• babban_banner_01

WAGO 787-1668/000-250 Mai Rarraba Wutar Lantarki

Takaitaccen Bayani:

WAGO 787-1668/000-250 na'urar da'ira ce; 8-tashar; 48 VDC shigarwar ƙarfin lantarki; daidaitacce 210 A; Alamar lamba

Siffofin:

ECB mai ceton sarari tare da tashoshi takwas

Nau'in halin yanzu: 2 … 10 A (daidaitacce ga kowane tashoshi ta hanyar sauya mai zaɓin hatimi)

Ƙarfin kunnawa> 23000 μF kowace tashoshi

Ɗayan haske ɗaya, maɓalli mai launi uku kowane tashoshi yana sauƙaƙa sauyawa (kunna/kashe), sake saiti, da bincikar wuri.

Canjin tashoshi na jinkirta lokaci

Saƙon da aka yanke (siginar rukuni na gama gari)

Shigar da nisa yana sake saita duk tashoshi da suka lalace

Matsakaicin siginar siginar kyauta 13/14 yana ba da rahoton "tashar ta kashe" da "tashar taɗi" - baya goyan bayan sadarwa ta hanyar bugun bugun jini


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Kayan Wutar Lantarki na WAGO

 

Ingantacciyar wutar lantarki ta WAGO koyaushe tana isar da wutar lantarki akai-akai - ko don aikace-aikace masu sauƙi ko aiki da kai tare da manyan buƙatun wuta. WAGO yana ba da kayan wutar lantarki mara katsewa (UPS), na'urorin buffer, kayan aikin redundancy da ɗimbin kewayon na'urorin lantarki na lantarki (ECBs) a matsayin cikakken tsarin don haɓakawa mara kyau. Cikakken tsarin samar da wutar lantarki ya haɗa da abubuwa kamar UPSs, samfuran buffer capacitive, ECBs, redundancy modules da DC/DC masu juyawa.

WAGO Overvoltage Kariya da Kayan Lantarki na Musamman

Saboda yadda da kuma inda ake amfani da su, dole ne samfuran kariya masu ƙarfi su kasance iri-iri don tabbatar da aminci da kariya marar kuskure. Kayayyakin kariyar wuce gona da iri na WAGO suna tabbatar da ingantaccen kariya ga kayan lantarki da tsarin lantarki akan tasirin manyan wutar lantarki.

Kariyar wuce gona da iri na WAGO da samfuran lantarki na musamman suna da amfani da yawa.
Modulolin mu'amala tare da ayyuka na musamman suna ba da aminci, sarrafa sigina mara kuskure da daidaitawa.
Maganin kariyar mu na overvoltage yana ba da ingantaccen kariyar fiusi akan babban ƙarfin lantarki don kayan lantarki da tsarin.

WQAGO Electronic Circuit Breakers (ECBs)

 

WAGO's ECBs sune ƙaƙƙarfan, madaidaicin bayani don fusing na'urorin lantarki na DC.

Amfani:

1-, 2-, 4- da 8-tashar ECBs tare da ƙayyadaddun igiyoyi ko daidaitacce daga 0.5 zuwa 12 A

Babban ƙarfin kunnawa:> 50,000 µF

Ikon sadarwa: saka idanu mai nisa da sake saiti

Fasahar Haɗin CAGE CLMP® Zaɓuɓɓuka Zaɓuɓɓuka: Babu kulawa da adana lokaci

Cikakken kewayon yarda: aikace-aikace da yawa


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

    Samfura masu alaƙa

    • Harting 19 30 048 0292,19 30 048 0293 Han Hood/Gidaje

      Harting 19 30 048 0292,19 30 048 0293 Han Hood/...

      Fasahar HARTING tana haifar da ƙarin ƙima ga abokan ciniki. Fasaha ta HARTING suna aiki a duk duniya. Kasancewar HARTING yana tsaye ne don tsarin aiki lafiyayye wanda masu haɗin kai masu kaifin basira, hanyoyin samar da ababen more rayuwa masu wayo da nagartaccen tsarin hanyar sadarwa. A cikin tsawon shekaru masu yawa na kusanci, haɗin gwiwar dogara da abokan cinikinta, Ƙungiyar Fasaha ta HARTING ta zama ɗaya daga cikin manyan ƙwararrun masana a duniya don haɗa t ...

    • Hirschmann RS20-1600T1T1SDAUHC Canjawar Canjin Masana'antu mara Gudanarwa

      Hirschmann RS20-1600T1T1SDAUHC masana'antu mara sarrafa...

      Gabatarwar RS20/30 Ethernet mara sarrafawa yana jujjuya Hirschmann RS20-1600T1T1SDAUHC Samfuran masu ƙima RS20-1600M2M2SDAUHC/HH RS20-1600S2S2SDAUHC/HH RS30-0802O6O6SDAUHC/HH RS30-1602O6O6SDAUHC/HH RS20-0800S2T1SDAUHC RS0TS201 Saukewa: RS20-2400T1T1SDAUHC

    • WAGO 280-519 Tashar Tashar Tashar bene biyu

      WAGO 280-519 Tashar Tashar Tashar bene biyu

      Bayanan Haɗin Kwanan wata Maƙallan Haɗin 4 Jimlar yawan ma'auni 2 Adadin matakan 2 Bayanan jiki Nisa 5 mm / 0.197 inci Tsawo 64 mm / 2.52 inci Zurfin daga saman gefen DIN-dogo 58.5 mm / 2.303 inci Wago Terminal Blocks Wago tashoshi, wanda kuma aka sani da Wago connectors ko clamps, wakiltar ƙasa ...

    • MOXA NPort 5110A Babban Sabar Na'urar Masana'antu

      MOXA NPort 5110A Babban Sabar Na'urar Masana'antu

      Fasaloli da Fa'idodin Amfani da wutar lantarki na 1 W Mai sauri 3-mataki na tushen yanar gizo na tushen Yanar Gizo mai haɓaka kariya ga serial, Ethernet, da ikon haɗa tashar tashar COM da aikace-aikacen multicast UDP Masu haɗa nau'in wutar lantarki don amintaccen shigarwa na COM da direbobin TTY don Windows, Linux. , da macOS Standard TCP/IP dubawa da kuma m TCP da UDP halaye Haɗa har zuwa 8 TCP runduna ...

    • SIEMENS 6ES72151AG400XB0 SIMATIC S7-1200 1215C COMPACT CPU Module PLC

      SIEMENS 6ES72151AG400XB0 SIMATIC S7-1200 1215C ...

      Kwanan wata samfur: Lambar Labarin Samfurin (Lambar Fuskantar Kasuwanci) 6ES72151AG400XB0 | 6ES72151AG400XB0 Bayanin Samfura SIMATIC S7-1200, CPU 1215C, COMPACT CPU, DC/DC/DC, 2 PROFINET PORT, ONBOARD I/O: 14 DI 24V DC; 10 DO 24V DC 0.5A 2 AI 0-10V DC, 2 AO 0-20MA DC, WUTA: DC 20.4 - 28.8 V DC, PROGRAM / DATA MEMORY: 125 KB NOTE: !! ! Iyalin samfur CPU 1215C Samfurin Rayuwar Rayuwa (PLM)...

    • Weidmuller A3C 2.5 PE 1521670000 Tasha

      Weidmuller A3C 2.5 PE 1521670000 Tasha

      Weidmuller's A series terminal blocks characters Haɗin bazara tare da PUSH IN fasaha (A-Series) Ajiye lokaci 1. Hawan ƙafar ƙafa yana sa buɗe shingen tashar cikin sauƙi 2. Bambance-bambancen da aka yi tsakanin duk wuraren aiki 3.Sauƙaƙan alama da wayoyi ƙirar sararin samaniya 1.Slim zane yana haifar da babban adadin sarari a cikin panel 2.High wiring density duk da karancin sarari da ake bukata a kan m dogo Safety ...