• babban_banner_01

Weidmuller DRE570730L 7760054288 Relay

Takaitaccen Bayani:

Weidmuller DRE570730L 7760054288 ne D-SERIES DRE, Relay, Yawan lambobin sadarwa: 4, CO lamba, Ag alloy, Rated iko ƙarfin lantarki: 230 V AC, Ci gaba halin yanzu: 3 A, Plug-in dangane


  • :
  • Cikakken Bayani

    Tags samfurin

    Weidmuller D jerin relays:

     

    Relays masana'antu na duniya tare da babban inganci.

    An haɓaka relays D-SERIES don amfani da duniya baki ɗaya a aikace-aikacen sarrafa kansa na masana'antu inda ake buƙatar babban inganci. Suna da sabbin ayyuka da yawa kuma ana samun su a cikin ɗimbin yawa na bambance-bambancen karatu kuma a cikin kewayon ƙira don aikace-aikace daban-daban. Godiya ga kayan tuntuɓar daban-daban (AgNi da AgSnO da sauransu), samfuran D-SERIES sun dace da ƙananan, matsakaici da manyan lodi. Bambance-bambance tare da wutar lantarki daga 5V DC zuwa 380V AC suna ba da damar amfani da kowane irin ƙarfin lantarki mai iya tunani. Haɗin jerin wayo mai wayo da ƙaƙƙarfan ƙaƙƙarfan ƙaƙƙarfan ƙaƙƙarfan ƙaƙƙarfan ƙaƙƙarfan ƙaƙƙarfan ƙaƙƙarfan ƙaƙƙarfan ƙaƙƙarfar lamba suna rage yashwar lamba don lodi har zuwa 220 V DC/10 A, don haka tsawaita rayuwar sabis. Matsayin zaɓi na LED da maɓallin gwaji yana tabbatar da ayyukan sabis masu dacewa. D-SERIES relays suna samuwa a cikin nau'ikan DRI da DRM tare da ko dai soket don fasaha na PUSH IN ko haɗin dunƙule kuma ana iya ƙarawa tare da kewayon kayan haɗi. Waɗannan sun haɗa da alamomi da da'irar kariya masu toshewa tare da LEDs ko diodes masu motsi kyauta.

    Ƙarfin wutar lantarki daga 12 zuwa 230 V

    Canja wutar lantarki daga 5 zuwa 30 A

    1 zuwa 4 masu canza lambobi

    Bambance-bambance tare da ginanniyar LED ko maɓallin gwaji

    Na'urorin haɗi waɗanda aka ƙera daga haɗin giciye zuwa alama

    Gabaɗaya oda bayanai

     

    Sigar D-SERIES DRE, Relay, Yawan lambobin sadarwa: 4, CO lamba, Ag alloy, Rated iko ƙarfin lantarki: 230 V AC, Ci gaba na yanzu: 3 A, Haɗin haɗawa
    Oda No. 7760054288
    Nau'in Saukewa: DRE570730L
    GTIN (EAN) 6944169719967
    Qty 20 pc(s).
    Samfurin gida Akwai kawai a wasu ƙasashe

    Girma da nauyi

     

    Zurfin 35.4 mm
    Zurfin (inci) 1.394 inci
    Tsayi 27.2 mm
    Tsayi (inci) 1.071 inci
    Nisa mm21 ku
    Nisa (inci) 0.827 inci
    Cikakken nauyi 35g ku

    Samfura masu alaƙa:

     

    Oda No. Nau'in
    7760054288 Saukewa: DRE570730L
    7760054281 Saukewa: DRE570012L
    7760054282 Saukewa: DRE570024L
    7760054283 Saukewa: DRE570048L
    7760054284 Saukewa: DRE570110L
    7760054285 Saukewa: DRE570524L
    7760054286 Saukewa: DRE570548L
    7760054287 Saukewa: DRE570615L
    7760054289 Saukewa: DRE570024LD

     

     


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

    Samfura masu alaƙa

    • WAGO 787-1664/000-200 Mai Rarraba Wutar Lantarki

      WAGO 787-1664/000-200 Wutar Lantarki C...

      WAGO Wutar Wuta Yana Ba da ingantacciyar wutar lantarki ta WAGO koyaushe tana ba da wutar lantarki akai-akai - ko don aikace-aikace masu sauƙi ko aiki da kai tare da manyan buƙatun wuta. WAGO yana ba da wutar lantarki mara katsewa (UPS), na'urorin buffer, kayan aikin redundancy da ɗimbin kewayon na'urorin lantarki na lantarki (ECBs) a matsayin cikakken tsarin haɓakawa mara kyau. Cikakken tsarin samar da wutar lantarki ya haɗa da abubuwa kamar UPSs, capacitive ...

    • Weidmuller ACT20M-UI-AO-S 1176030000 Mai Canjin Zazzabi

      Weidmuller ACT20M-UI-AO-S 1176030000 Zazzabi...

      Datasheet Gabaɗaya odar bayanai Siffar Yanayin zafin jiki, Analogue keɓe amplifier, Shigarwa: Universal U, I, R, ϑ, Fitarwa: I / U Oda No. 1176030000 Nau'in ACT20M-UI-AO-S GTIN (EAN) 4032248970070 Qty. 1 abubuwa Girma da nauyi Zurfin 114.3 mm Zurfin (inci) 4.5 inch 112.5 mm Tsawo (inci) 4.429 inch Nisa 6.1 mm Nisa (inci) 0.24 inch Net nauyi 80 g Zazzabi S...

    • WAGO 2002-2438 Toshe Tashar Tashar bene biyu

      WAGO 2002-2438 Toshe Tashar Tashar bene biyu

      Bayanan Haɗin Kwanan wata Maƙallan Haɗin kai 8 Jimlar yawan ma'auni 1 Adadin matakan 2 Adadin ramukan tsalle 2 Adadin ramukan tsalle (daraja) 2 Haɗin kai 1 Fasahar haɗin haɗin kai Push-in CAGE CLAMP® Nau'in kunnawa Kayan aiki Haɗe-haɗen kayan aikin madugu Copper Nominal Cross-Section 2.5 mm² Solid conductor 2.5 mm² Solid conductor 2.5 mm2 Jagora mai ƙarfi; Ƙarshen turawa 0.75 ... 4 mm² / 18 ... 12 AWG ...

    • Harting 09 15 000 6102 09 15 000 6202 Han Crimp Contact

      Harting 09 15 000 6102 09 15 000 6202 Han Crimp...

      Fasahar HARTING tana haifar da ƙarin ƙima ga abokan ciniki. Fasaha ta HARTING suna aiki a duk duniya. Kasancewar HARTING yana tsaye ne don tsarin aiki lafiyayye wanda masu haɗin kai masu kaifin basira, hanyoyin samar da ababen more rayuwa masu wayo da nagartaccen tsarin hanyar sadarwa. A cikin tsawon shekaru masu yawa na kusanci, haɗin gwiwar dogara da abokan cinikinta, Ƙungiyar Fasaha ta HARTING ta zama ɗaya daga cikin manyan ƙwararrun masana a duniya don haɗa t ...

    • Hirschmann OZD Profi 12M G12 PRO Mai Rarraba Interface

      Hirschmann OZD Profi 12M G12 PRO Interface Conv ...

      Bayanin Bayanin Samfura Nau'in: OZD Profi 12M G12 PRO Sunan: OZD Profi 12M G12 PRO Bayanin: Mai sauya hanyar sadarwa na lantarki/na gani don hanyoyin sadarwar bas na filin PROFIBUS; aikin maimaitawa; don filastik FO; Sigar gajeren lokaci Sashe na lamba: 943905321 Nau'in tashar jiragen ruwa da yawa: 2 x na gani: 4 soket BCOC 2.5 (STR); 1 x lantarki: Sub-D 9-pin, mace, aikin fil bisa ga EN 50170 part 1 Nau'in siginar: PROFIBUS (DP-V0, DP-...

    • MOXA AWK-1131A-EU Mara waya ta masana'antu AP

      MOXA AWK-1131A-EU Mara waya ta masana'antu AP

      Gabatarwa Moxa's AWK-1131A tarin tarin masana'antu mara waya mara waya ta 3-in-1 AP/ gada/kayayyakin abokin ciniki sun haɗu da kati mai kauri tare da babban haɗin Wi-Fi don sadar da amintacciyar hanyar haɗin yanar gizo mara igiyar waya wacce ba za ta gaza ba, har ma a cikin mahalli da ruwa, ƙura, da rawar jiki. AWK-1131A masana'antu mara waya AP / abokin ciniki saduwa da girma bukatar ga sauri watsa bayanai gudun ...