɗaya Yanayin aiki 100% buɗewa...

    • Harting 19 37 006 1440,19 37 006 0445,19 37 006 0445,19 37 006 0447 Han Hood/Gidaje

      Harting 19 37 006 1440,19 37 006 0445,19 37 006...

      Fasahar HARTING tana ƙara wa abokan ciniki ƙima. Fasaha ta HARTING tana aiki a duk duniya. Kasancewar HARTING tana wakiltar tsarin aiki mai kyau wanda masu haɗin kai masu hankali, mafita na ababen more rayuwa masu wayo da tsarin sadarwa masu inganci suka samar. Tsawon shekaru da yawa na haɗin gwiwa mai ƙarfi da aminci tare da abokan cinikinta, Ƙungiyar Fasaha ta HARTING ta zama ɗaya daga cikin manyan ƙwararru a duniya don haɗa hanyoyin sadarwa...

    • Hirschmann SPR20-7TX/2FM-EEC Canjin da ba a sarrafa ba

      Hirschmann SPR20-7TX/2FM-EEC Canjin da ba a sarrafa ba

      Kwanan Watan Kasuwanci Bayanin Samfura Bayani Ba a sarrafa shi ba, Canjin Jirgin Ƙasa na ETHERNET na Masana'antu, ƙira mara fanka, yanayin sauyawa na ajiya da gaba, hanyar sadarwa ta USB don daidaitawa, Nau'in Tashar Ethernet Mai Sauri da yawa 7 x 10/100BASE-TX, kebul na TP, soket ɗin RJ45, ketarewa ta atomatik, tattaunawa ta atomatik, polarity ta atomatik, kebul na 2 x 100BASE-FX, kebul na MM, soket ɗin SC Ƙarin hanyoyin sadarwa Samar da wutar lantarki/lambar sigina toshewar tashar toshewa 1 x, fil 6...