• kai_banner_01

WAGO 787-1668/000-080 Mai Katse Wutar Lantarki na Lantarki

Takaitaccen Bayani:

WAGO 787-1668/000-080 shine mai karya da'ira ta lantarki; tashar 8; ƙarfin wutar lantarki na shigarwar VDC 24; mai daidaitawa 110 A; IO-Link

Siffofi:

ECB mai adana sarari tare da tashoshi takwas

Nau'in wutar lantarki: 1 … 10 A (ana iya daidaitawa ga kowane tasha ta hanyar maɓallin zaɓin mai rufewa ko hanyar haɗin IO-Link)

Ƙarfin kunnawa > 50000 μF a kowace tasha

Maɓalli ɗaya mai haske, mai launuka uku a kowace tasha yana sauƙaƙa sauyawa (kunnawa/kashewa), sake saitawa, da kuma gano cutar a wurin

Sauya tashoshi da aka jinkirta lokaci

Saƙon matsayi da kuma ma'aunin yanzu na kowane tashar ta hanyar hanyar sadarwa ta IO-Link

Kunna/kashe kowace tasha daban ta hanyar hanyar sadarwa ta IO-Link


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Kayayyakin Wutar Lantarki na WAGO

 

Ingancin samar da wutar lantarki na WAGO koyaushe yana isar da wutar lantarki mai ɗorewa - ko don aikace-aikace masu sauƙi ko kuma ta atomatik tare da buƙatun wutar lantarki mafi girma. WAGO yana ba da wutar lantarki mara katsewa (UPS), na'urorin buffer, na'urorin redundancy da kuma nau'ikan na'urorin fashewa na lantarki (ECBs) a matsayin cikakken tsarin don haɓakawa mara matsala. Tsarin samar da wutar lantarki mai cikakken ƙarfi ya haɗa da abubuwan da aka haɗa kamar UPS, na'urorin buffer mai ƙarfin lantarki, ECBs, na'urorin redundancy da masu canza DC/DC.

Kariyar Wutar Lantarki ta WAGO da Kayan Lantarki na Musamman

Saboda yadda ake amfani da su da kuma inda ake amfani da su, dole ne kayayyakin kariya daga girgiza su kasance masu amfani don tabbatar da kariya mai aminci da kuma ba tare da kurakurai ba. Kayayyakin kariya daga wuce gona da iri na WAGO suna tabbatar da ingantaccen kariya ga kayan lantarki da tsarin lantarki daga tasirin babban ƙarfin lantarki.

Kariyar wutar lantarki ta WAGO da samfuran lantarki na musamman suna da amfani da yawa.
Modules na hanyar sadarwa tare da ayyuka na musamman suna ba da aminci, sarrafa sigina da daidaitawa ba tare da kurakurai ba.
Maganin kariya daga wuce gona da iri na wutar lantarki yana samar da ingantaccen kariya daga fiyu daga manyan wutar lantarki ga kayan aiki da tsarin lantarki.

Masu Katse Wutar Lantarki na WQAGO (ECBs)

 

WAGO'ECBs sune ƙananan mafita, daidaitacce don haɗa da'irori na wutar lantarki na DC.

Fa'idodi:

ECBs na tashoshi 1, 2, 4 da 8 tare da kwararar lantarki mai tsayayye ko mai daidaitawa waɗanda ke tsakanin 0.5 zuwa 12 A

Babban ƙarfin kunnawa: > 50,000 µF

Ikon sadarwa: sa ido daga nesa da sake saitawa

Fasahar Haɗin CAGE CLAMP® Mai Zama Mai Fuskantar Zabi: Ba ta buƙatar gyarawa kuma tana adana lokaci

Cikakken kewayon amincewa: aikace-aikace da yawa


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi

    Kayayyaki masu alaƙa

    • Hirschmann GMM40-OOOOOOOSV9HHS999.9 Tsarin Watsa Labarai don Masu Sauya GREYHOUND 1040

      Hirschmann GMM40-OOOOOOOSV9HHS999.9 Modu na Kafafen Yada Labarai...

      Bayanin Samfurin Bayanin Samfurin GREYHOUND1042 Gigabit Ethernet media module Nau'in tashar jiragen ruwa da yawa Tashoshi 8 FE/GE; 2x FE/GE SFP rami; 2x FE/GE SFP rami; 2x FE/GE SFP rami; 2x FE/GE SFP rami Girman cibiyar sadarwa - tsawon kebul Fiber yanayi guda ɗaya (SM) Tashar jiragen ruwa 9/125 µm 1 da 3: duba SFP modules; tashar jiragen ruwa 5 da 7: duba SFP modules; tashar jiragen ruwa 2 da 4: duba SFP modules; tashar jiragen ruwa 6 da 8: duba SFP modules; Fiber yanayi guda ɗaya (LH) 9/...

    • Weidmuller IE-SW-BL08-6TX-2SCS 1412110000 Canjin hanyar sadarwa mara sarrafawa

      Weidmuller IE-SW-BL08-6TX-2SCS 1412110000 Unman...

      Bayanan oda na gabaɗaya Sigar Canja wurin cibiyar sadarwa, ba a sarrafa shi ba, Ethernet mai sauri, Yawan tashoshin jiragen ruwa: 6x RJ45, 2 * SC Yanayi ɗaya, IP30, -10 °C...60 °C Lambar oda 1412110000 Nau'i IE-SW-BL08-6TX-2SCS GTIN (EAN) 4050118212679 Yawa. Abubuwa 1 Girma da nauyi Zurfin 70 mm Zurfin (inci) 2.756 inci 115 mm Tsawo (inci) 4.528 inci Faɗi 50 mm Faɗi (inci) 1.968 inci...

    • WAGO 787-2861/100-000 Mai Katse Wutar Lantarki na Lantarki

      WAGO 787-2861/100-000 Wutar Lantarki C...

      Kayayyakin Wutar Lantarki na WAGO Ingancin wutar lantarki na WAGO koyaushe yana isar da wutar lantarki mai ɗorewa - ko don aikace-aikace masu sauƙi ko kuma ta atomatik tare da buƙatun wutar lantarki mafi girma. WAGO yana ba da wutar lantarki mara katsewa (UPS), na'urori masu buffer, na'urori masu sake amfani da wutar lantarki da kuma nau'ikan na'urorin fashewa na lantarki (ECBs) a matsayin cikakken tsarin don haɓakawa mara matsala. Tsarin samar da wutar lantarki mai cikakken ƙarfi ya haɗa da abubuwan da suka haɗa da UPS, capacitive ...

    • Weidmuller ZAP/TW 1 1608740000 Farantin Ƙarshe

      Weidmuller ZAP/TW 1 1608740000 Farantin Ƙarshe

      Takardar Bayanai Bayanan oda na gabaɗaya Sigar Z-series, Na'urorin haɗi, Farantin ƙarshe, Farantin Raba Lambar Umarni 1608740000 Nau'i ZAP/TW 1 GTIN (EAN) 4008190190859 Yawa. Abubuwa 50 Girma da nauyi Zurfin 30.6 mm Zurfin (inci) inci 1.205 Tsawo 59.3 mm Tsawo (inci) inci 2.335 Faɗi 2 mm Faɗi (inci) inci 0.079 Nauyin daidaitacce 2.86 g Zafin jiki Zafin ajiya -25 ...

    • Maɓallin Ethernet na Masana'antu mara sarrafawa na MOXA EDS-208

      MOXA EDS-208 Industry E-ba a sarrafa shi ba a matakin shiga...

      Siffofi da Fa'idodi 10/100BaseT(X) (mai haɗawa RJ45), 100BaseFX (yanayi da yawa, masu haɗin SC/ST) Tallafin IEEE802.3/802.3u/802.3x Kariyar guguwa ta watsa ikon hawa layin dogo na DIN -10 zuwa 60°C kewayon zafin aiki Bayani dalla-dalla Ma'aunin Haɗin Ethernet IEEE 802.3 don10BaseTIEEE 802.3u don 100BaseT(X) da 100Ba...

    • Mai Haɗa Hasken WAGO 294-5023

      Mai Haɗa Hasken WAGO 294-5023

      Takardar Kwanan Wata Bayanan Haɗin Bayanai Makullan Haɗin 15 Jimlar adadin damar 3 Yawan nau'ikan haɗi 4 Aikin PE ba tare da tuntuɓar PE ba Haɗin 2 Nau'in haɗi 2 Fasaha ta Ciki 2 Fasaha ta haɗi 2 PUSH WIRE® Yawan wuraren haɗin 2 1 Nau'in kunnawa 2 Tura-ciki Mai sarrafa ƙarfi 2 0.5 … 2.5 mm² / 18 … 14 AWG Mai sarrafa madaidaiciya mai laushi; tare da ferrule mai rufi 2 0.5 … 1 mm² / 18 … 16 AWG Fine-s...