• babban_banner_01

Weidmuller ACT20M-CI-CO-S 1175980000 Mai Canja Siginar Insulator

Takaitaccen Bayani:

Weidmuller ACT20M-CI-CO-S 1175980000 shine mai canza siginar / insulator, Shigarwa: 0 (4) -20 mA, fitarwa: 0 (4) -20 mA.


  • :
  • Cikakken Bayani

    Tags samfurin

    Weidmuller ACT20M jerin siginar Rarraba:

     

    ACT20M: Maganin siririn
    Amintacce da ajiyar sarari (6 mm) keɓewa da juyawa
    Saurin shigar da na'urar samar da wutar lantarki ta amfani da motar dogo mai hawa CH20M
    Sauƙi mai sauƙi ta hanyar sauya DIP ko software na FDT/DTM
    Babban yarda kamar ATEX, IECEX, GL, DNV
    Babban juriya na tsangwama

    Weidmuller analog siginar kwandishan

     

    Weidmuller yana saduwa da ƙalubalen ƙalubalen aiki da kai kuma yana ba da fayil ɗin samfur wanda aka keɓance da buƙatun sarrafa siginar firikwensin a cikin sarrafa siginar analog, ya haɗa da jerin ACT20C. Saukewa: ACT20X. Saukewa: ACT20P. Saukewa: ACT20M. MCZ. PicoPak .WAVE da dai sauransu.
    Ana iya amfani da samfuran sarrafa siginar analog a duniya baki ɗaya tare da sauran samfuran Weidmuller kuma a hade tsakanin juna. Ƙirarsu ta lantarki da na inji shine kamar yadda suke buƙatar ƙananan ƙoƙarin wayoyi.
    Nau'o'in gidaje da hanyoyin haɗin waya da suka dace da aikace-aikacen daban-daban suna sauƙaƙe amfani da duniya gabaɗaya wajen aiwatarwa da aikace-aikacen sarrafa kansa na masana'antu.
    Layin samfurin ya ƙunshi ayyuka masu zuwa:
    Keɓe masu taswira, samar da masu keɓancewa da masu canza sigina don daidaitattun sigina na DC
    Masu auna zafin jiki don juriya na ma'aunin zafi da sanyio,
    masu juyawa mita,
    potentiometer-ma'auni-transducers,
    gada ma'auni transducers (strain gauges)
    tafiye-tafiye amplifiers da kayayyaki don saka idanu masu canjin tsarin lantarki da mara wutar lantarki
    AD/DA masu canzawa
    nuni
    na'urorin daidaitawa
    Samfuran da aka ambata suna samuwa azaman masu canza sigina masu tsabta / masu fassarar keɓewa, masu keɓance-hanyoyin 2/3, masu keɓancewa, masu keɓantawa ko azaman amplifiers balaguro.

    Gabaɗaya oda bayanai

     

    Sigar Mai sauya sigina/insulator, Shigarwa: 0(4) -20mA, fitarwa: 0(4) -20 mA
    Oda No. Farashin 117598000
    Nau'in Saukewa: ACT20M-CI-CO-S
    GTIN (EAN) 4032248970131
    Qty 1 pc(s).

    Girma da nauyi

     

    Zurfin 114.3 mm
    Zurfin (inci) 4.5 inci
    Tsayi 112.5 mm
    Tsayi (inci) 4.429 inci
    Nisa 6.1 mm
    Nisa (inci) 0.24 inci
    Cikakken nauyi 87g ku

    Samfura masu alaƙa

     

    Oda No. Nau'in
    Farashin 117602000 Saukewa: ACT20M-AI-2AO-S
    Farashin 117599000 Saukewa: ACT20M-CI-2CO-S
    Farashin 137547000 ACT20M-BAI-2AO-S
    Farashin 117600000 Saukewa: ACT20M-AI-AO-S
    Farashin 117598000 Saukewa: ACT20M-CI-CO-S

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

    Samfura masu alaƙa

    • Harting 19 30 032 0527.19 30 032 0528,19 30 032 0529 Han Hood/Gidaje

      Harting 19 30 032 0527.19 30 032 0528,19 30 032...

      Fasahar HARTING tana haifar da ƙarin ƙima ga abokan ciniki. Fasaha ta HARTING suna aiki a duk duniya. Kasancewar HARTING yana tsaye don tsarin aiki lafiyayye wanda masu haɗin kai masu hankali ke ƙarfafa, hanyoyin samar da ababen more rayuwa masu wayo da ƙwararrun tsarin cibiyar sadarwa. A cikin tsawon shekaru masu yawa na kusanci, haɗin gwiwar dogara da abokan cinikinta, Ƙungiyar Fasaha ta HARTING ta zama ɗaya daga cikin manyan ƙwararrun masana a duniya don haɗa t ...

    • Harting 09 14 002 2647,09 14 002 2742,09 14 002 2646,09 14 002 2741 Han Module

      Harting 09 14 002 2647, 09 14 002 2742, 09 14 0...

      Fasahar HARTING tana haifar da ƙarin ƙima ga abokan ciniki. Fasaha ta HARTING suna aiki a duk duniya. Kasancewar HARTING yana tsaye don tsarin aiki lafiyayye wanda masu haɗin kai masu hankali ke ƙarfafa, hanyoyin samar da ababen more rayuwa masu wayo da ƙwararrun tsarin cibiyar sadarwa. A cikin tsawon shekaru masu yawa na kusanci, haɗin gwiwar dogara da abokan cinikinta, Ƙungiyar Fasaha ta HARTING ta zama ɗaya daga cikin manyan ƙwararrun masana a duniya don haɗa t ...

    • Weidmuller ACT20M-AI-2AO-S 1176020000 Mai Rarraba Siginar Siginar Ƙaddamarwa

      Weidmuller ACT20M-AI-2AO-S 1176020000 Configura...

      Weidmuller ACT20M jerin sigina splitter: ACT20M: The slim bayani Safe da sarari-ceton (6 mm) keɓewa da kuma tuba da sauri shigarwa na wutar lantarki naúrar ta amfani da CH20M hawa dogo bas Sauki ta hanyar DIP sauyawa ko FDT / DTM software Extensive yarda kamar ATEX, IECEX, GL, analog juriya yanayin mu mu sadu da high quality sigina Weidmuller.

    • SIEMENS 6ES71556AA010BN0 SIMATIC ET 200SP IM 155-6PN ST Module PLC

      SIEMENS 6ES71556AA010BN0 SIMATIC ET 200SP IM 15...

      Kwanan wata samfur: Lambar Labarin Samfurin (Lambar Fuskantar Kasuwanci) 6ES71556AA010BN0 | 6ES71556AA010BN0 Bayanin Samfura SIMATIC ET 200SP, PROFINET bundle IM, IM 155-6PN ST, max. 32 I/O modules da 16 ET 200AL modules, guda zafi musanya, daure kunshi: Interface module (6ES7155-6AU01-0BN0), Server module (6ES7193-6PA00-0AA0), BusAdapter BA 2xRJ45 (6ES7105-6 AA0 Product iyali-6 AA0) Rayuwar Rayuwa (PLM) PM300: Kayan aiki mai aiki...

    • Weidmuller A2C 4 2051180000 Ciyarwa ta Tasha

      Weidmuller A2C 4 2051180000 Ciyarwa ta Tasha

      Weidmuller's A series terminal blocks characters Spring dangane da PUSH IN fasaha (A-Series) Time ceto 1.Mounting kafar sa unlatching da m block mai sauki 2. bayyananne bambanci sanya tsakanin duk aikin yankunan 3.Sauƙi alama da wiring Space ceto zane 1.Slim zane halitta babban adadin sarari a cikin panel 2.Highin da ake bukata sarari sarari a kan panel 2.Highin da ake bukata sarari.

    • Weidmuller WDU 70/95 1024600000 Ciyarwa ta Tasha

      Weidmuller WDU 70/95 1024600000 Ciyarwa ta Te...

      Weidmuller W jerin tasha haruffan Duk abin da kuke bukata na panel: mu dunƙule dangane da fasahar clamping karkiya ta tabbatar da matuƙar a lamba aminci. Kuna iya amfani da duka dunƙulewa da toshe-haɗin giciye don yuwuwar rarrabawa. Hakanan ana iya haɗa masu gudanarwa guda biyu na diamita ɗaya a cikin tashar tashar guda ɗaya daidai da UL1059. Haɗin dunƙule yana da dogon kudan zuma ...