• babban_banner_01

WAGO 787-1664/000-250 Mai Rarraba Wutar Lantarki

Takaitaccen Bayani:

WAGO 787-1664/000-250 na'urar da'ira ce; 4-tashar; 48 VDC shigarwar ƙarfin lantarki; daidaitacce 210 A; Alamar lamba

Siffofin:

ECB mai adana sarari tare da tashoshi huɗu

Nau'in halin yanzu: 2 … 10 A (daidaitacce ga kowane tashoshi ta hanyar sauya mai zaɓin hatimi)

Ƙarfin kunnawa> 23000 μF kowace tashoshi

Ɗayan haske ɗaya, maɓalli mai launi uku kowane tashoshi yana sauƙaƙa sauyawa (kunna/kashe), sake saiti, da bincikar wuri.

Canjin tashoshi na jinkirta lokaci

Saƙon da aka yanke (siginar rukuni)

Shigar da nisa yana sake saita duk tashoshi da suka lalace

Alamar siginar da ba ta da kyauta 13/14 ta ba da rahoton "tashar ta kashe" da "tashar taɗi" - baya goyan bayan sadarwa ta hanyar bugun bugun jini


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Kayan Wutar Lantarki na WAGO

 

Ingantacciyar wutar lantarki ta WAGO koyaushe tana isar da wutar lantarki akai-akai - ko don aikace-aikace masu sauƙi ko aiki da kai tare da manyan buƙatun wuta. WAGO yana ba da kayan wutar lantarki mara katsewa (UPS), na'urorin buffer, redundancy modules da ɗimbin kewayon na'urorin lantarki na lantarki (ECBs) a matsayin cikakken tsarin don haɓakawa mara kyau. Cikakken tsarin samar da wutar lantarki ya haɗa da abubuwa kamar UPSs, na'urorin buffer capacitive, ECBs, redundancy modules da DC/DC masu canzawa.

WAGO Overvoltage Kariya da Kayan Lantarki na Musamman

Saboda yadda da kuma inda ake amfani da su, dole ne samfuran kariya masu ƙarfi su kasance iri-iri don tabbatar da aminci da kariya marar kuskure. Kayayyakin kariyar wuce gona da iri na WAGO suna tabbatar da ingantaccen kariya ga kayan lantarki da tsarin lantarki akan tasirin manyan wutar lantarki.

Kariyar wuce gona da iri na WAGO da samfuran lantarki na musamman suna da amfani da yawa.
Modulolin mu'amala tare da ayyuka na musamman suna ba da aminci, sarrafa sigina mara kuskure da daidaitawa.
Maganin kariyar mu na overvoltage yana ba da ingantaccen kariyar fiusi akan babban ƙarfin lantarki don kayan lantarki da tsarin.

WQAGO Electronic Circuit Breakers (ECBs)

 

WAGO's ECBs sune ƙaƙƙarfan, madaidaicin bayani don fusing na'urorin lantarki na DC.

Amfani:

1-, 2-, 4- da 8-tashar ECBs tare da ƙayyadaddun igiyoyi ko daidaitacce daga 0.5 zuwa 12 A

Babban ƙarfin kunnawa:> 50,000 µF

Ikon sadarwa: saka idanu mai nisa da sake saiti

Fasahar Haɗin CAGE CLMP® Zaɓuɓɓuka Zaɓuɓɓuka: Babu kulawa da adana lokaci

Cikakken kewayon yarda: aikace-aikace da yawa


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

    Samfura masu alaƙa

    • Weidmuller EPAK-CI-CO-ILP 7760054179 Analogue Converter

      Weidmuller EPAK-CI-CO-ILP 7760054179 Analogue C...

      Weidmuller EPAK jerin masu jujjuyawar analog: Masu juyawa na analog na jerin EPAK suna da ƙayyadaddun ƙira.Yawancin ayyuka da ake samu tare da wannan jerin masu sauya analog ɗin suna sa su dace da aikace-aikace waɗanda basa buƙatar amincewar ƙasashen duniya. Kayayyaki: Amintaccen keɓewa, jujjuyawa da sa ido kan siginar analog ɗinku • Tsara sigogin shigarwa da fitarwa kai tsaye akan dev...

    • Tuntuɓi Phoenix PT 2,5-QUATTRO BU 3209581 Ciyarwa-ta Tashar Tasha

      Phoenix Contact PT 2,5-QUATTRO BU 3209581 Ciyarwa-...

      Lambar Kwanan Kasuwanci 3209581 Nau'in tattarawa 50 pc Mafi ƙarancin tsari mai yawa 50 pc Maɓallin samfur BE2213 GTIN 4046356329866 Nauyi kowane yanki (ciki har da shiryawa) 10.85 g Nauyi kowane yanki (ban da shiryawa) lambar ƙasa ta 10.300 CN Custom RANAR FASAHA Adadin haɗin kai kowane mataki 4 Sashen giciye mara kyau 2.5 mm² Hanyar haɗin kai

    • Weidmuller WQV 6/4 1054860000 Tashoshi Mai Haɗin Haɗi

      Weidmuller WQV 6/4 1054860000 Tashoshi Cross-c...

      Babban odar bayanai Shafin W-Series, Cross-connector, Ga tashoshi, Adadin sanduna: 4 Order No. 1054860000 Nau'in WQV 6/4 GTIN (EAN) 4008190180799 Qty. 50 pc(s). Girma da nauyi Zurfin 18 mm Zurfin (inci) 0.709 inch Tsayi 29.9 mm Tsawo (inci) 1.177 inch Nisa 7.6 mm Nisa (inci) 0.299 inch Nauyin Net 6.58 g ...

    • SIEMENS 6ES7972-0BB12-0XAO RS485 Mai Haɗin Bus

      SIEMENS 6ES7972-0BB12-0XAO RS485 Mai Haɗin Bus

      SIEMENS 6ES7972-0BB12-0XAO Lambar Labarin Samfurin (Lambar Fuskantar Kasuwa) 6ES7972-0BB12-0XA0 Bayanin Samfura SIMATIC DP, Haɗin haɗi don PROFIBUS har zuwa 12 Mbit/s 90° kanti na USB, 15.8x 64x mai juriya, 35.8 x 64x 35.xD mai juriya, aiki mai ƙarfi na 3WxH. Tare da PG receptacle Samfurin iyali RS485 bas mai haɗa bas Sashin Rayuwa (PLM) PM300:Bayani mai aiki da isar da samfur Dokokin Sarrafa fitarwa AL: N / ECCN : N Sta...

    • Harting 09 15 000 6125 09 15 000 6225 Han Crimp Contact

      Harting 09 15 000 6125 09 15 000 6225 Han Crimp...

      Fasahar HARTING tana haifar da ƙarin ƙima ga abokan ciniki. Fasaha ta HARTING suna aiki a duk duniya. Kasancewar HARTING yana tsaye ne don tsarin aiki lafiyayye wanda masu haɗin kai masu kaifin basira, hanyoyin samar da ababen more rayuwa masu wayo da nagartaccen tsarin hanyar sadarwa. A cikin tsawon shekaru masu yawa na kusanci, haɗin gwiwar dogara da abokan cinikinta, Ƙungiyar Fasaha ta HARTING ta zama ɗaya daga cikin manyan ƙwararrun masana a duniya don haɗa t ...

    • Hirschmann MACH104-20TX-FR-L3P Mai Gudanar da Cikakken Gigabit Ethernet Canjin PSU

      Hirschmann MACH104-20TX-FR-L3P Cikakken Gig...

      Bayanin samfurin: 24 tashar jiragen ruwa Gigabit Ethernet Industrial Workgroup Switch (20 x GE TX tashar jiragen ruwa, 4 x GE SFP combo Ports), sarrafawa, Software Layer 3 Professional, Store-and-Forward-Switching, IPv6 Ready, maras ƙira Sashe na lamba: 942003102 Port Type da yawa: 24 ports; 20x (10/100/1000 BASE-TX, RJ45) da 4 Gigabit Combo Ports (10/100/1000 BASE-TX, RJ45 ko 100/1000 BASE-FX, SFP) ...