• kai_banner_01

WAGO 787-783 Tsarin Sauyawa na Samar da Wutar Lantarki

Takaitaccen Bayani:

WAGO 787-783 shine Tsarin Aiki Mai Sauƙi; 2 x 9Wutar lantarki ta shigarwar VDC 54; 2 x 12.5 A wutar shigarwa; 954 VDC ƙarfin lantarki; 25 A wutar lantarki

Siffofi:

Module mai jurewa tare da shigarwa biyu yana haɗa kayan wutar lantarki guda biyu

Don samar da wutar lantarki mai amfani da wutar lantarki mai yawa da kuma mai aminci ga gazawa

Tare da LED da kuma hulɗa mara amfani don saka idanu kan ƙarfin lantarki a wurin da kuma daga nesa


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Kayayyakin Wutar Lantarki na WAGO

 

Ingancin samar da wutar lantarki na WAGO koyaushe yana samar da wutar lantarki mai ɗorewa - ko don aikace-aikace masu sauƙi ko kuma ta atomatik tare da buƙatun wutar lantarki mafi girma. WAGO yana ba da wutar lantarki mara katsewa (UPS), na'urorin buffer, na'urori masu sake amfani da wutar lantarki da kuma nau'ikan na'urorin fashewa na lantarki (ECBs) a matsayin cikakken tsarin don haɓakawa mara matsala.

Modules na Buffer Mai Ƙarfi na WQAGO

 

Baya ga tabbatar da ingantaccen aiki na na'ura da tsarin ba tare da matsala bako da ta hanyar gajerun gazawar wutar lantarkiWAGO'Na'urorin capacitive buffer suna ba da ajiyar wutar lantarki da za a iya buƙata don kunna injunan nauyi ko kunna fiyu.

Fa'idodin Modules na WQAGO Capacitive Buffer a gare ku:

Fitowar da aka cire: diodes ɗin da aka haɗa don cire kayan da aka cire daga kayan da ba a cire ba

Haɗin da ba shi da kulawa, mai adana lokaci ta hanyar masu haɗin da za a iya haɗawa da su waɗanda aka sanye su da Fasahar Haɗin CAGE CLAMP®

Haɗin layi mara iyaka yana yiwuwa

Matsakin sauyawa mai daidaitawa

Hulunan zinare masu ƙarfi da kulawa ba tare da kulawa ba

 

Modules na WAGO Redundancy

 

Na'urorin WAGO masu aiki tukuru sun dace da ƙara yawan samar da wutar lantarki yadda ya kamata. Waɗannan na'urorin sun haɗa da wutar lantarki guda biyu masu haɗin kai kuma sun dace da aikace-aikace inda dole ne a yi amfani da wutar lantarki yadda ya kamata koda kuwa idan wutar lantarki ta lalace.

Fa'idodin Kayan Aiki na WAGO Redundancy a gare ku:

 

Na'urorin WAGO masu aiki tukuru sun dace da ƙara yawan samar da wutar lantarki yadda ya kamata. Waɗannan na'urorin sun haɗa da wutar lantarki guda biyu masu haɗin kai kuma sun dace da aikace-aikace inda dole ne a yi amfani da wutar lantarki yadda ya kamata koda kuwa idan wutar lantarki ta lalace.

Fa'idodin Kayan Aiki na WAGO Redundancy a gare ku:

Diodes masu haɗaka masu ƙarfin ɗaukar kaya: sun dace da TopBoost ko PowerBoost

Lambobin sadarwa marasa yuwuwa (zaɓi ne) don sa ido kan ƙarfin lantarki na shigarwa

Haɗin da aka dogara da shi ta hanyar masu haɗin da za a iya haɗawa da su waɗanda aka sanye da CAGE CLAMP® ko sandunan ƙarshe tare da madaidaitan levers: ba tare da kulawa ba kuma yana adana lokaci

Maganin wutar lantarki na VDC 12, 24 da 48; har zuwa 76 A na'urar samar da wutar lantarki: ya dace da kusan kowace aikace-aikace


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi

    Kayayyaki masu alaƙa

    • Hirschmann BRS20-1000S2S2-STCZ99HHSES Canjawa

      Hirschmann BRS20-1000S2S2-STCZ99HHSES Canjawa

      Kwanan Watan Kasuwanci Bayanan Fasaha Bayanin Samfura Maɓallin Masana'antu da aka Sarrafa don DIN Rail, ƙirar mara fanka Nau'in Ethernet Mai Sauri Nau'in Tashar jiragen ruwa da yawa Tashoshi 10 a jimilla: 8x 10/100BASE TX / RJ45; 2x 100Mbit/s fiber; 1. Haɗin sama: 1 x 100BASE-FX, SM-SC; 2. Haɗin sama: 1 x 100BASE-FX, SM-SC Ƙarin hanyoyin sadarwa Samar da wutar lantarki/alamar sigina toshewar tashar toshewa 1 x, Shigarwar Dijital mai pin 6 x tashar toshewa 1 x ...

    • Weidmuller STRIPPER COAX 9918030000 Mai ɗaurewa

      Weidmuller STRIPPER COAX 9918030000 Sheathing S...

      Weidmuller STRIPPER COAX 9918030000 Sheathing Stripper • Don cire kebul cikin sauri da daidaito don wurare masu danshi daga diamita 8 - 13 mm, misali kebul na NYM, 3 x 1.5 mm² zuwa 5 x 2.5 mm² • Babu buƙatar saita zurfin yankewa • Ya dace da aiki a cikin akwatunan mahaɗa da rarrabawa Weidmuller Cire rufin Weidmüller ƙwararre ne wajen cire wayoyi da kebul. Samfurin ya gudana...

    • Sabar Na'ura ta MOXA NPort 5650-8-DT-J

      Sabar Na'ura ta MOXA NPort 5650-8-DT-J

      Gabatarwa Sabis ɗin na'urorin NPort 5600-8-DT za su iya haɗa na'urori 8 na serial zuwa hanyar sadarwa ta Ethernet cikin sauƙi da a bayyane, yana ba ku damar haɗa na'urorin serial ɗinku na yanzu tare da tsari na asali kawai. Kuna iya daidaita tsarin sarrafa na'urorin serial ɗinku da kuma rarraba masu masaukin gudanarwa ta hanyar hanyar sadarwa. Tunda sabar na'urar NPort 5600-8-DT suna da ƙaramin tsari idan aka kwatanta da samfuranmu na inci 19, su kyakkyawan zaɓi ne don...

    • Hirschmann GMM40-OOOOOOOSV9HHS999.9 Tsarin Watsa Labarai don Masu Sauya GREYHOUND 1040

      Hirschmann GMM40-OOOOOOOSV9HHS999.9 Modu na Kafafen Yada Labarai...

      Bayanin Samfurin Bayanin Samfurin GREYHOUND1042 Gigabit Ethernet media module Nau'in tashar jiragen ruwa da yawa Tashoshi 8 FE/GE; 2x FE/GE SFP rami; 2x FE/GE SFP rami; 2x FE/GE SFP rami; 2x FE/GE SFP rami Girman cibiyar sadarwa - tsawon kebul Fiber yanayi ɗaya (SM) Tashar jiragen ruwa 9/125 µm 1 da 3: duba SFP modules; tashar jiragen ruwa 5 da 7: duba SFP modules; tashar jiragen ruwa 2 da 4: duba SFP modules; tashar jiragen ruwa 6 da 8: duba SFP modules; Fiber yanayi ɗaya (LH) 9/...

    • Kayan aikin Weidmuller HTX/HDC POF 9010950000 don lambobin sadarwa

      Kayan aikin gyaran fuska na Weidmuller HTX/HDC POF 9010950000...

      Bayanan oda na gabaɗaya Sigar Kayan aiki na crimping don lambobin sadarwa, 1mm², 1mm², FoderBcrimp Lambar oda. 9010950000 Nau'i HTX-HDC/POF GTIN (EAN) 4032248331543 Yawa. Nau'i 1(s). Girma da nauyi Faɗi 200 mm Faɗi (inci) inci 7.874 Nauyin daidaitacce 404.08 g Bayanin lamba Tsarin crimping, matsakaicin 1 mm...

    • Mai Canza Kafofin Watsa Labarai na Masana'antu na MOXA IMC-21A-M-ST

      Mai Canza Kafofin Watsa Labarai na Masana'antu na MOXA IMC-21A-M-ST

      Siffofi da Fa'idodi Yanayi da yawa ko yanayi ɗaya, tare da haɗin fiber na SC ko ST Haɗin Laifi Pass-Through (LFPT) -40 zuwa 75°C kewayon zafin aiki (samfuran-T) Canjin DIP don zaɓar FDX/HDX/10/100/Auto/Force Bayani Ethernet Interface 10/100BaseT(X) Tashoshin (RJ45 connector) Tashoshin 100BaseFX (mai haɗa SC da yawa...