• kai_banner_01

Mai Haɗa Hasken WAGO 294-5453

Takaitaccen Bayani:

WAGO 294-5453 shine mai haɗa haske; maɓallin turawa, na waje; tare da taɓa ƙasa irin ta sukurori; N-PE-L; sanda 3; Gefen haske: don masu jagoranci masu ƙarfi; Gefen Inst: ga duk nau'ikan masu jagoranci; matsakaicin 2.5 mm²; Zafin iska mai kewaye: matsakaicin 85°C (T85); 2.50 mm²fari

 

Haɗin waje na masu jagoranci masu ƙarfi, marasa tsari da kuma marasa tsari

Karewar jagoran jagora na duniya (AWG, ma'auni)

Lambobi na uku suna ƙasan ƙarshen haɗin ciki

Za a iya gyara farantin rage matsin lamba


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Takardar Kwanan Wata

 

Bayanan haɗi

Wuraren haɗi 15
Jimlar adadin damarmaki 3
Adadin nau'ikan haɗi 4
Aikin PE Lambar PE mai sukurori

 

Haɗi na 2

Nau'in haɗi 2 Na ciki na 2
Fasahar haɗi 2 PUSH WAIRE®
Adadin wuraren haɗi 2 1
Nau'in kunnawa 2 Tura-ciki
Mai sarrafa jagora mai ƙarfi 2 0.5 … 2.5 mm² / 18 … 14 AWG
Mai sarrafa jagora mai laushi; tare da ferrule mai rufi 2 0.5 … 1 mm² / 18 … 16 AWG
Mai sarrafa jagora mai laushi; tare da ferrule mara rufi 2 0.5 … 1.5 mm² / 18 … 14 AWG
Tsawon tsiri 2 8 … 9 mm / 0.31 … inci 0.35

 

Bayanan zahiri

Tazarar fil 10 mm / inci 0.394
Faɗi 30 mm / inci 1.181
Tsawo 21.53 mm / 0.848 inci
Tsawo daga saman 17 mm / 0.669 inci
Zurfi 27.3 mm / inci 1.075

Wago don Amfani a Duniya: Tubalan Tashar Wayoyin Fili

 

Ko Turai, Amurka ko Asiya, Wayoyin Wutar Lantarki na WAGO sun cika buƙatun ƙasashe na musamman don haɗin na'urori masu aminci, aminci da sauƙi a duk faɗin duniya.

 

Fa'idodin ku:

Cikakken kewayon tubalan tashar wayoyi

Faɗin kewayon jagoran jagora: 0.5 … 4 mm2 (20–12 AWG)

Katse masu sarrafa wutar lantarki masu ƙarfi, marasa tsari da kuma marasa tsari

Goyi bayan zaɓuɓɓukan hawa daban-daban

 

Jerin 294

 

Tsarin WAGO na 294 yana ɗaukar dukkan nau'ikan na'urorin jagoranci har zuwa 2.5 mm2 (12 AWG) kuma ya dace da tsarin dumama, kwandishan da famfo. Bangon Tashar Wayoyi ta Linect® Field-Wiring ya dace da haɗin hasken duniya.

 

Fa'idodi:

Matsakaicin girman jagoran jagora: 2.5 mm2 (12 AWG)

Ga masu tuƙi masu ƙarfi, marasa tsari da kuma masu tsari mai kyau

Maɓallan turawa: gefe ɗaya

An ba da takardar shaidar PSE-Jet


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi

    Kayayyaki masu alaƙa

    • MOXA TCC-80 Serial-to-Serial Converter

      MOXA TCC-80 Serial-to-Serial Converter

      Gabatarwa Masu sauya sigina na TCC-80/80I suna ba da cikakkiyar canjin sigina tsakanin RS-232 da RS-422/485, ba tare da buƙatar tushen wutar lantarki na waje ba. Masu sauya suna tallafawa RS-485 mai waya biyu mai rabi-duplex da RS-422/485 mai waya huɗu mai cikakken-duplex, ɗayansu ana iya canza shi tsakanin layukan TxD da RxD na RS-232. An samar da sarrafa alkiblar bayanai ta atomatik don RS-485. A wannan yanayin, ana kunna direban RS-485 ta atomatik lokacin da...

    • Weidmuller WQV 2.5/10 1054460000 Tashoshi Masu haɗin giciye

      Weidmuller WQV 2.5/10 1054460000 Tashoshin Jiragen Ruwa na Cross...

      Tashar jerin Weidmuller WQV Mai haɗin giciye Weidmüller yana ba da tsarin haɗin giciye mai haɗawa da skirche don toshewar tashoshin haɗin sukurori. Haɗin giciye mai haɗawa yana da sauƙin sarrafawa da shigarwa cikin sauri. Wannan yana adana lokaci mai yawa yayin shigarwa idan aka kwatanta da mafita masu skirche. Wannan kuma yana tabbatar da cewa duk sandunan koyaushe suna haɗuwa da aminci. Haɗawa da canza haɗin giciye F...

    • Weidmuller ZAP/TW 1 1608740000 Farantin Ƙarshe

      Weidmuller ZAP/TW 1 1608740000 Farantin Ƙarshe

      Takardar Bayanai Bayanan oda na gabaɗaya Sigar Z-series, Na'urorin haɗi, Farantin ƙarshe, Farantin Raba Lambar Umarni 1608740000 Nau'i ZAP/TW 1 GTIN (EAN) 4008190190859 Yawa. Abubuwa 50 Girma da nauyi Zurfin 30.6 mm Zurfin (inci) inci 1.205 Tsawo 59.3 mm Tsawo (inci) inci 2.335 Faɗi 2 mm Faɗi (inci) inci 0.079 Nauyin daidaitacce 2.86 g Zafin jiki Zafin ajiya -25 ...

    • Harting 09 12 012 3101 Sakawa

      Harting 09 12 012 3101 Sakawa

      Bayanin Samfura Nau'in GanowaSaka JerinHan® Q Identification12/0 BayaniTare da Han-Quick Lock® PE lamba Sigar Hanyar Karewa Katsewar Kurajen Fuska Jinsi Girman Mace3 A Yawan Lambobi12 Lambobin Hulɗa Ee Cikakkun bayanai Shuɗin zare (PE: 0.5 ... 2.5 mm²) Da fatan za a yi odar lambobin hulɗa daban. Cikakkun bayanai don wayar da ta makale bisa ga IEC 60228 Aji 5 Halayen Fasaha Mai gudanarwa sashe-sashe0.14 ... 2.5 mm² An ​​ƙima...

    • Tuntuɓi Phoenix 2903361 RIF-0-RPT-24DC/ 1 - Tsarin Relay

      Tuntuɓi Phoenix 2903361 RIF-0-RPT-24DC/ 1 - Release...

      Ranar Kasuwanci Lambar Kaya 2903361 Na'urar tattarawa 10 pc Mafi ƙarancin adadin oda 10 pc Maɓallin tallace-tallace CK6528 Maɓallin samfur CK6528 Shafin kundin shafi na 319 (C-5-2019) GTIN 4046356731997 Nauyi a kowane yanki (gami da marufi) 24.7 g Nauyi a kowane yanki (ban da marufi) 21.805 g Lambar kuɗin kwastam 85364110 Ƙasar asali CN Bayanin samfurin Mai haɗawa...

    • Weidmuller WDK 4N 1041900000 Tashar Ciyarwa Mai Mataki Biyu

      Weidmuller WDK 4N 1041900000 Ciyarwa Mai Mataki Biyu...

      Haruffan tashar Weidmuller W Duk abin da kuke buƙata don allon: tsarin haɗin sukurori tare da fasahar ɗaurewa mai lasisi yana tabbatar da amincin hulɗa mai kyau. Kuna iya amfani da haɗin giciye na sukurori da na toshe don yuwuwar rarrabawa. Hakanan ana iya haɗa masu jagoranci guda biyu masu diamita ɗaya a wuri ɗaya na ƙarshe daidai da UL1059. Haɗin sukurori ya daɗe...