• kai_banner_01

WAGO 787-1712 Wutar Lantarki

Takaitaccen Bayani:

WAGO 787-1712 shine tushen wutar lantarki mai yanayin Switched; Eco; mataki na 1; ƙarfin wutar lantarki na VDC 24; 2.5 A fitarwa; DC-OK LED

Siffofi:

Samar da wutar lantarki ta yanayin canzawa

Sanyayawar convection ta halitta lokacin da aka ɗora a kwance

An rufe shi don amfani a cikin kabad na sarrafawa

Ya dace da duka aiki a layi ɗaya da kuma jerin ayyuka

Wutar lantarki mai fitarwa da aka ware ta hanyar lantarki (SELV) bisa ga EN 60335-1 da UL 60950-1; PELV bisa ga EN 60204

Ana iya hawa layin DIN-35 a wurare daban-daban

Shigarwa kai tsaye akan farantin hawa ta hanyar riƙe kebul


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Kayayyakin Wutar Lantarki na WAGO

 

Ingancin samar da wutar lantarki na WAGO koyaushe yana samar da wutar lantarki mai ɗorewa - ko don aikace-aikace masu sauƙi ko kuma ta atomatik tare da buƙatun wutar lantarki mafi girma. WAGO yana ba da wutar lantarki mara katsewa (UPS), na'urorin buffer, na'urori masu sake amfani da wutar lantarki da kuma nau'ikan na'urorin fashewa na lantarki (ECBs) a matsayin cikakken tsarin don haɓakawa mara matsala.

 

Fa'idodin Samar da Wutar Lantarki na WAGO a gare ku:

  • Kayayyakin wutar lantarki guda ɗaya da uku don yanayin zafi tsakanin −40 zuwa +70°C (−40 … +158°F)

    Bambance-bambancen fitarwa: 5 … 48 VDC da/ko 24 … 960 W (1 … 40 A)

    An amince da shi a duk duniya don amfani a aikace-aikace daban-daban

    Tsarin samar da wutar lantarki mai cikakken tsari ya haɗa da abubuwa kamar UPS, na'urorin buffer na capacitive, ECBs, na'urorin redundancy da masu canza DC/DC

Samar da Wutar Lantarki ta Eco

 

Yawancin aikace-aikacen asali suna buƙatar VDC 24 kawai. Nan ne WAGO's Eco Power Supplies suka yi fice a matsayin mafita mai araha.
Inganci, Ingantaccen Samar da Wutar Lantarki

Layin samar da wutar lantarki na Eco yanzu ya haɗa da sabbin Kayayyakin Wutar Lantarki na WAGO Eco 2 tare da fasahar turawa da kuma haɗakar levers na WAGO. Abubuwan da sabbin na'urorin suka ƙunsa sun haɗa da haɗin sauri, abin dogaro, mara kayan aiki, da kuma kyakkyawan rabo na farashi-aiki.

Fa'idodin da Za Ku Samu:

Wutar lantarki: 1.25 ... 40 A

Faɗin ƙarfin lantarki mai faɗi don amfani a ƙasashen duniya: 90 ... 264 VAC

Musamman mai araha: cikakke ne don aikace-aikacen asali masu ƙarancin kuɗi

Fasahar Haɗin CAGE CLAMP®: ba ta buƙatar kulawa kuma tana adana lokaci

Alamar matsayin LED: samuwar ƙarfin lantarki (kore), da'irar overcurrent/gajere (ja)

Sanyawa mai sassauƙa akan layin DIN da shigarwa mai canzawa ta hanyar shirye-shiryen rataye sukurori - cikakke ne ga kowane aikace-aikace

Gida mai faɗi da ƙarfi na ƙarfe: ƙira mai sauƙi da karko

 


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi

    Kayayyaki masu alaƙa

    • WAGO 750-556 Analog Fitar Module

      WAGO 750-556 Analog Fitar Module

      Mai Kula da Tsarin WAGO I/O 750/753 Kayan haɗin da aka rarraba don aikace-aikace iri-iri: Tsarin I/O na nesa na WAGO yana da fiye da na'urori na I/O 500, masu sarrafawa masu shirye-shirye da na'urorin sadarwa don samar da buƙatun sarrafa kansa da duk motocin sadarwa da ake buƙata. Duk fasaloli. Fa'ida: Yana goyan bayan mafi yawan motocin sadarwa - sun dace da duk ka'idojin sadarwa na yau da kullun da ƙa'idodin ETHERNET.

    • Harting 09 67 000 5476 D-Sub, FE AWG 22-26 ci gaba da laifi

      Harting 09 67 000 5476 D-Sub, FE AWG 22-26 ya aikata...

      Bayanin Samfura Gano Nau'in Lambobi Jerin D-Sub Identification Nau'in lamba Lambobin sadarwa Sigar kunci Jinsi Tsarin masana'antu na mace Lambobin sadarwa masu juyawa Halayen fasaha Mai gudanarwa sashe-sashe-0.13 ... 0.33 mm² Mai gudanarwa sashe-sashe [AWG]AWG 26 ... AWG 22 Juriyar hulɗa≤ 10 mΩ Tsawon cirewa 4.5 mm Matsayin aiki 1 acc. zuwa CECC 75301-802 Kayayyakin kayan Kayan aiki (lambobi)Alloy na jan ƙarfe Surfa...

    • Weidmuller WQV 6/10 1052260000 Tashoshi Masu haɗin giciye

      Weidmuller WQV 6/10 1052260000 Tashoshin Cross-...

      Bayanan umarni na gabaɗaya Sigar Mai haɗin giciye (tashar), lokacin da aka yi masa ƙulli, rawaya, 57 A, Adadin sanduna: 10, Fitilar a cikin mm (P): 8.00, Mai rufewa: Ee, Faɗi: 7.6 mm Lambar Oda 1052260000 Nau'i WQV 6/10 GTIN (EAN) 4008190153977 Yawa. Abubuwa 20 Girma da nauyi Zurfin 18 mm Zurfin (inci) 0.709 inci 77.3 mm Tsawo (inci) 3.043 inci ...

    • Harting 09 14 006 2633,09 14 006 2733 Han Module

      Harting 09 14 006 2633,09 14 006 2733 Han Module

      Fasahar HARTING tana ƙara wa abokan ciniki ƙima. Fasaha ta HARTING tana aiki a duk duniya. Kasancewar HARTING tana wakiltar tsarin aiki mai kyau wanda masu haɗin kai masu hankali, mafita na ababen more rayuwa masu wayo da tsarin sadarwa masu inganci suka samar. Tsawon shekaru da yawa na haɗin gwiwa mai ƙarfi da aminci tare da abokan cinikinta, Ƙungiyar Fasaha ta HARTING ta zama ɗaya daga cikin manyan ƙwararru a duniya don haɗa hanyoyin sadarwa...

    • Mai Haɗa Hasken WAGO 294-5032

      Mai Haɗa Hasken WAGO 294-5032

      Takardar Kwanan Wata Bayanan Haɗin Bayanai Makullan Haɗin 10 Jimlar adadin damar 2 Yawan nau'ikan haɗin 4 Aikin PE ba tare da tuntuɓar PE ba Haɗin 2 Nau'in haɗi 2 Na ciki 2 Fasahar haɗi 2 PUSH WIRE® Yawan wuraren haɗin 2 1 Nau'in kunnawa 2 Tura-ciki Mai sarrafa ƙarfi 2 0.5 … 2.5 mm² / 18 … 14 AWG Mai sarrafa madaidaiciya mai laushi; tare da ferrule mai rufi 2 0.5 … 1 mm² / 18 … 16 AWG Mai toshe madaidaiciya...

    • MOXA NPort 6650-16 Sabar Tasha

      MOXA NPort 6650-16 Sabar Tasha

      Fasaloli da Fa'idodi Sabar tashar Moxa tana da ayyuka na musamman da fasalulluka na tsaro da ake buƙata don kafa ingantattun haɗin tashoshi zuwa hanyar sadarwa, kuma tana iya haɗa na'urori daban-daban kamar tashoshi, modem, maɓallan bayanai, kwamfutocin babban tsari, da na'urorin POS don samar da su ga masu masaukin hanyar sadarwa da aiwatarwa. LCD panel don sauƙin saita adireshin IP (samfuran yanayin zafi na yau da kullun) Tsaro...