• kai_banner_01

Mai Haɗa Hasken WAGO 294-5013

Takaitaccen Bayani:

WAGO 294-5013 shine mai haɗa haske; maɓallin turawa, na waje; ba tare da taɓa ƙasa ba; sanda 3; Gefen haske: don masu jagoranci masu ƙarfi; Gefen Inst: ga duk nau'ikan masu jagoranci; matsakaicin 2.5 mm²; Zafin iska mai kewaye: matsakaicin 85°C (T85); 2.50 mm²fari

 

Haɗin waje na masu jagoranci masu ƙarfi, marasa tsari da kuma marasa tsari

Karewar jagoran jagora na duniya (AWG, ma'auni)

Lambobi na uku suna ƙasan ƙarshen haɗin ciki

Za a iya gyara farantin rage matsin lamba


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Takardar Kwanan Wata

 

Bayanan haɗi

Wuraren haɗi 15
Jimlar adadin damarmaki 3
Adadin nau'ikan haɗi 4
Aikin PE ba tare da tuntuɓar PE ba

 

 

Haɗi na 2

Nau'in haɗi 2 Na ciki na 2
Fasahar haɗi 2 PUSH WIRE®
Adadin wuraren haɗi 2 1
Nau'in kunnawa 2 Tura-ciki
Mai sarrafa jagora mai ƙarfi 2 0.5 … 2.5 mm² / 18 … 14 AWG
Mai sarrafa jagora mai laushi; tare da ferrule mai rufi 2 0.5 … 1 mm² / 18 … 16 AWG
Mai sarrafa jagora mai laushi; tare da ferrule mara rufi 2 0.5 … 1.5 mm² / 18 … 14 AWG
Tsawon tsiri 2 8 … 9 mm / 0.31 … inci 0.35

 

Bayanan zahiri

Tazarar fil 10 mm / inci 0.394
Faɗi 20 mm / 0.787 inci
Tsawo 21.53 mm / 0.848 inci
Tsawo daga saman 17 mm / 0.669 inci
Zurfi 27.3 mm / inci 1.075

 

 

Wago don Amfani a Duniya: Tubalan Tashar Wayoyin Fili

 

Ko Turai, Amurka ko Asiya, Wayoyin Wutar Lantarki na WAGO sun cika buƙatun ƙasashe na musamman don haɗin na'urori masu aminci, aminci da sauƙi a duk faɗin duniya.

 

Fa'idodin ku:

Cikakken kewayon tubalan tashar wayoyi

Faɗin kewayon jagora: 0.54 mm2 (20)12 AWG)

Katse masu sarrafa wutar lantarki masu ƙarfi, marasa tsari da kuma marasa tsari

Goyi bayan zaɓuɓɓukan hawa daban-daban

Jerin 294

 

Tsarin WAGO na 294 yana ɗaukar dukkan nau'ikan na'urorin jagoranci har zuwa 2.5 mm2 (12 AWG) kuma ya dace da tsarin dumama, kwandishan da famfo. Bangon Tashar Wayoyi ta Linect® Field-Wiring ya dace da haɗin hasken duniya.

 

Fa'idodi:

Matsakaicin girman jagoran jagora: 2.5 mm2 (12 AWG)

Ga masu tuƙi masu ƙarfi, marasa tsari da kuma masu tsari mai kyau

Maɓallan turawa: gefe ɗaya

An ba da takardar shaidar PSE-Jet


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi

    Kayayyaki masu alaƙa

    • MOXA MGate 5101-PBM-MN Modbus TCP Gateway

      MOXA MGate 5101-PBM-MN Modbus TCP Gateway

      Gabatarwa Ƙofar MGate 5101-PBM-MN tana ba da hanyar sadarwa tsakanin na'urorin PROFIBUS (misali na'urorin PROFIBUS ko kayan aiki) da kuma masu masaukin Modbus TCP. Duk samfuran suna da kariya da kabad mai ƙarfi na ƙarfe, wanda za a iya ɗorawa a kan layin DIN, kuma suna ba da zaɓi na keɓewa ta gani. Ana ba da alamun LED na PROFIBUS da Ethernet don sauƙin gyarawa. Tsarin mai ƙarfi ya dace da aikace-aikacen masana'antu kamar mai/gas, wutar lantarki...

    • Weidmuller DRM270110 7760056053 Relay

      Weidmuller DRM270110 7760056053 Relay

      Jerin Waƙoƙin Weidmuller D: Waƙoƙin masana'antu na duniya tare da inganci mai yawa. An ƙirƙiri waƙoƙin D-SERIES don amfani na duniya a aikace-aikacen sarrafa kansa na masana'antu inda ake buƙatar ingantaccen aiki. Suna da ayyuka da yawa na ƙirƙira kuma suna samuwa a cikin adadi mai yawa na bambance-bambancen kuma a cikin ƙira iri-iri don aikace-aikacen da suka fi yawa. Godiya ga kayan hulɗa daban-daban (AgNi da AgSnO da sauransu), samfuran D-SERIES...

    • Weidmuller ZQV 6 Mai haɗa giciye

      Weidmuller ZQV 6 Mai haɗa giciye

      Haruffan toshewar tashar Weidmuller Z: Ajiye lokaci 1. Haɗin wurin gwaji 2. Sauƙin sarrafawa godiya ga daidaitawar shigarwar jagora a layi ɗaya 3. Ana iya haɗa waya ba tare da kayan aiki na musamman ba Ajiye sarari 1. Tsarin ƙarami 2. Tsawon ya ragu har zuwa kashi 36 cikin ɗari a salon rufin Tsaro 1. Kariya daga girgiza da girgiza • 2. Raba ayyukan lantarki da na injiniya 3. Haɗin da ba shi da gyara don aminci, mai hana iskar gas...

    • Phoenix Contact 2320908 QUINT-PS/1AC/24DC/ 5/CO - Wutar lantarki, tare da rufin kariya

      Tuntuɓi Phoenix 2320908 QUINT-PS/1AC/24DC/ 5/CO...

      Bayanin Samfurin Kayayyakin wutar lantarki na QUINT POWER tare da mafi girman aiki. Masu katse wutar lantarki na QUINT POWER suna aiki ta hanyar maganadisu don haka suna tafiya da sauri sau shida a cikin na yau da kullun, don zaɓin tsarin kuma don haka yana da araha. Ana kuma tabbatar da babban matakin samuwar tsarin, godiya ga sa ido kan ayyukan rigakafi, kamar yadda yake ba da rahoton yanayin aiki mai mahimmanci kafin kurakurai su faru. Fara aiki mai aminci na manyan kaya ...

    • Moxa ioThinx 4510 Series Advanced Modular Remote I/O

      Moxa ioThinx 4510 Series Advanced Modular Remot...

      Fasaloli da Fa'idodi  Shigarwa da cirewa cikin sauƙi ba tare da kayan aiki ba  Sauƙin daidaitawa da sake saita yanar gizo  Aikin ƙofar Modbus RTU da aka gina a ciki  Yana goyan bayan Modbus/SNMP/RESTful API/MQTT  Yana goyan bayan SNMPv3, SNMPv3 Trap, da SNMPv3 Inform tare da ɓoye SHA-2  Yana goyan bayan har zuwa na'urori 32 na I/O  Tsarin zafin aiki mai faɗi -40 zuwa 75°C yana samuwa  Takaddun shaida na Aji na I Sashe na 2 da ATEX Zone 2 ...

    • Tashar Ciyarwa ta Weidmuller WDU 70/95 1024600000 Tashar Ciyarwa

      Weidmuller WDU 70/95 1024600000 Ciyarwa ta Te...

      Haruffan tashar Weidmuller W Duk abin da kuke buƙata don allon: tsarin haɗin sukurori tare da fasahar ɗaurewa mai lasisi yana tabbatar da amincin hulɗa mai kyau. Kuna iya amfani da haɗin giciye na sukurori da na toshe don yuwuwar rarrabawa. Hakanan ana iya haɗa masu jagoranci guda biyu masu diamita ɗaya a wuri ɗaya na ƙarshe daidai da UL1059. Haɗin sukurori yana da dogon lokaci...