• kai_banner_01

Mai Canza Sigina/Mai Rarraba Sigina na Weidmuller ACT20P-2CI-2CO-ILP-S 7760054124

Takaitaccen Bayani:

Weidmuller ACT20P-2CI-2CO-ILP-S 7760054124 shine mai canza sigina/mai raba sigina, tashar biyu, ciyarwar madauki ta yanzu, Shigarwa: 2 x 0(4) – 20 mA, (ana amfani da madauki), Fitarwa: 2 x 0(4) – 20 mA.


  • :
  • Cikakken Bayani game da Samfurin

    Alamun Samfura

    Jerin Ma'aunin Siginar Analog na Weidmuller:

     

    Weidmuller ya fuskanci ƙalubalen da ke ƙaruwa na sarrafa kansa kuma yana ba da fayil ɗin samfura wanda aka tsara don dacewa da buƙatun sarrafa siginar firikwensin a cikin sarrafa siginar analog, gami da jerin ACT20C. ACT20X. ACT20P. ACT20M. MCZ. PicoPak .WAVE da sauransu.
    Ana iya amfani da samfuran sarrafa siginar analog a ko'ina cikin duniya tare da sauran samfuran Weidmuller kuma a haɗa su a lokaci guda. Tsarin lantarki da na injiniyansu yana da matuƙar buƙatar ƙaramin ƙoƙarin wayoyi.
    Nau'ikan gidaje da hanyoyin haɗin waya da aka daidaita da aikace-aikacen da suka dace suna sauƙaƙa amfani da su a duk duniya a aikace-aikacen sarrafawa da sarrafa kansa na masana'antu.
    Layin samfurin ya haɗa da ayyuka masu zuwa:
    Keɓe masu canza wutar lantarki, masu raba wutar lantarki da masu sauya sigina don siginar DC ta yau da kullun
    Na'urorin auna zafin jiki don na'urorin auna zafi da ma'aunin zafi,
    masu sauya mita,
    na'urorin aunawa masu ƙarfin lantarki,
    na'urorin auna gada (ma'aunin nau'in)
    amplifiers da kayayyaki don sa ido kan masu canjin aiki na lantarki da waɗanda ba na lantarki ba
    Masu sauya AD/DA
    nuni
    na'urorin daidaitawa
    Kayayyakin da aka ambata suna samuwa a matsayin masu canza sigina masu tsabta / masu canza sigina, masu raba hanya biyu/ta hanyoyi uku, masu raba hanya, masu raba hanya marasa aiki ko kuma a matsayin masu ƙara ƙarfin tafiya.

    Daidaita Siginar Analog

     

    Idan aka yi amfani da shi don aikace-aikacen sa ido na masana'antu, na'urori masu auna firikwensin za su iya rikodin yanayin yanayi. Ana amfani da siginar firikwensin a cikin tsarin don ci gaba da bin diddigin canje-canje a yankin da ake sa ido. Siginar dijital da analog na iya faruwa.

    Yawanci ana samar da ƙarfin lantarki ko ƙimar halin yanzu wanda ya yi daidai da ma'aunin zahiri da ake sa ido a kai.

    Ana buƙatar sarrafa siginar analog lokacin da hanyoyin sarrafa kansa dole ne su ci gaba da kiyayewa ko isa ga yanayi da aka ayyana. Wannan yana da mahimmanci musamman ga aikace-aikacen sarrafa kansa na tsari. Ana amfani da siginar lantarki mai daidaito yawanci don injiniyan tsari. Ana amfani da kwararar lantarki mai daidaito / ƙarfin lantarki 0(4)...20 mA/ 0...10 V a matsayin ma'aunin jiki da ma'aunin sarrafawa.

    Bayanan oda na gabaɗaya

     

    Sigar Mai sauya sigina/mai raba sigina, tashar tashoshi biyu, Ciyar da madauki na yanzu na shigarwa, Shigarwa: 2 x 0(4) - 20 mA, (ana amfani da madauki), Fitarwa: 2 x 0(4) - 20 mA
    Lambar Oda 7760054124
    Nau'i ACT20P-2CI-2CO-ILP-S
    GTIN (EAN) 6944169656644
    Adadi Kwamfuta 1(s).

    Girma da nauyi

     

    Zurfi 114 mm
    Zurfin (inci) inci 4.488
    Tsawo 117.2 mm
    Tsawo (inci) inci 4.614
    Faɗi 12.5 mm
    Faɗi (inci) 0.492 inci
    Cikakken nauyi 110 g

    Kayayyaki masu alaƙa

     

    Lambar Oda Nau'i
    7760054123 ACT20P-CI-CO-ILP-S
    7760054357 ACT20P-CI-CO-ILP-P
    7760054124 ACT20P-2CI-2CO-ILP-S
    7760054358 ACT20P-2CI-2CO-ILP-P

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi

    Kayayyaki masu alaƙa

    • Phoenix Lambobin Sadarwa 2966207 PLC-RSC-230UC/21 - Tsarin Relay

      Phoenix Contact 2966207 PLC-RSC-230UC/21 - Rela...

      Ranar Kasuwanci Lambar Kaya 2966207 Na'urar tattarawa 10 pc Mafi ƙarancin adadin oda 1 pc Maɓallin tallace-tallace 08 Maɓallin samfura CK621A Shafin kundin adireshi Shafi na 364 (C-5-2019) GTIN 4017918130695 Nauyi a kowane yanki (gami da marufi) 40.31 g Nauyi a kowane yanki (ban da marufi) 37.037 g Lambar kuɗin kwastam 85364900 Ƙasar asali DE Bayanin samfur ...

    • Phoenix ContactTB 4-HESI (5X20) I 3246418 Fuse Terminal Block

      Phoenix ContactTB 4-HESI (5X20) I 3246418 Fuse ...

      Ranar Kasuwanci Lambar Oda 3246418 Na'urar marufi 50 pc Mafi ƙarancin Oda Adadin 50 pc Lambar makullin tallace-tallace BEK234 Lambar makullin samfur BEK234 GTIN 4046356608602 Nauyi kowane yanki (gami da marufi) 12.853 g Nauyi kowane yanki (ban da marufi) 11.869 g ƙasar asali CN KWANA TA TECHNICAL Bayani DIN EN 50155 (VDE 0115-200):2008-03 gwajin rayuwa...

    • Hirschmann BRS20-08009999-STCZ99HHSES Canjawa

      Hirschmann BRS20-08009999-STCZ99HHSES Canjawa

      Kwanan Watan Kasuwanci Bayanan Fasaha Bayanin Samfura Nau'in Ethernet Mai Sauri Nau'in Tashar Jiragen Ruwa da yawa Jimilla Tashoshi 8: 8x 10/100BASE TX / RJ45 Bukatun Wutar Lantarki Mai Aiki 2 x 12 VDC ... 24 VDC Amfani da wutar lantarki 6 W Fitar da wutar lantarki a cikin Btu (IT) h 20 Canja Software Koyo Mai Zaman Kanta na VLAN, Tsufa Mai Sauri, Shigar da Adireshi Mai Sauri na Unicast/Multicast, QoS / Fifikowar Tashar Jiragen Ruwa ...

    • WAGO 787-1112 Wutar Lantarki

      WAGO 787-1112 Wutar Lantarki

      Kayayyakin Wutar Lantarki na WAGO Ingancin wutar lantarki na WAGO koyaushe yana isar da wutar lantarki mai ɗorewa - ko don aikace-aikace masu sauƙi ko kuma ta atomatik tare da buƙatun wutar lantarki mafi girma. WAGO yana ba da wutar lantarki mara katsewa (UPS), na'urorin buffer, na'urori masu sake amfani da wutar lantarki da kuma nau'ikan na'urorin fashewa na lantarki (ECBs) a matsayin cikakken tsarin don haɓakawa mara matsala. Fa'idodin Kayayyakin Wutar Lantarki na WAGO a gare ku: Kayayyakin wutar lantarki na matakai ɗaya da uku don...

    • WAGO 279-831 Mai jagora mai jagora 4 ta hanyar toshewar tashoshi

      WAGO 279-831 Mai jagora mai jagora 4 ta hanyar toshewar tashoshi

      Takardar Kwanan Wata Bayanan Haɗin Bayanai Ma'aunin Haɗin 4 Jimlar adadin damar 1 Yawan matakan 1 Bayanan jiki Faɗin 4 mm / 0.157 inci Tsawo 73 mm / 2.874 inci Zurfi daga saman gefen layin dogo na DIN 27 mm / 1.063 inci Tubalan Tashar Wago Tashoshin Wago, wanda kuma aka sani da masu haɗin Wago ko manne, suna wakiltar ƙasa...

    • Hirschmann RS20-1600M2M2SDAE Maɓallin Ethernet na DIN Rail Mai Sarrafa Mai Sauƙi

      Kamfanin Hirschmann RS20-1600M2M2SDAE da aka sarrafa a...

      Bayanin Samfura Bayani Saurin Sauyawa na Ethernet don sauya wurin ajiya da gaba na DIN, ƙira mara fan; Layer Software 2 Ingantaccen Lambar Sashe 943434005 Nau'in tashar jiragen ruwa da adadi Jimilla tashoshin jiragen ruwa 16: 14 x daidaitaccen 10/100 BASE TX, RJ45; Uplink 1: 1 x 100BASE-FX, MM-SC; Uplink 2: 1 x 100BASE-FX, MM-SC Ƙarin hanyoyin sadarwa ...