• babban_banner_01

WAGO 787-876 Wutar lantarki

Takaitaccen Bayani:

WAGO 787-876 shine Lead-acid AGM baturi; 24 VDC shigarwar ƙarfin lantarki; 7.5 A halin yanzu fitarwa; 1.2 Ah iya aiki; tare da sarrafa baturi

Siffofin:

Lead-acid, sharar da gilashin tabarma (AGM) baturi don samar da wutar lantarki mara katsewa (UPS)

Ana iya haɗa shi zuwa duka 787-870 UPS Charger da Mai Sarrafa da 787-1675 Samar da Wuta tare da haɗaɗɗen cajar UPS da mai sarrafawa.

Ayyukan layi ɗaya suna ba da lokacin buffer mafi girma

Ginin firikwensin zafin jiki

DIN-35-rail mai hawa

Ikon baturi (daga masana'antu no. 216570) gano duka rayuwar baturi da nau'in baturi


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Kayan Wutar Lantarki na WAGO

 

Kayan wutar lantarki masu inganci na WAGO koyaushe suna isar da wutar lantarki akai-akai - ko don aikace-aikace masu sauƙi ko aiki da kai tare da manyan buƙatun wuta. WAGO yana ba da wutar lantarki mara katsewa (UPS), na'urorin buffer, kayan aikin redundancy da kewayon na'urorin lantarki masu yawa (ECBs) a matsayin cikakken tsarin haɓakawa mara kyau.

 

Wutar WAGO tana Bayar da fa'idodi a gare ku:

  • Samfuran wutar lantarki guda ɗaya da mataki uku don yanayin zafi daga -40 zuwa +70°C (-40 … +158°F)

    Bambance-bambancen fitarwa: 5 … 48 VDC da/ko 24 … 960 W (1 … 40 A)

    An amince da duniya don amfani a aikace-aikace daban-daban

    Cikakken tsarin samar da wutar lantarki ya haɗa da abubuwan haɗin gwiwa kamar UPSs, na'urorin buffer capacitive, ECBs, redundancy modules da DC/DC masu juyawa.

WAGO Mai Kashe Wutar Lantarki

 

Ya ƙunshi caja/mai sarrafawa na 24 V UPS tare da ɗaya ko fiye da na'urorin baturi da aka haɗa, wutar lantarki mara katsewa ta dogara da aikace-aikace na sa'o'i da yawa. Injin da ba shi da matsala da tsarin aiki yana da garantin - ko da a cikin gajeriyar gazawar samar da wutar lantarki.

Samar da ingantaccen wutar lantarki ga tsarin sarrafa kansa - ko da lokacin gazawar wutar lantarki. Ana iya amfani da aikin kashewar UPS don sarrafa kashewar tsarin.

Amfanin Ku:

Slim caja da masu sarrafawa suna adana sararin hukuma

Haɗe-haɗen nuni na zaɓi da RS-232 dubawa suna sauƙaƙe gani da daidaitawa

Fasahar Haɗin CAGE CLAMP® mai toshewa: kyauta-kyauta da adana lokaci

Fasaha sarrafa baturi don kiyaye kariya don tsawaita rayuwar baturi


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

    Samfura masu alaƙa

    • WAGO 787-1664/000-250 Mai Rarraba Wutar Lantarki

      WAGO 787-1664/000-250 Wutar Lantarki C...

      WAGO Wutar Wuta Yana Ba da ingantacciyar wutar lantarki ta WAGO koyaushe tana ba da wutar lantarki akai-akai - ko don aikace-aikace masu sauƙi ko aiki da kai tare da manyan buƙatun wuta. WAGO yana ba da wutar lantarki mara katsewa (UPS), na'urorin buffer, kayan aikin redundancy da ɗimbin kewayon na'urorin lantarki na lantarki (ECBs) a matsayin cikakken tsarin haɓakawa mara kyau. Cikakken tsarin samar da wutar lantarki ya haɗa da abubuwa kamar UPSs, capacitive ...

    • Weidmuller WDU 35N 1040400000 Ciyarwa-ta Hanyar Tasha.

      Weidmuller WDU 35N 1040400000 Ciyarwa ta Wa'adin...

      Gabaɗaya Bayanin Bayar da oda Gabaɗaya Shafin Ciyarwa-ta hanyar toshe tasha, Haɗin dunƙule, duhu mai duhu, 35 mm², 125 A, 500 V, Adadin haɗi: 2 oda No. 1040400000 Nau'in WDU 35N GTIN (EAN) 4008190351816 Qty. 20 abubuwa Girma da nauyi Zurfin 50.5 mm Zurfin (inci) 1.988 inch Zurfin ciki har da DIN dogo 51 mm 66 mm Tsawo (inci) 2.598 inch Nisa 16 mm Nisa (inci) 0.63 ...

    • Hirschmann SSR40-5TX Sauyawa mara sarrafa

      Hirschmann SSR40-5TX Sauyawa mara sarrafa

      Kwatankwacin Kwanan Kasuwanci Nau'in SSR40-5TX (Lambar samfur: SPIDER-SL-40-05T1999999SY9HHHH) Bayanin da ba a sarrafa shi, Ma'aikatar ETHERNET Rail Canjin, ƙira mara kyau, yanayin juyawa da gaba, Cikakken Gigabit Ethernet Sashe na lamba 942335003 nau'in tashar jiragen ruwa da adadin x 10/100/1000BASE-T, TP na USB, RJ45 soket, auto crossing, auto-contivation, auto-polarity More Interfaces Power wadata / sigina lamba lamba 1 x ...

    • SIEMENS 6ES72121HE400XB0 SIMATIC S7-1200 1212C COMPACT CPU Module PLC

      SIEMENS 6ES72121HE400XB0 SIMATIC S7-1200 1212C ...

      Kwanan wata samfur: Lambar Labarin Samfurin (Lambar Fuskantar Kasuwanci) 6ES72121HE400XB0 | 6ES72121HE400XB0 Bayanin Samfura SIMATIC S7-1200, CPU 1212C, COMPACT CPU, DC/DC/RLY, ONBOARD I/O: 8 DI 24V DC; 6 SAUKI 2A; 2 AI 0 - 10V DC, KYAUTA WUTA: DC 20.4 - 28.8 V DC, TUNANIN SHIRIN / DATA: 75 KB NOTE: !! V13 SP1 PORTAL SOFTWARE ANA BUKATAR SHIRI !! Iyalin samfur CPU 1212C Salon Rayuwar Samfur (PLM) PM300: Bayanin Isar da Samfur mai aiki...

    • Weidmuller I/O UR20-4RO-CO-255 1315550000 Module I/O mai nisa

      Weidmuller I/O UR20-4RO-CO-255 1315550000 Mai nisa...

      Gabaɗaya Bayanan Bayani Gabaɗaya Tsarin oda Siffar I/O Module, IP20, Sigina na Dijital, Fitarwa, Umarnin Relay No. 1315550000 Nau'in UR20-4RO-CO-255 GTIN (EAN) 4050118118490 Qty. 1 abubuwa Girma da nauyi Zurfin 76 mm Zurfin (inci) 2.992 inch 120 mm Tsawo (inci) 4.724 inch Nisa 11.5 mm Nisa (inci) 0.453 inch Girman hawa - tsayi 128 mm Net nauyi 119 g Te...

    • MOXA EDS-2016-ML Sauyawa mara sarrafa

      MOXA EDS-2016-ML Sauyawa mara sarrafa

      Gabatarwa The EDS-2016-ML Series na masana'antu Ethernet sauya suna da har zuwa 16 10 / 100M tagulla tashoshin tagulla da tashoshin fiber na gani guda biyu tare da nau'ikan nau'ikan haɗin SC / ST, waɗanda ke da kyau don aikace-aikacen da ke buƙatar haɗin haɗin masana'antu masu sassauƙa. Bugu da ƙari, don samar da mafi girma don amfani tare da aikace-aikace daga masana'antu daban-daban, EDS-2016-ML Series kuma yana ba masu amfani damar kunna ko kashe Qua ...