• kai_banner_01

Tashar Ciyar da Weidmuller A3T 2.5 N-FT-PE 2428840000

Takaitaccen Bayani:

Weidmuller A3T 2.5 N-FT-PE tubalan tashar A-Series ne, Tashar ciyarwa, Tashar modular matakai da yawa, PUSH IN, 2.5 mm², 800 V, 24 A, launin ruwan kasa mai duhu, lambar oda ita ce 2428840000.

Tubalan tashar Weidmuller's A-Series, suna ƙara ingancin ku yayin shigarwa ba tare da yin illa ga aminci ba. Fasahar PUSH IN mai ƙirƙira tana rage lokacin haɗi ga masu tuƙi da masu tuƙi masu ƙarfi waɗanda ke da igiyoyin waya masu kauri da kashi 50 cikin ɗari idan aka kwatanta da tashoshin matsewa. Ana saka mai tuƙi cikin wurin tuntuɓar har zuwa tasha kuma shi ke nan - kuna da haɗin aminci, mai hana iskar gas. Har ma masu tuƙi da waya masu makale za a iya haɗa su ba tare da wata matsala ba kuma ba tare da buƙatar kayan aiki na musamman ba.

Haɗin kai mai aminci da inganci yana da matuƙar muhimmanci, musamman a cikin mawuyacin yanayi, kamar waɗanda ake fuskanta a masana'antar sarrafawa. Fasahar PUSH IN tana ba da garantin ingantaccen tsaro na hulɗa da sauƙin sarrafawa, koda a cikin aikace-aikacen da ke buƙatar aiki.

 

 


  • :
  • Cikakken Bayani game da Samfurin

    Alamun Samfura

    Tashar tashar Weidmuller's A series ta toshe haruffa

    Haɗin bazara tare da fasahar PUSH IN (A-Series)

    Ajiye lokaci

    1. Haɗa ƙafa yana sauƙaƙa buɗe toshewar tashar

    2. An bambanta sosai tsakanin dukkan fannoni masu aiki

    3.Sauƙaƙen alama da wayoyi

    Ajiye sararizane

    1. Slim zane yana haifar da babban adadin sarari a cikin panel

    2. Yawan wayoyi masu yawa duk da ƙarancin sarari da ake buƙata akan layin tashar

    Tsaro

    1. Rabuwar aiki da shigarwar jagora ta gani da ta jiki

    2. Haɗin da ke jure girgiza, mai hana iskar gas tare da layukan wutar lantarki na jan ƙarfe da maɓuɓɓugar bakin ƙarfe

    sassauci

    1. Manyan saman alama suna sauƙaƙa aikin gyara

    2. Ƙafafun Clip-in yana rama bambance-bambancen da ke cikin girman layin dogo na ƙarshe

    Bayanan oda na gabaɗaya

     

    Sigar Tashar ciyarwa, Tashar kayan aiki mai matakai da yawa, PUSH IN, 2.5 mm², 800 V, 24 A, launin ruwan kasa mai duhu
    Lambar Oda 2428840000
    Nau'i A3T 2.5 N-FT-PE
    GTIN (EAN) 4050118438130
    Adadi Kwamfuta 50 (s).

    Girma da nauyi

     

    Zurfi 64.5 mm
    Zurfin (inci) inci 2.539
    Zurfi har da layin dogo na DIN 65 mm
    Tsawo 116 mm
    Tsawo (inci) inci 4.567
    Faɗi 5.1 mm
    Faɗi (inci) 0.201 inci
    Cikakken nauyi 23.507 g

    Kayayyaki masu alaƙa

     

    Lambar Oda Nau'i
    2428520000 A3T 2.5 BL
    2428530000 A3T 2.5 FT-FT-PE
    2428840000 A3T 2.5 N-FT-PE
    2428540000 A3T 2.5 VL
    2428850000 A3T 2.5 VL BL
    2428510000 A3T 2.5

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi

    Kayayyaki masu alaƙa

    • Harting 19 30 010 1230,19 30 010 1231,19 30 0101270,19 30 010 0231,19 30 010 0271,19 30 010 0272 Han Hood/Gidaje

      Harting 19 30 010 1230,19 30 010 1231,19 30 010...

      Fasahar HARTING tana ƙara wa abokan ciniki ƙima. Fasaha ta HARTING tana aiki a duk duniya. Kasancewar HARTING tana wakiltar tsarin aiki mai kyau wanda masu haɗin kai masu hankali, mafita na ababen more rayuwa masu wayo da tsarin sadarwa masu inganci suka samar. Tsawon shekaru da yawa na haɗin gwiwa mai ƙarfi da aminci tare da abokan cinikinta, Ƙungiyar Fasaha ta HARTING ta zama ɗaya daga cikin manyan ƙwararru a duniya don haɗa hanyoyin sadarwa...

    • Weidmuller PRO INSTA 60W 12V 5A 2580240000 Wutar Lantarki ta Yanayin Switch

      Weidmuller PRO INSTA 60W 12V 5A 2580240000 Swit...

      Bayanan oda na gabaɗaya Sigar Samar da wutar lantarki, na'urar samar da wutar lantarki ta yanayin sauyawa, V 12 Lambar Oda. 2580240000 Nau'in PRO INSTA 60W 12V 5A GTIN (EAN) 4050118590975 Yawa. Nau'i 1(s). Girma da nauyi Zurfin 60 mm Zurfin (inci) inci 2.362 Tsawo 90 mm Tsawo (inci) inci 3.543 Faɗi 72 mm Faɗi (inci) inci 2.835 Nauyin daidaitacce 258 g ...

    • Harting 09 21 007 3031 09 21 007 3131 Han Insert Crimp Enter Masu Haɗa Masana'antu

      Harting 09 21 007 3031 09 21 007 3131 Han Inser...

      Fasahar HARTING tana ƙara wa abokan ciniki ƙima. Fasaha ta HARTING tana aiki a duk duniya. Kasancewar HARTING tana wakiltar tsarin aiki mai kyau wanda masu haɗin kai masu hankali, mafita na ababen more rayuwa masu wayo da tsarin sadarwa masu inganci suka samar. Tsawon shekaru da yawa na haɗin gwiwa mai ƙarfi da aminci tare da abokan cinikinta, Ƙungiyar Fasaha ta HARTING ta zama ɗaya daga cikin manyan ƙwararru a duniya don haɗa hanyoyin sadarwa...

    • Hirschmann OS20-000800T5T5T5-TBBU999HHHE2S Sauya

      Hirschmann OS20-000800T5T5T5-TBBU999HHHE2S Sauya

      Bayanin Samfura Samfura: OS20-000800T5T5T5-TBBU999HHHE2SXX.X.XX Mai daidaitawa: OS20/24/30/34 - Mai daidaitawa OCTOPUS II An tsara shi musamman don amfani a matakin filin tare da hanyoyin sadarwa na atomatik, maɓallan da ke cikin dangin OCTOPUS suna tabbatar da mafi girman ƙimar kariya ta masana'antu (IP67, IP65 ko IP54) dangane da damuwa ta injiniya, danshi, datti, ƙura, girgiza da girgiza. Hakanan suna iya jure zafi da sanyi, w...

    • Tashoshin Sukuri na Weidmuller WFF 35 1028300000 Tashoshin Sukuri na nau'in Bolt

      Weidmuller WFF 35 1028300000 Sukurori irin na Bolt...

      Haruffan tashar Weidmuller W suna toshe haruffan amincewa da cancanta da yawa na ƙasa da na duniya bisa ga ƙa'idodi daban-daban na aikace-aikace sun sa jerin W ya zama mafita ta haɗin gwiwa ta duniya, musamman a cikin mawuyacin yanayi. Haɗin sukurori ya daɗe yana kasancewa wani abu na haɗin gwiwa da aka kafa don biyan buƙatun da suka dace dangane da aminci da aiki. Kuma jerin W ɗinmu har yanzu yana nan...

    • Weidmuller WTR 230VAC 1228980000 Mai ƙidayar lokaci Mai jinkiri na jigilar lokaci

      Weidmuller WTR 230VAC 1228980000 Mai ƙidayar lokaci yana jinkiri...

      Ayyukan Weidmuller na Lokaci: Amintattun jigilar lokaci don sarrafa injina da gini. Gudun lokaci yana taka muhimmiyar rawa a fannoni da yawa na sarrafa injina da gini. Ana amfani da su koyaushe lokacin da ake jinkirta kunna ko kashe hanyoyin ko kuma lokacin da za a tsawaita bugun jini. Ana amfani da su, misali, don guje wa kurakurai a lokacin gajerun zagayowar sauyawa waɗanda abubuwan sarrafawa na ƙasa ba za a iya gano su da aminci ba. Sake duba lokaci...