• kai_banner_01

Weidmuller DRE270730L 7760054279 Relay

Takaitaccen Bayani:

Weidmuller DRE270730L 7760054279 shine D-SERIES DRE, Relay, Adadin lambobin sadarwa: 2, CO contact, Ag alloy, Ƙwaƙwalwar sarrafawa mai ƙima: 230 V AC, Ci gaba da wutar lantarki: 5 A, Haɗin plug-in.


  • :
  • Cikakken Bayani game da Samfurin

    Alamun Samfura

    Jerin jigilar Weidmuller D:

     

    Jirgin ruwa na masana'antu na duniya tare da babban inganci.

    An ƙera na'urorin D-SERIES don amfani na duniya baki ɗaya a aikace-aikacen sarrafa kansa na masana'antu inda ake buƙatar ingantaccen aiki. Suna da ayyuka da yawa na ƙirƙira kuma suna samuwa a cikin adadi mai yawa na bambance-bambancen kuma a cikin nau'ikan ƙira daban-daban don aikace-aikacen da suka fi yawa. Godiya ga kayan hulɗa daban-daban (AgNi da AgSnO da sauransu), samfuran D-SERIES sun dace da ƙananan, matsakaici da manyan kaya. Bambance-bambancen da ke da ƙarfin coil daga 5 V DC zuwa 380 V AC suna ba da damar amfani da kowane ƙarfin sarrafawa da za a iya tsammani. Haɗin jerin tuntuɓar mai wayo da maganadisu mai fashewa da aka gina a ciki yana rage yashewar hulɗa don lodi har zuwa 220 V DC/10 A, don haka yana tsawaita rayuwar sabis. Maɓallin gwaji na LED da zaɓin yana tabbatar da ayyukan sabis masu dacewa. Ana samun na'urorin D-SERIES a cikin nau'ikan DRI da DRM tare da ko dai soket don fasahar PUSH IN ko haɗin sukurori kuma ana iya ƙara su da kayan haɗi iri-iri. Waɗannan sun haɗa da alamomi da da'irori masu kariya masu haɗawa tare da LEDs ko diodes masu motsi kyauta.

    Ƙarfin wutar lantarki daga 12 zuwa 230 V

    Canja wutar lantarki daga 5 zuwa 30 A

    Lambobin sadarwa na 1 zuwa 4 masu canzawa

    Bambance-bambancen da ke da LED ko maɓallin gwaji

    Kayan haɗi da aka ƙera daga haɗin giciye zuwa alamar

    Bayanan oda na gabaɗaya

     

    Sigar D-SERIES DRE, Relay, Adadin lambobin sadarwa: 2, CO contact, Ag alloy, Ƙwaƙwalwar sarrafawa mai ƙima: 230 V AC, Ci gaba da wutar lantarki: 5 A, Haɗin toshewa
    Lambar Oda 7760054279
    Nau'i DRE270730L
    GTIN (EAN) 6944169719875
    Adadi Kwamfuta 20 (s).
    Samfurin gida Ana samunsa ne kawai a wasu ƙasashe

    Girma da nauyi

     

    Zurfi 35.4 mm
    Zurfin (inci) Inci 1.394
    Tsawo 27.2 mm
    Tsawo (inci) Inci 1.071
    Faɗi 21 mm
    Faɗi (inci) 0.827 inci
    Cikakken nauyi 32.7 g

    Kayayyaki masu alaƙa:

     

    7760054279 DRE270730L
    7760054272 DRE270012L
    7760054273 DRE270024L
    7760054274 DRE270048L
    7760054275 DRE270110L
    7760054276 DRE270524L
    7760054277 DRE270548L

     

     


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi

    Kayayyaki masu alaƙa

    • Weidmuller WAW 1 NEUTRAL 900450000 Kayan aiki daban-daban

      Weidmuller WAW 1 NEUTRAL 900450000 Miscellaneou...

      Bayanan oda na gabaɗaya Sigar Kayan aiki daban-daban Lambar oda 9004500000 Nau'i WAW 1 NEUTRAL GTIN (EAN) 4008190053925 Yawa. Abubuwa 1 Bayanan fasaha Girma da nauyi Zurfin 167157.52 g Zurfin (inci) inci 6.5748 Nauyi mai yawa Biyan Ka'idojin Samfura na Muhalli Matsayin Biyan Ka'idojin RoHS Ba a shafa ba REACH SVHC Jagoran 7439-92-1 Fasaha...

    • WAGO 787-1002 Wutar Lantarki

      WAGO 787-1002 Wutar Lantarki

      Kayayyakin Wutar Lantarki na WAGO Ingancin wutar lantarki na WAGO koyaushe yana isar da wutar lantarki mai ɗorewa - ko don aikace-aikace masu sauƙi ko kuma ta atomatik tare da buƙatun wutar lantarki mafi girma. WAGO yana ba da wutar lantarki mara katsewa (UPS), na'urorin buffer, na'urori masu sake amfani da wutar lantarki da kuma nau'ikan na'urorin fashewa na lantarki (ECBs) a matsayin cikakken tsarin don haɓakawa mara matsala. Fa'idodin Kayayyakin Wutar Lantarki na WAGO a gare ku: Kayayyakin wutar lantarki na matakai ɗaya da uku don...

    • Hirschmann SPIDER 5TX l Industrial Ethernet Canja

      Hirschmann SPIDER 5TX l Industrial Ethernet Canja

      Bayanin Samfurin Bayanin Samfurin Matsayin Shiga Maɓallin Layin Dogo na Masana'antu ETHERNET, yanayin ajiya da sauyawa na gaba, Ethernet (10 Mbit/s) da Fast-Ethernet (100 Mbit/s) Nau'in tashar jiragen ruwa da yawa 5 x 10/100BASE-TX, kebul na TP, soket ɗin RJ45, keta atomatik, tattaunawa ta atomatik, polarity na atomatik Nau'in SPIDER 5TX Lambar oda 943 824-002 Ƙarin hanyoyin sadarwa Lambobin sadarwa na samar da wutar lantarki/sigina 1 pl...

    • Toshewar Tashar Weidmuller ZDK 2.5V 1689990000

      Toshewar Tashar Weidmuller ZDK 2.5V 1689990000

      Haruffan toshewar tashar Weidmuller Z: Ajiye lokaci 1. Haɗin wurin gwaji 2. Sauƙin sarrafawa godiya ga daidaitawar shigarwar jagora a layi ɗaya 3. Ana iya haɗa waya ba tare da kayan aiki na musamman ba Ajiye sarari 1. Tsarin ƙarami 2. Tsawon ya ragu har zuwa kashi 36 cikin ɗari a salon rufin Tsaro 1. Kariya daga girgiza da girgiza • 2. Raba ayyukan lantarki da na injiniya 3. Haɗin da ba shi da gyara don aminci, mai hana iskar gas...

    • Tsarin Shigar da Analog na WAGO 750-450

      Tsarin Shigar da Analog na WAGO 750-450

      Mai Kula da Tsarin WAGO I/O 750/753 Kayan haɗin da aka rarraba don aikace-aikace iri-iri: Tsarin I/O na nesa na WAGO yana da fiye da na'urori na I/O 500, masu sarrafawa masu shirye-shirye da na'urorin sadarwa don samar da buƙatun sarrafa kansa da duk motocin sadarwa da ake buƙata. Duk fasaloli. Fa'ida: Yana goyan bayan mafi yawan motocin sadarwa - sun dace da duk ka'idojin sadarwa na yau da kullun da ƙa'idodin ETHERNET.

    • Hirschmann M-SFP-SX/LC SFP Transceiver

      Hirschmann M-SFP-SX/LC SFP Transceiver

      Ranar Kasuwanci Bayanin Samfura Nau'i: M-SFP-SX/LC, SFP Transceiver SX Bayani: SFP Fiberoptic Gigabit Ethernet Transceiver MM Lambar Sashe: 943014001 Nau'in tashar jiragen ruwa da yawa: 1 x 1000 Mbit/s tare da haɗin LC Girman cibiyar sadarwa - tsawon kebul Fiber multimode (MM) 50/125 µm: 0 - 550 m (Kasafin Haɗin a 850 nm = 0 - 7,5 dB; A = 3,0 dB/km; BLP = 400 MHz*km) Fiber multimode...