• kai_banner_01

Kayan Aikin Stripper na Weidmuller AM 12 9030060000

Takaitaccen Bayani:

Weidmuller AM 12 9030060000 Kayan aiki ne, masu yanke ƙura da kayan haɗi. Sheathing, mai yanke ƙura don kebul na PVC.


  • :
  • Cikakken Bayani game da Samfurin

    Alamun Samfura

    Weidmuller Sheathing strippers don kebul mai zagaye mai rufi na PVC

     

    Weidmuller Sheathing masu yankewa da kayan haɗi Sheathing, mai yankewa don kebul na PVC.
    Weidmüller ƙwararre ne a fannin cire wayoyi da kebul. Tsarin samfurin ya fara ne daga kayan aikin cire wayoyi don ƙananan sassa har zuwa na'urorin cire wayoyi don manyan diamita.
    Tare da nau'ikan samfuran cire kayan aiki iri-iri, Weidmüller ya cika dukkan sharuɗɗan sarrafa kebul na ƙwararru.
    Weidmüller tana ba da mafita na ƙwararru da inganci don shirya da sarrafa kebul.

    Kayan aikin Weidmuller:

     

    Kayan aiki masu inganci na ƙwararru ga kowane aikace-aikace - wannan shine abin da aka san Weidmüller da shi. A cikin sashin Bita & Kayan haɗi za ku sami kayan aikinmu na ƙwararru da kuma hanyoyin bugawa masu ƙirƙira da kuma cikakkun nau'ikan alamomi don buƙatun da suka fi buƙata. Injinan cirewa, yankewa da yankewa na atomatik suna inganta ayyukan aiki a fagen sarrafa kebul - tare da Cibiyar Sarrafa Waya (WPC) za ku iya sarrafa haɗa kebul ɗinku ta atomatik. Bugu da ƙari, fitilun masana'antu masu ƙarfi suna kawo haske cikin duhu yayin aikin gyara.
    Ana amfani da kayan aikin da aka tsara daga Weidmüller a duk duniya.
    Weidmüller tana ɗaukar wannan nauyin da muhimmanci kuma tana ba da ayyuka masu cikakken iko.
    Kayan aiki ya kamata su ci gaba da aiki daidai ko da bayan shekaru da yawa na amfani akai-akai. Saboda haka, Weidmüller yana ba wa abokan cinikinsa sabis na "Takaddun Shaidar Kayan aiki". Wannan tsarin gwajin fasaha yana ba Weidmüller damar tabbatar da ingantaccen aiki da ingancin kayan aikin sa.

    Bayanan oda na gabaɗaya

     

    Sigar Kayan aiki, Masu yanke ƙura
    Lambar Oda 9030060000
    Nau'i AM 12
    GTIN (EAN) 4008190337827
    Adadi Kwamfuta 1(s).

    Girma da nauyi

     

    Zurfi 10 mm
    Zurfin (inci) 0.394 inci
    Tsawo 46 mm
    Tsawo (inci) 1.811 inci
    Faɗi 97 mm
    Faɗi (inci) inci 3.819
    Cikakken nauyi 32.42 g

    Kayayyaki masu alaƙa

     

    Lambar Oda Nau'i
    9001540000 AM 25
    9030060000 AM 12
    9204190000 AM 16
    9001080000 AM 35
    2625720000 AM-X

     

     


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi

    Kayayyaki masu alaƙa

    • Canjin Ethernet na Masana'antu na Phoenix 2891001

      Canjin Ethernet na Masana'antu na Phoenix 2891001

      Ranar Kasuwanci Lambar Kaya 2891001 Na'urar tattarawa 1 na'ura mai kwakwalwa Mafi ƙarancin adadin oda 1 na'ura mai kwakwalwa Maɓallin samfuri DNN113 Shafin kundin shafi na 288 (C-6-2019) GTIN 4046356457163 Nauyi a kowane yanki (gami da marufi) 272.8 g Nauyi a kowane yanki (ban da marufi) 263 g Lambar kuɗin kwastam 85176200 Ƙasar asali TW KWANA NA FASAHA Girman Faɗi 28 mm Tsayi...

    • Mai Canza Kafofin Watsa Labarai na Masana'antu na MOXA IMC-21A-S-SC

      Mai Canza Kafofin Watsa Labarai na Masana'antu na MOXA IMC-21A-S-SC

      Siffofi da Fa'idodi Yanayi da yawa ko yanayi ɗaya, tare da haɗin fiber na SC ko ST Haɗin Laifi Pass-Through (LFPT) -40 zuwa 75°C kewayon zafin aiki (samfuran-T) Canjin DIP don zaɓar FDX/HDX/10/100/Auto/Force Bayani Ethernet Interface 10/100BaseT(X) Tashoshin (RJ45 connector) Tashoshin 100BaseFX (mai haɗa SC da yawa...

    • Module na SFP na Gigabit Ethernet mai tashar jiragen ruwa 1 na MOXA SFP

      Module na SFP na Gigabit Ethernet mai tashar jiragen ruwa 1 na MOXA SFP

      Fasaloli da Fa'idodi Aikin Kula da Bincike na Dijital -40 zuwa 85°C kewayon zafin aiki (samfuran T) Mai jituwa da IEEE 802.3z Shigarwa da fitarwa na LVPECL Bambancin shigarwa da fitarwa Alamar gano siginar TTL Mai haɗawa mai zafi LC duplex samfurin laser na aji 1, ya dace da sigogin Wutar Lantarki na EN 60825-1 Matsakaicin Amfani da Wutar Lantarki Matsakaicin 1 W...

    • HIRSCHMANN BRS30-1604OOOO-STCZ99HHSES MANAGED SWICH

      HIRSCHMANN BRS30-1604OOOO-STCZ99HHSES MANAGED S...

      Ranar Kasuwa ta HIRSCHMANN Jerin BRS30 da ake da su Samfurin BRS30-0804OOOO-STCZ99HHSESXX.X.XX BRS30-1604OOOO-STCZ99HHSESXX.X.XX BRS30-2004OOOO-STCZ99HHSESXX.X.XX

    • MOXA EDS-518E-4GTXSFP Gigabit Sarrafa Ethernet Maɓallin Masana'antu

      MOXA EDS-518E-4GTXSFP Gigabit Managed Industrial...

      Fasaloli da Fa'idodi Gigabit 4 da tashoshin Ethernet masu sauri 14 don jan ƙarfe da fiber Turbo Zobe da Turbo Chain (lokacin dawowa ƙasa da 20 ms @ maɓallan 250), RSTP/STP, da MSTP don sake amfani da hanyar sadarwa RADIUS, TACACS+, Tabbatar da MAB, SNMPv3, IEEE 802.1X, MAC ACL, HTTPS, SSH, da adireshin MAC mai ɗaurewa don haɓaka tsaron cibiyar sadarwa Fasallolin tsaro bisa ga tallafin IEC 62443 EtherNet/IP, PROFINET, da Modbus TCP...

    • Harting 09 15 000 6104 09 15 000 6204 Han Crimp Tuntuɓi

      Harting 09 15 000 6104 09 15 000 6204 Han Crimp...

      Fasahar HARTING tana ƙara wa abokan ciniki ƙima. Fasaha ta HARTING tana aiki a duk duniya. Kasancewar HARTING tana wakiltar tsarin aiki mai kyau wanda masu haɗin kai masu hankali, mafita na ababen more rayuwa masu wayo da tsarin sadarwa masu inganci suka samar. Tsawon shekaru da yawa na haɗin gwiwa mai ƙarfi da aminci tare da abokan cinikinta, Ƙungiyar Fasaha ta HARTING ta zama ɗaya daga cikin manyan ƙwararru a duniya don haɗa hanyoyin sadarwa...