• kai_banner_01

WAGO 787-2810 Wutar Lantarki

Takaitaccen Bayani:

WAGO 787-2810 shine Mai Canza DC/DC; 24 VDC na wutar lantarki; 5/10/12 VDC mai daidaitawa; 0.5 A na wutar lantarki; DC OK lamba

Siffofi:

Mai canza DC/DC a cikin ƙaramin gida mai girman mm 6

Masu canza wutar lantarki na DC/DC (787-28xx) suna samar da na'urori masu ƙarfin VDC 5, 10, 12 ko 24 daga wutar lantarki ta VDC 24 ko 48 tare da ƙarfin fitarwa har zuwa W 12.

Kula da ƙarfin lantarki ta hanyar fitarwa ta siginar DC OK

Ana iya amfani da na'urorin 857 da 2857 Series

Cikakken kewayon amincewa don aikace-aikace da yawa


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Kayayyakin Wutar Lantarki na WAGO

 

Ingancin samar da wutar lantarki na WAGO koyaushe yana samar da wutar lantarki mai ɗorewa - ko don aikace-aikace masu sauƙi ko kuma ta atomatik tare da buƙatun wutar lantarki mafi girma. WAGO yana ba da wutar lantarki mara katsewa (UPS), na'urorin buffer, na'urori masu sake amfani da wutar lantarki da kuma nau'ikan na'urorin fashewa na lantarki (ECBs) a matsayin cikakken tsarin don haɓakawa mara matsala.

 

Fa'idodin Samar da Wutar Lantarki na WAGO a gare ku:

  • Kayayyakin wutar lantarki guda ɗaya da uku don yanayin zafi tsakanin −40 zuwa +70°C (−40 … +158°F)

    Bambance-bambancen fitarwa: 5 … 48 VDC da/ko 24 … 960 W (1 … 40 A)

    An amince da shi a duk duniya don amfani a aikace-aikace daban-daban

    Tsarin samar da wutar lantarki mai cikakken tsari ya haɗa da abubuwa kamar UPS, na'urorin buffer na capacitive, ECBs, na'urorin redundancy da masu canza DC/DC

Mai Canza DC/DC

 

Don amfani maimakon ƙarin wutar lantarki, na'urorin canza DC/DC na WAGO sun dace da ƙarfin lantarki na musamman. Misali, ana iya amfani da su don na'urori masu auna firikwensin da masu kunna wutar lantarki masu ƙarfi.

Fa'idodin da Za Ku Samu:

Ana iya amfani da na'urorin canza DC/DC na WAGO maimakon ƙarin wutar lantarki don aikace-aikace masu ƙarfin lantarki na musamman.

Sirararen ƙira: Faɗin "Gaskiya" 6.0 mm (inci 0.23) yana ƙara girman sararin panel

Yanayin yanayin zafi na iska mai faɗi

A shirye don amfani a duk duniya a masana'antu da yawa, godiya ga jerin UL

Alamar yanayin aiki, hasken LED mai kore yana nuna matsayin ƙarfin lantarki na fitarwa

Tsarin siginar 857 da 2857 da kuma na'urorin jigilar kaya iri ɗaya: cikakken haɗin wutar lantarki mai wadata


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi

    Kayayyaki masu alaƙa

    • MOXA EDR-G902 amintaccen na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa

      MOXA EDR-G902 amintaccen na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa

      Gabatarwa EDR-G902 uwar garken VPN ne mai inganci, mai tsarin aiki tare da na'urar firewall/NAT mai tsaro gaba ɗaya. An tsara shi don aikace-aikacen tsaro na tushen Ethernet akan mahimman hanyoyin sadarwa na sarrafawa ta nesa ko sa ido, kuma yana ba da Yankin Tsaro na Lantarki don kariyar kadarorin yanar gizo masu mahimmanci ciki har da tashoshin famfo, DCS, tsarin PLC akan rijiyoyin mai, da tsarin tace ruwa. Jerin EDR-G902 ya haɗa da waɗannan...

    • Maɓallin Ethernet na Masana'antu mara sarrafawa na MOXA EDS-205A-S-SC

      MOXA EDS-205A-S-SC Etherne na Masana'antu mara sarrafawa...

      Siffofi da Fa'idodi 10/100BaseT(X) (mai haɗawa RJ45), 100BaseFX (yanayi da yawa/yanayi ɗaya, mai haɗawa SC ko ST) Shigar da wutar lantarki mai yawa 12/24/48 VDC guda biyu Gidan aluminum IP30 Tsarin kayan aiki mai ƙarfi ya dace da wurare masu haɗari (Aji na 1 Div. 2/ATEX Zone 2), sufuri (NEMA TS2/EN 50121-4), da muhallin teku (DNV/GL/LR/ABS/NK) -40 zuwa 75°C kewayon zafin aiki (samfuran-T) ...

    • Hirschmann OZD Profi 12M G11 PRO Mai Rarraba Interface

      Hirschmann OZD Profi 12M G11 PRO Interface Conv ...

      Bayani Bayanin Samfura Nau'i: OZD Profi 12M G11 PRO Suna: OZD Profi 12M G11 PRO Bayani: Mai canza wutar lantarki/na gani don hanyoyin sadarwa na PROFIBUS-filin bas; aikin maimaituwa; don gilashin quartz FO Lambar Sashe: 943905221 Nau'in tashar jiragen ruwa da yawa: 1 x na gani: soket 2 BFOC 2.5 (STR); 1 x na lantarki: Sub-D fil 9, mace, aikin fil bisa ga EN 50170 sashi na 1 Nau'in Sigina: PROFIBUS (DP-V0, DP-V1, DP-V2 da F...

    • WAGO 750-354 Fieldbus Coupler EtherCAT

      WAGO 750-354 Fieldbus Coupler EtherCAT

      Bayani Ma'ajin EtherCAT® Fieldbus yana haɗa EtherCAT® zuwa Tsarin WAGO I/O na modular. Ma'ajin filin yana gano duk kayan I/O da aka haɗa kuma yana ƙirƙirar hoton tsari na gida. Wannan hoton tsari na iya haɗawa da tsari mai gauraya na kayan analog (canja wurin bayanai ta kalma-da-kalma) da na dijital (canja wurin bayanai ta bit-da-bit). Babban haɗin EtherCAT® yana haɗa mahaɗin zuwa hanyar sadarwa. Ƙasan soket ɗin RJ-45 na iya haɗawa da ƙari...

    • MoXA EDS-505A Maɓallin Ethernet na Masana'antu mai tashoshi 5

      MOXA EDS-505A Etherne na Masana'antu mai tashar jiragen ruwa 5...

      Fasaloli da Fa'idodi Turbo Zobe da Turbo Chain (lokacin murmurewa ƙasa da 20 ms @ 250 switches), da STP/RSTP/MSTP don sake amfani da hanyar sadarwa TACACS+, SNMPv3, IEEE 802.1X, HTTPS, da SSH don haɓaka tsaron hanyar sadarwa Sauƙin sarrafa hanyar sadarwa ta hanyar mai binciken yanar gizo, CLI, Telnet/serial console, kayan aikin Windows, da ABC-01 Yana goyan bayan MXstudio don sauƙin sarrafawa da gani na cibiyar sadarwa ta masana'antu ...

    • Harting 19 20 032 0231,19 20 032 0232,19 20 032 0272 Han Hood/Gidaje

      Harting 19 20 032 0231,19 20 032 0232,19 20 032...

      Fasahar HARTING tana ƙara wa abokan ciniki ƙima. Fasaha ta HARTING tana aiki a duk duniya. Kasancewar HARTING tana wakiltar tsarin aiki mai kyau wanda masu haɗin kai masu hankali, mafita na ababen more rayuwa masu wayo da tsarin sadarwa masu inganci suka samar. Tsawon shekaru da yawa na haɗin gwiwa mai ƙarfi da aminci tare da abokan cinikinta, Ƙungiyar Fasaha ta HARTING ta zama ɗaya daga cikin manyan ƙwararru a duniya don haɗa hanyoyin sadarwa...