• babban_banner_01

WAGO 787-1668/006-1000 Mai Rarraba Wutar Lantarki

Takaitaccen Bayani:

WAGO 787-1668/006-1000 na'urar da'ira ce; 8-tashar; 24 VDC shigarwar ƙarfin lantarki; daidaitacce 0.56 A; ku. iyakance halin yanzu mai aiki; iya sadarwa

Siffofin:

ECB mai ceton sarari tare da tashoshi takwas

Nau'in halin yanzu: 0.5 … 6 A (mai daidaitawa ga kowane tashoshi ta hanyar sauya mai zaɓin hatimi)

Ƙayyadaddun halin yanzu mai aiki

Ƙarfin kunnawa> 65000 μF kowace tashoshi

Ɗayan haske ɗaya, maɓalli mai launi uku kowane tashoshi yana sauƙaƙa sauyawa (kunnawa/kashe), sake saiti, da bincike kan shafin.

Canjin tashoshi na jinkirta lokaci

Saƙon da aka yanke (siginar rukuni)

Saƙon matsayi ga kowane tashoshi ta hanyar jerin bugun jini

Shigar da nisa yana sake saita tashoshi da suka yanke ko kunnawa/kashe kowane adadin tashoshi ta hanyar bugun bugun jini


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Kayan Wutar Lantarki na WAGO

 

Ingantacciyar wutar lantarki ta WAGO koyaushe tana isar da wutar lantarki akai-akai - ko don aikace-aikace masu sauƙi ko aiki da kai tare da manyan buƙatun wuta. WAGO yana ba da kayan wutar lantarki mara katsewa (UPS), na'urorin buffer, redundancy modules da ɗimbin kewayon na'urorin lantarki na lantarki (ECBs) a matsayin cikakken tsarin don haɓakawa mara kyau. Cikakken tsarin samar da wutar lantarki ya haɗa da abubuwa kamar UPSs, na'urorin buffer capacitive, ECBs, redundancy modules da DC/DC masu canzawa.

WAGO Overvoltage Kariya da Kayan Lantarki na Musamman

Saboda yadda da kuma inda ake amfani da su, dole ne samfuran kariya masu ƙarfi su kasance iri-iri don tabbatar da aminci da kariya marar kuskure. Kayayyakin kariyar wuce gona da iri na WAGO suna tabbatar da ingantaccen kariya ga kayan lantarki da tsarin lantarki akan tasirin manyan wutar lantarki.

Kariyar wuce gona da iri na WAGO da samfuran lantarki na musamman suna da amfani da yawa.
Modulolin mu'amala tare da ayyuka na musamman suna ba da aminci, sarrafa sigina mara kuskure da daidaitawa.
Maganganun kariya na overvoltage ɗinmu suna ba da ingantaccen kariya ta fiusi akan manyan ƙarfin lantarki don kayan lantarki da tsarin.

WQAGO Electronic Circuit Breakers (ECBs)

 

WAGO's ECBs sune ƙaƙƙarfan, madaidaicin bayani don fusing na'urorin lantarki na DC.

Amfani:

1-, 2-, 4- da 8-tashar ECBs tare da ƙayyadaddun igiyoyi ko daidaitacce daga 0.5 zuwa 12 A

Babban ƙarfin kunnawa:> 50,000 µF

Ikon sadarwa: saka idanu mai nisa da sake saiti

Fasahar Haɗin CAGE CLMP® Zaɓuɓɓuka Zaɓuɓɓuka: Babu kulawa da adana lokaci

Cikakken kewayon yarda: aikace-aikace da yawa


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

    Samfura masu alaƙa

    • Hirschmann GRS105-16TX/14SFP-1HV-2A Canja

      Hirschmann GRS105-16TX/14SFP-1HV-2A Canja

      Ƙayyadaddun Bayanan Fasaha na Kwanan Kasuwanci Bayanin samfur Nau'in GRS105-16TX / 14SFP-1HV-2A (Lambar samfur: GRS105-6F8F16TSG9Y9HHSE2A99XX.X.XX) Bayanin GREYHOUND 105/106 zuwa Tsarin Masana'antu, Matsakaicin Ragowar Masana'antu 105/106 802.3.

    • Phoenix Contact 2910586 MUHIMMIYA-PS/1AC/24DC/120W/EE - Naúrar samar da wutar lantarki

      Phoenix Contact 2910586 MUHIMMAN-PS/1AC/24DC/1...

      Lambar Kwanan Kasuwanci 2910586 Nau'in tattarawa 1 pc Mafi ƙarancin tsari 1 pc Maɓallin tallace-tallace CMP Maɓallin samfur CMB313 GTIN 4055626464411 Nauyi kowane yanki (ciki har da shiryawa) 678.5 g Nauyin kowane yanki (ban da shiryawa) lambar asalin ƙasar ku 530 fa'idodin fasaha na SFB tafiye-tafiye daidaitattun masu watsewa sele...

    • Phoenix Contact 2900298 PLC-RPT-24DC/ 1IC/ACT - Module Relay

      Phoenix Contact 2900298 PLC-RPT-24DC/ 1IC/ACT ...

      Lambar Kwanan Kasuwanci 2900298 Nau'in tattarawa 10 pc Mafi ƙarancin tsari 1 pc Maɓallin samfur CK623A shafi shafi 382 (C-5-2019) GTIN 4046356507370 Nauyi kowane yanki (ciki har da shiryawa) 70.7 g marufi na musamman. lambar jadawalin kuɗin fito 85364190 Ƙasar asali DE Abun lamba lambar 2900298 Bayanin samfur Coil si...

    • MOXA PT-7528 Jerin Gudanar da Rackmount Ethernet Canja

      MOXA PT-7528 Jerin Gudanar da Rackmount Ethernet ...

      Gabatarwa Tsarin PT-7528 an ƙera shi don aikace-aikacen sarrafa tashar wutar lantarki wanda ke aiki a cikin matsanancin yanayi. Tsarin PT-7528 yana goyan bayan fasahar Tsaron Noise na Moxa, yana dacewa da IEC 61850-3, kuma rigakafinta na EMC ya wuce matsayin IEEE 1613 Class 2 don tabbatar da asarar fakitin sifili yayin watsawa cikin saurin waya. Tsarin PT-7528 kuma yana da mahimmancin fifikon fakiti (GOOSE da SMVs), ginanniyar sabis na MMS…

    • Weidmuller WPD 302 2X35/2X25 3XGY 1561740000 Tashar Tashar Rarraba

      Weidmuller WPD 302 2X35/2X25 3XGY 1561740000 Di...

      Weidmuller W jerin tasha yana toshe haruffa ɗimbin yarda na ƙasa da ƙasa da cancanta da cancanta daidai da ƙa'idodin aikace-aikace iri-iri suna sanya jerin W-saukin hanyar haɗin kai na duniya, musamman a cikin yanayi mai tsauri. Haɗin dunƙule ya daɗe yana kasancewa tushen haɗin kai don biyan madaidaitan buƙatu cikin aminci da aiki. Kuma W-Series ɗin mu har yanzu yana saita ...

    • Hirschmann BRS30-2004OOOO-STCZ99HHSESXX.X.XX Canjawa

      Hirschmann BRS30-2004OOOO-STCZ99HHSESXX.X.XX S...

      Kwanan Kasuwanci Bayanin Samfuran Bayanin Gudanar da Canjin Masana'antu don DIN Rail, ƙira mara kyau Fast Ethernet, Gigabit nau'in haɓakawa Samfuran bai wanzu ba tukuna Nau'in tashar jiragen ruwa da adadin 24 Ports a duka: 20x 10/100BASE TX / RJ45; 4 x 100/1000Mbit / s fiber; 1. Uplink: 2 x SFP Ramin (100/1000 Mbit / s); 2. Uplink: 2 x SFP Ramin (100/1000 Mbit/s) Ƙarin Hanyoyin Sadarwar Wutar Lantarki / alamar lamba 1 x plug-i ...