• kai_banner_01

WAGO 787-1642 Wutar Lantarki

Takaitaccen Bayani:

WAGO 787-1642 shine tushen wutar lantarki; Na gargajiya; mataki na 3; ƙarfin wutar lantarki na VDC 24; 20 A fitarwa; TopBoost; DC OK lamba

Siffofi:

Samar da wutar lantarki ta yanayin canzawa

Sanyayawar convection ta halitta lokacin da aka ɗora a kwance

An rufe shi don amfani a cikin kabad na sarrafawa

Tushen Wutar Lantarki Mai Iyaka (LPS) ga kowane NEC Aji na 2

Siginar sauyawa mara hawa (DC OK)

Ya dace da aiki a layi ɗaya da kuma a jere

Wutar lantarki mai fitarwa da aka ware ta hanyar lantarki (SELV) ga kowace UL 60950-1; PELV ga kowace EN 60204

Amincewar GL, kuma ya dace da EMC 1 tare da Module Filter 787-980


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Kayayyakin Wutar Lantarki na WAGO

 

Ingancin samar da wutar lantarki na WAGO koyaushe yana samar da wutar lantarki mai ɗorewa - ko don aikace-aikace masu sauƙi ko kuma ta atomatik tare da buƙatun wutar lantarki mafi girma. WAGO yana ba da wutar lantarki mara katsewa (UPS), na'urorin buffer, na'urori masu sake amfani da wutar lantarki da kuma nau'ikan na'urorin fashewa na lantarki (ECBs) a matsayin cikakken tsarin don haɓakawa mara matsala.

 

Fa'idodin Samar da Wutar Lantarki na WAGO a gare ku:

  • Kayayyakin wutar lantarki guda ɗaya da uku don yanayin zafi tsakanin −40 zuwa +70°C (−40 … +158°F)

    Bambance-bambancen fitarwa: 5 … 48 VDC da/ko 24 … 960 W (1 … 40 A)

    An amince da shi a duk duniya don amfani a aikace-aikace daban-daban

    Tsarin samar da wutar lantarki mai cikakken tsari ya haɗa da abubuwa kamar UPS, na'urorin buffer na capacitive, ECBs, na'urorin redundancy da masu canza DC/DC

Na'urar Wutar Lantarki ta Gargajiya

 

Tsarin Wutar Lantarki na WAGO na Classic shine ingantaccen wutar lantarki tare da haɗin TopBoost na zaɓi. Tsarin wutar lantarki mai faɗi da jerin amincewa na ƙasashen duniya suna ba da damar amfani da Kayan Wutar Lantarki na Classic na WAGO a cikin aikace-aikace iri-iri.

 

Fa'idodin Samar da Wutar Lantarki na Gargajiya a gare ku:

TopBoost: haɗakar gefe ta biyu mai inganci ta hanyar na'urorin fashewa na da'ira (≥ 120 W)=

Ƙarfin wutar lantarki mai mahimmanci: 12, 24, 30.5 da 48 VDC

Siginar/lambobin sadarwa na DC OK don sauƙin sa ido daga nesa

Matsakaicin ƙarfin wutar lantarki mai faɗi da kuma amincewar UL/GL don aikace-aikacen duniya

Fasahar Haɗin CAGE CLAMP®: ba ta buƙatar kulawa kuma tana adana lokaci

Sirara, ƙaramin ƙira yana adana sararin kabad mai mahimmanci


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi

    Kayayyaki masu alaƙa

    • WAGO 750-537 Na'urar Buga Dijital

      WAGO 750-537 Na'urar Buga Dijital

      Bayanan jiki Faɗin 12 mm / 0.472 inci Tsayi 100 mm / 3.937 inci Zurfi 67.8 mm / 2.669 inci Zurfi daga saman gefen layin dogo na DIN 60.6 mm / 2.386 inci Tsarin WAGO I/O 750/753 Mai Kula da na'urori masu rarrabawa don aikace-aikace iri-iri: Tsarin WAGO na nesa yana da na'urori masu sarrafawa na I/O sama da 500, da na'urori masu sarrafawa da kuma na'urori masu sadarwa don samar da na'urorin sarrafa kansa...

    • WAGO 750-1406 Shigarwar dijital

      WAGO 750-1406 Shigarwar dijital

      Bayanan jiki Faɗin 12 mm / 0.472 inci Tsayi 100 mm / 3.937 inci Zurfi 69 mm / 2.717 inci Zurfi daga saman gefen layin dogo na DIN 61.8 mm / 2.433 inci Tsarin WAGO I/O 750/753 Mai Kula da na'urori masu rarrabawa don aikace-aikace iri-iri: Tsarin WAGO na nesa yana da na'urori masu I/O sama da 500, masu sarrafawa masu shirye-shirye da na'urorin sadarwa don samar da buƙatun sarrafa kansa...

    • Toshewar Tashar Weidmuller AMC 2.5 2434340000

      Toshewar Tashar Weidmuller AMC 2.5 2434340000

      Jerin tashoshi na Weidmuller's A series terminal blocks connection spring with the technology PUSH IN (A-Series) Ajiye lokaci 1. Haɗa ƙafa yana sa buɗe terminal block ɗin ya zama mai sauƙi 2. An bambanta sosai tsakanin dukkan wuraren aiki 3. Sauƙin alama da wayoyi Tsarin adana sarari 1. Sirara ƙira yana ƙirƙirar sarari mai yawa a cikin panel 2. Yawan wayoyi masu yawa duk da ƙarancin sarari da ake buƙata akan layin tashar Tsaro...

    • Harting 09 16 042 3001 09 16 042 3101 Han Insert Crimp Enter Masu Haɗa Masana'antu

      Harting 09 16 042 3001 09 16 042 3101 Han Inser...

      Fasahar HARTING tana ƙara wa abokan ciniki ƙima. Fasaha ta HARTING tana aiki a duk duniya. Kasancewar HARTING tana wakiltar tsarin aiki mai kyau wanda masu haɗin kai masu hankali, mafita na ababen more rayuwa masu wayo da tsarin sadarwa masu inganci suka samar. Tsawon shekaru da yawa na haɗin gwiwa mai ƙarfi da aminci tare da abokan cinikinta, Ƙungiyar Fasaha ta HARTING ta zama ɗaya daga cikin manyan ƙwararru a duniya don haɗa hanyoyin sadarwa...

    • Maɓallin Ethernet na Masana'antu mara sarrafawa na MOXA EDS-205

      MOXA EDS-205 Industry E-ba a sarrafa shi ba a matakin shiga...

      Siffofi da Fa'idodi 10/100BaseT(X) (mai haɗawa RJ45) IEEE802.3/802.3u/802.3x goyon bayan Kariyar guguwa ta watsawa Ikon hawa layin dogo na DIN -10 zuwa 60°C kewayon zafin aiki Bayani dalla-dalla Ma'aunin Haɗin Ethernet IEEE 802.3 don10BaseTIEEE 802.3u don 100BaseT(X)IEEE 802.3x don sarrafa kwarara Tashoshin 10/100BaseT(X) ...

    • Weidmuller WTR 4/ZZ 1905090000 Toshewar Tashar Gwaji-Cire Haɗi

      Weidmuller WTR 4/ZZ 1905090000 Cire haɗin gwaji ...

      Haruffan tashar Weidmuller W suna toshe haruffan amincewa da cancanta da yawa na ƙasa da na duniya bisa ga ƙa'idodi daban-daban na aikace-aikace sun sa jerin W ya zama mafita ta haɗin gwiwa ta duniya, musamman a cikin mawuyacin yanayi. Haɗin sukurori ya daɗe yana kasancewa wani abu na haɗin gwiwa da aka kafa don biyan buƙatun da suka dace dangane da aminci da aiki. Kuma jerin W ɗinmu har yanzu yana nan...