• kai_banner_01

Wutar Lantarki ta WAGO 750-602

Takaitaccen Bayani:

WAGO 750-602 shineTushen wutan lantarki,24 VDC


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Ranar Kasuwanci

 

Bayanan fasaha

Nau'in sigina Wutar lantarki
Nau'in sigina (ƙarfin lantarki) 24 VDC
Ƙarfin wutar lantarki (tsarin) 5 VDC; ta hanyar lambobin sadarwa na bayanai
Ƙarfin wutar lantarki (filin) 24 VDC (-25 … +30%); ta hanyar lambobin sadarwa na jumper na wutar lantarki (samar da wutar lantarki ta hanyar haɗin CAGE CLAMP®; watsawa (ƙarfin wutar lantarki na gefen filin kawai) ta hanyar tuntuɓar bazara
Ƙarfin ɗaukar kaya na yanzu (lambobin sadarwa na jumper mai ƙarfi) 10A
Adadin lambobin sadarwa na jumper mai fita 3
Manufofi LED (C) kore: Matsayin ƙarfin lantarki mai aiki: lambobin sadarwa na jumper mai ƙarfi

Bayanan haɗi

Kayan jagora masu haɗawa Tagulla
Nau'in haɗi Samar da kayayyaki a filin
Mai ƙarfin jagora 0.08 … 2.5 mm² / 28 … 14 AWG
Jagoran jagora mai laushi 0.08 … 2.5 mm² / 28 … 14 AWG
Tsawon tsiri 8 … 9 mm / 0.31 … inci 0.35
Fasahar haɗi: samar da kayan aiki a filin 6 x KAGE CLAMP®

Bayanan zahiri

Faɗi 12 mm / 0.472 inci
Tsawo 100 mm / inci 3.937
Zurfi 69.8 mm / inci 2.748
Zurfi daga saman gefen DIN-rail 62.6 mm / inci 2.465

Bayanan injina

Nau'in hawa Layin dogo na DIN-35
Mai haɗawa mai iya haɗawa an gyara

Bayanan kayan aiki

Launi launin toka mai haske
Kayan gidaje Polycarbonate; polyamide 6.6
Nauyin wuta 0.979MJ
Nauyi 42.8g
Alamar daidaito CE

Bukatun muhalli

Zafin yanayi (aiki) 0 … +55°C
Zafin yanayi (ajiya) -40 … +85°C
Nau'in kariya IP20
Digiri na gurɓatawa 2 ga IEC 61131-2
Tsawon aiki 0 … mita 2000 / 0 … ƙafa 6562
Matsayin hawa Hagu a kwance, dama a kwance, sama a kwance, ƙasa a kwance, sama a tsaye da ƙasa a tsaye
Danshin da ke da alaƙa (ba tare da danshi ba) kashi 95%
Juriyar girgiza 4g ga kowace IEC 60068-2-6
Juriyar girgiza 15g ga kowace IEC 60068-2-27
Kariya daga EMC ga tsangwama EN 61000-6-2 aikace-aikacen ruwa
Fitar da tsangwama ta EMC EN 61000-6-4 aikace-aikacen ruwa
Fuskantar gurɓatattun abubuwa bisa ga IEC 60068-2-42 da IEC 60068-2-43
Yawan gurɓataccen H2S da aka yarda da shi a yanayin zafi mai kyau 75% 10ppm
Yawan gurɓataccen SO2 da aka yarda da shi a cikin ɗanɗanon zafi 75% 25ppm

Bayanan kasuwanci

Rukunin Samfura 15 (Tsarin I/O)
PU (SPU) Kwamfuta 1
Nau'in marufi Akwati
Ƙasar asali DE
GTIN 4045454393731
Lambar kuɗin kwastam 85389091890

Rarraba Samfura

UNSPSC 39121410
eCl@ss 10.0 27-24-26-10
eCl@ss 9.0 27-24-26-10
ETIM 9.0 EC001600
ETIM 8.0 EC001600
Hukumar Gudanarwa ta ECN BABU RANGWAME A CIKINMU

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi

    Kayayyaki masu alaƙa

    • Harting 09 33 000 6105 09 33 000 6205 Han Crimp Tuntuɓi

      Harting 09 33 000 6105 09 33 000 6205 Han Crimp...

      Fasahar HARTING tana ƙara wa abokan ciniki ƙima. Fasaha ta HARTING tana aiki a duk duniya. Kasancewar HARTING tana wakiltar tsarin aiki mai kyau wanda masu haɗin kai masu hankali, mafita na ababen more rayuwa masu wayo da tsarin sadarwa masu inganci suka samar. Tsawon shekaru da yawa na haɗin gwiwa mai ƙarfi da aminci tare da abokan cinikinta, Ƙungiyar Fasaha ta HARTING ta zama ɗaya daga cikin manyan ƙwararru a duniya don haɗa hanyoyin sadarwa...

    • Hirschmann M1-8SFP Media Module

      Hirschmann M1-8SFP Media Module

      Kwanan Watan Kasuwanci Samfura: M1-8SFP Kayan aikin watsa labarai (8 x 100BASE-X tare da ramukan SFP) don MACH102 Bayanin Samfura Bayani: Kayan aikin watsa labarai na tashar jiragen ruwa 8 x 100BASE-X tare da ramukan SFP don Maɓallin Aiki na Masana'antu, sarrafawa, MACH102 Lambar Sashe: 943970301 Girman hanyar sadarwa - tsawon kebul Zaren yanayi guda ɗaya (SM) 9/125 µm: duba kayan aikin SFP LWL M-FAST SFP-SM/LC da M-FAST SFP-SM+/LC Yanayin guda ɗaya f...

    • Mai Haɗa Hasken WAGO 294-5032

      Mai Haɗa Hasken WAGO 294-5032

      Takardar Kwanan Wata Bayanan Haɗin Bayanai Makullan Haɗin 10 Jimlar adadin damar 2 Yawan nau'ikan haɗin 4 Aikin PE ba tare da tuntuɓar PE ba Haɗin 2 Nau'in haɗi 2 Na ciki 2 Fasahar haɗi 2 PUSH WIRE® Yawan wuraren haɗin 2 1 Nau'in kunnawa 2 Tura-ciki Mai sarrafa ƙarfi 2 0.5 … 2.5 mm² / 18 … 14 AWG Mai sarrafa madaidaiciya mai laushi; tare da ferrule mai rufi 2 0.5 … 1 mm² / 18 … 16 AWG Mai toshe madaidaiciya...

    • Mai Canza Kafofin Watsa Labarai na Masana'antu na MOXA IMC-21A-S-SC

      Mai Canza Kafofin Watsa Labarai na Masana'antu na MOXA IMC-21A-S-SC

      Siffofi da Fa'idodi Yanayi da yawa ko yanayi ɗaya, tare da haɗin fiber na SC ko ST Haɗin Laifi Pass-Through (LFPT) -40 zuwa 75°C kewayon zafin aiki (samfuran-T) Canjin DIP don zaɓar FDX/HDX/10/100/Auto/Force Bayani Ethernet Interface 10/100BaseT(X) Tashoshin (RJ45 connector) Tashoshin 100BaseFX (mai haɗa SC da yawa...

    • Hirschmann M1-8SFP Media Module (8 x 100BASE-X tare da ramukan SFP) don MACH102

      Hirschmann M1-8SFP Media Module (8 x 100BASE-X ...

      Bayani Bayanin Samfura Bayani: Module ɗin watsa labarai na tashar jiragen ruwa 8 x 100BASE-X tare da ramukan SFP don daidaitawa, sarrafawa, Maɓallin Ƙungiyar Aiki na Masana'antu MACH102 Lambar Sashe: 943970301 Girman hanyar sadarwa - tsawon kebul Fiber na yanayi ɗaya (SM) 9/125 µm: duba Module ɗin SFP LWL M-FAST SFP-SM/LC da M-FAST SFP-SM+/LC Fiber na yanayi ɗaya (LH) 9/125 µm (mai karɓar jigilar kaya mai tsayi): duba Module ɗin SFP LWL M-FAST SFP-LH/LC Fiber na yanayi da yawa (MM) 50/125 µm: duba...

    • Phoenix Contact PT 2,5-QUATTRO-PE 3209594 Tashar Tashar

      Phoenix Contact PT 2,5-QUATTRO-PE 3209594 Termi...

      Ranar Kasuwanci Lambar Kaya 3209594 Na'urar tattarawa 50 pc Mafi ƙarancin adadin oda 50 pc Maɓallin samfur BE2223 GTIN 4046356329842 Nauyi a kowane yanki (gami da marufi) 11.27 g Nauyi a kowane yanki (ban da marufi) 11.27 g Lambar kuɗin kwastam 85369010 Ƙasar asali DE RANAR FASAHA Nau'in samfurin Toshewar ƙasa Iyalin samfur PT Yankin aikace-aikacen...