• kai_banner_01

Mai Haɗa Hasken WAGO 294-5002

Takaitaccen Bayani:

WAGO 294-5002 mahaɗin haske ne; maɓallin turawa, na waje; ba tare da taɓa ƙasa ba; sandar 2; Gefen haske: don masu jagoranci masu ƙarfi; Gefen Inst: ga duk nau'ikan masu jagoranci; matsakaicin 2.5 mm²; Zafin iska mai kewaye: matsakaicin 85°C (T85); 2.50 mm²fari

 

Haɗin waje na masu jagoranci masu ƙarfi, marasa tsari da kuma marasa tsari

Karewar jagoran jagora na duniya (AWG, ma'auni)

Lambobi na uku suna ƙasan ƙarshen haɗin ciki

Za a iya gyara farantin rage matsin lamba


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Takardar Kwanan Wata

 

Bayanan haɗi

Wuraren haɗi 10
Jimlar adadin damarmaki 2
Adadin nau'ikan haɗi 4
Aikin PE ba tare da tuntuɓar PE ba

 

Haɗi na 2

Nau'in haɗi 2 Na ciki na 2
Fasahar haɗi 2 PUSH WAIRE®
Adadin wuraren haɗi 2 1
Nau'in kunnawa 2 Tura-ciki
Mai sarrafa jagora mai ƙarfi 2 0.5 … 2.5 mm² / 18 … 14 AWG
Mai sarrafa jagora mai laushi; tare da ferrule mai rufi 2 0.5 … 1 mm² / 18 … 16 AWG
Mai sarrafa jagora mai laushi; tare da ferrule mara rufi 2 0.5 … 1.5 mm² / 18 … 14 AWG
Tsawon tsiri 2 8 … 9 mm / 0.31 … inci 0.35

 

Bayanan zahiri

Tazarar fil 10 mm / inci 0.394
Faɗi 20 mm / 0.787 inci
Tsawo 21.53 mm / 0.848 inci
Tsawo daga saman 17 mm / 0.669 inci
Zurfi 27.3 mm / inci 1.075

 

 

Wago don Amfani a Duniya: Tubalan Tashar Wayoyin Fili

 

Ko Turai, Amurka ko Asiya, Wayoyin Wutar Lantarki na WAGO sun cika buƙatun ƙasashe na musamman don haɗin na'urori masu aminci, aminci da sauƙi a duk faɗin duniya.

 

Fa'idodin ku:

Cikakken kewayon tubalan tashar wayoyi

Faɗin kewayon jagora: 0.54 mm2 (20)12 AWG)

Katse masu sarrafa wutar lantarki masu ƙarfi, marasa tsari da kuma marasa tsari

Goyi bayan zaɓuɓɓukan hawa daban-daban

Jerin 294

 

Tsarin WAGO na 294 yana ɗaukar dukkan nau'ikan na'urorin jagoranci har zuwa 2.5 mm2 (12 AWG) kuma ya dace da tsarin dumama, kwandishan da famfo. Bangon Tashar Wayoyi ta Linect® Field-Wiring ya dace da haɗin hasken duniya.

 

Fa'idodi:

Matsakaicin girman jagoran jagora: 2.5 mm2 (12 AWG)

Ga masu tuƙi masu ƙarfi, marasa tsari da kuma masu tsari mai kyau

Maɓallan turawa: gefe ɗaya

An ba da takardar shaidar PSE-Jet


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi

    Kayayyaki masu alaƙa

    • MOXA ioLogik R1240 Mai Kula da Duniya I/O

      MOXA ioLogik R1240 Mai Kula da Duniya I/O

      Gabatarwa Na'urorin I/O na nesa na ioLogik R1200 Series RS-485 sun dace don kafa tsarin I/O mai sauƙin sarrafawa, mai araha, kuma mai sauƙin kulawa. Kayayyakin I/O na serial na nesa suna ba injiniyoyin tsari fa'idar wayoyi masu sauƙi, domin suna buƙatar wayoyi biyu kawai don sadarwa da mai sarrafawa da sauran na'urorin RS-485 yayin da suke ɗaukar yarjejeniyar sadarwa ta EIA/TIA RS-485 don watsawa da karɓar d...

    • Siemens 6AG4104-4GN16-4BX0 SM 522 Tsarin Fitarwa na Dijital

      Siemens 6AG4104-4GN16-4BX0 SM 522 Fitarwar Dijital...

      Takardar Kwanan Wata ta SIEMENS 6AG4104-4GN16-4BX0 Lambar Samfura (Lambar Fuskar Kasuwa) 6AG4104-4GN16-4BX0 Bayanin Samfura SIMATIC IPC547G (Rack PC, 19", 4HU); Core i5-6500 (4C/4T, 3.2(3.6) GHz, cache 6 MB, iAMT); MB (CHIPSET C236, 2x Gbit LAN, 2x USB3.0 gaba, 4x USB3.0 & 4x USB2.0 baya, 1x USB2.0 int. 1x COM 1, 2x PS/2, sauti; 2x nuni tashoshin V1.2, 1x DVI-D, 7 ramuka: 5x PCI-E, 2x PCI) RAID1 2x 1 TB HDD a cikin...

    • Weidmuller SLICER NO 28 TOP 9918090000 Sheathing Stripper

      Weidmuller Slicer NO 28 TOP 9918090000 Sheathin...

      Weidmuller SLICER NO 28 TOP 9918090000 • Cire murfin dukkan kebul na zagaye na gargajiya daga 4 zuwa 37 mm² • Sukurin da aka yi wa ado a ƙarshen maƙallin don saita zurfin yankewa (saita zurfin yankewa yana hana lalacewa ga mai jagoran ciki Mai yanke kebul don duk kebul na zagaye na al'ada, 4-37 mm² Cire murfin mai sauƙi, sauri da daidaito na duk kebul na gargajiya ...

    • Mai Haɗa Haɗin WAGO 2273-202

      Mai Haɗa Haɗin WAGO 2273-202

      Masu haɗin WAGO WAGO, waɗanda aka san su da sabbin hanyoyin haɗin lantarki masu inganci, suna tsaye a matsayin shaida ga injiniyan zamani a fannin haɗin lantarki. Tare da jajircewa ga inganci da inganci, WAGO ta kafa kanta a matsayin jagora a duniya a masana'antar. Masu haɗin WAGO suna da alaƙa da ƙirar su ta zamani, suna ba da mafita mai araha da kuma dacewa ga nau'ikan aikace-aikace iri-iri...

    • WAGO 787-2861/100-000 Mai Katse Wutar Lantarki na Lantarki

      WAGO 787-2861/100-000 Wutar Lantarki C...

      Kayayyakin Wutar Lantarki na WAGO Ingancin wutar lantarki na WAGO koyaushe yana isar da wutar lantarki mai ɗorewa - ko don aikace-aikace masu sauƙi ko kuma ta atomatik tare da buƙatun wutar lantarki mafi girma. WAGO yana ba da wutar lantarki mara katsewa (UPS), na'urori masu buffer, na'urori masu sake amfani da wutar lantarki da kuma nau'ikan na'urorin fashewa na lantarki (ECBs) a matsayin cikakken tsarin don haɓakawa mara matsala. Tsarin samar da wutar lantarki mai cikakken ƙarfi ya haɗa da abubuwan da suka haɗa da UPS, capacitive ...

    • Phoenix Contact 2910587 ESESSENTIAL-PS/1AC/24DC/240W/EE - Na'urar samar da wutar lantarki

      Phoenix Contact 2910587 Essential-PS/1AC/24DC/2...

      Ranar Kasuwanci Lambar Kaya 2910587 Na'urar tattarawa 1 na'ura mai kwakwalwa Mafi ƙarancin adadin oda 1 na'ura mai kwakwalwa Maɓallin tallace-tallace CMP Maɓallin samfura CMB313 GTIN 4055626464404 Nauyi a kowane yanki (gami da marufi) 972.3 g Nauyi a kowane yanki (ban da marufi) 800 g Lambar kuɗin kwastam 85044095 Ƙasar asali IN Fa'idodin ku tafiye-tafiyen fasaha na SFB na yau da kullun masu karya da'ira zaɓi...