• kai_banner_01

Tashar Ciyar da Weidmuller A3T 2.5 FT-FT-PE 2428530000

Takaitaccen Bayani:

Weidmuller A3T 2.5 FT-FT-PE tubalan tashar A-Series ne, Tashar ciyarwa ta hanyar amfani da na'ura mai kwakwalwa, Tashar modular mai matakai da yawa, PUSH IN, 2.5 mm², 800 V, 24 A, launin ruwan kasa mai duhu, lambar oda ita ce 2428530000.

Tubalan tashar Weidmuller's A-Series, suna ƙara ingancin ku yayin shigarwa ba tare da yin illa ga aminci ba. Fasahar PUSH IN mai ƙirƙira tana rage lokacin haɗi ga masu tuƙi da masu tuƙi masu ƙarfi waɗanda ke da igiyoyin waya masu kauri da kashi 50 cikin ɗari idan aka kwatanta da tashoshin matsewa. Ana saka mai tuƙi cikin wurin tuntuɓar har zuwa tasha kuma shi ke nan - kuna da haɗin aminci, mai hana iskar gas. Har ma masu tuƙi da waya masu makale za a iya haɗa su ba tare da wata matsala ba kuma ba tare da buƙatar kayan aiki na musamman ba.

Haɗin kai mai aminci da inganci yana da matuƙar muhimmanci, musamman a cikin mawuyacin yanayi, kamar waɗanda ake fuskanta a masana'antar sarrafawa. Fasahar PUSH IN tana ba da garantin ingantaccen tsaro na hulɗa da sauƙin sarrafawa, koda a cikin aikace-aikacen da ke buƙatar aiki.

 

 


  • :
  • Cikakken Bayani game da Samfurin

    Alamun Samfura

    Tashar tashar Weidmuller's A series ta toshe haruffa

    Haɗin bazara tare da fasahar PUSH IN (A-Series)

    Ajiye lokaci

    1. Haɗa ƙafa yana sauƙaƙa buɗe toshewar tashar

    2. An bambanta sosai tsakanin dukkan fannoni masu aiki

    3.Sauƙaƙen alama da wayoyi

    Ajiye sararizane

    1. Slim zane yana haifar da babban adadin sarari a cikin panel

    2. Yawan wayoyi masu yawa duk da ƙarancin sarari da ake buƙata akan layin tashar

    Tsaro

    1. Rabuwar aiki da shigarwar jagora ta gani da ta jiki

    2. Haɗin da ke jure girgiza, mai hana iskar gas tare da layukan wutar lantarki na jan ƙarfe da maɓuɓɓugar bakin ƙarfe

    sassauci

    1. Manyan saman alama suna sauƙaƙa aikin gyara

    2. Ƙafafun Clip-in yana rama bambance-bambancen da ke cikin girman layin dogo na ƙarshe

    Bayanan oda na gabaɗaya

     

    Sigar Tashar ciyarwa, Tashar kayan aiki mai matakai da yawa, PUSH IN, 2.5 mm², 800 V, 24 A, launin ruwan kasa mai duhu
    Lambar Oda 2428530000
    Nau'i A3T 2.5 FT-FT-PE
    GTIN (EAN) 4050118438215
    Adadi Kwamfuta 50 (s).

    Girma da nauyi

     

    Zurfi 64.5 mm
    Zurfin (inci) inci 2.539
    Zurfi har da layin dogo na DIN 65 mm
    Tsawo 116 mm
    Tsawo (inci) inci 4.567
    Faɗi 5.1 mm
    Faɗi (inci) 0.201 inci
    Cikakken nauyi 23.329 g

    Kayayyaki masu alaƙa

     

    Lambar Oda Nau'i
    2428520000 A3T 2.5 BL
    2428530000 A3T 2.5 FT-FT-PE
    2428840000 A3T 2.5 N-FT-PE
    2428540000 A3T 2.5 VL
    2428850000 A3T 2.5 VL BL
    2428510000 A3T 2.5

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi

    Kayayyaki masu alaƙa

    • Kayan Aikin Kumfa na Weidmuller PZ 50 9006450000

      Kayan Aikin Kumfa na Weidmuller PZ 50 9006450000

      Takardar Bayanai Bayanan oda na gabaɗaya Sigar Kayan aiki na latsawa, Kayan aiki na crimping don ferrules na ƙarshen waya, 25mm², 50mm², Indent crimp Lambar oda 9006450000 Nau'i PZ 50 GTIN (EAN) 4008190095796 Yawa. Abubuwa 1 Girma da nauyi Faɗi 250 mm Faɗi (inci) 9.842 inci Nauyin daidaitacce 595.3 g Biyan Kayayyakin Muhalli Matsayin Biyan Kayayyakin RoHS Ba a shafa ba REACH SVHC Jagoran 7439-92-1 ...

    • MOXA MGate MB3660-16-2AC Modbus TCP Gateway

      MOXA MGate MB3660-16-2AC Modbus TCP Gateway

      Siffofi da Fa'idodi Yana Taimakawa Hanyar Na'urar Mota don Sauƙin Sauƙi Yana Taimakawa hanyar ta tashar TCP ko adireshin IP don sauƙin aikawa Mai Sauƙi Koyo Mai Sauƙi don inganta aikin tsarin Yana Taimakawa yanayin wakili don babban aiki ta hanyar zaɓen aiki da layi ɗaya na na'urori masu serial Yana Taimakawa sadarwa ta Modbus serial master zuwa Modbus serial bawa 2 Tashoshin Ethernet tare da adireshin IP ɗaya ko adireshin IP biyu...

    • WAGO 787-1664/000-250 Mai Katse Wutar Lantarki na Lantarki

      WAGO 787-1664/000-250 Wutar Lantarki C...

      Kayayyakin Wutar Lantarki na WAGO Ingancin wutar lantarki na WAGO koyaushe yana isar da wutar lantarki mai ɗorewa - ko don aikace-aikace masu sauƙi ko kuma ta atomatik tare da buƙatun wutar lantarki mafi girma. WAGO yana ba da wutar lantarki mara katsewa (UPS), na'urori masu buffer, na'urori masu sake amfani da wutar lantarki da kuma nau'ikan na'urorin fashewa na lantarki (ECBs) a matsayin cikakken tsarin don haɓakawa mara matsala. Tsarin samar da wutar lantarki mai cikakken ƙarfi ya haɗa da abubuwan da suka haɗa da UPS, capacitive ...

    • WAGO 2010-1201 Mai jagora mai jagora biyu ta hanyar toshewar tashoshi

      WAGO 2010-1201 Mai jagora mai jagora biyu ta hanyar toshewar tashoshi

      Takardar Kwanan Wata Bayanan Haɗin Bayanai Makullan Haɗi 2 Jimlar adadin damar 1 Adadin matakai 1 Adadin ramukan tsalle 2 Haɗin kai 1 Fasahar Haɗi Tura CAGE CLAMP® Nau'in kunnawa Kayan aiki Kayan aiki masu haɗawa Tagulla Sashe na giciye 10 mm² Mai juyi mai ƙarfi 0.5 … 16 mm² / 20 … 6 AWG Mai juyi mai ƙarfi; ƙarewa cikin turawa 4 … 16 mm² / 14 … 6 AWG Mai juyi mai kyau 0.5 … 16 mm² ...

    • Na'urar Hrating 09 14 001 4623 Han RJ45 module, don kebul na faci da RJ-I

      Hrating 09 14 001 4623 Han RJ45 module, don pat...

      Bayanin Samfura Gane Nau'in Modules Jerin Han-Modular® Nau'in module Han® RJ45 Girman module ɗin Module ɗaya Bayani na module Sigar module ɗaya Jinsi Namiji Halayen fasaha Juriyar rufi >1010 Ω Zagaye na haɗuwa ≥ 500 Halayen kayan abu Kayan aiki (saka) Polycarbonate (PC) Launi (saka) RAL 7032 (launin toka) Kayan aiki accc. zuwa U...

    • Weidmuller SAKDK 4N 2049740000 Tashar Matakai Biyu

      Weidmuller SAKDK 4N 2049740000 Ter mai matakai biyu...

      Bayani: Don ciyarwa ta hanyar wutar lantarki, sigina, da bayanai shine buƙatar gargajiya a fannin injiniyan lantarki da ginin panel. Kayan rufi, tsarin haɗi da ƙirar tubalan tashoshi sune abubuwan da ke bambanta su. Toshewar tashar isarwa ta hanyar sadarwa ya dace da haɗawa da/ko haɗa ɗaya ko fiye da masu jagoranci. Suna iya samun matakan haɗi ɗaya ko fiye waɗanda ke kan ƙarfin iri ɗaya...