• babban_banner_01

Weidmuller DRI424730 7760056327 Relay

Takaitaccen Bayani:

Weidmuller DRI424730 7760056327 ne D-SERIES DRI, Relay, Yawan lambobin sadarwa: 2, CO lamba AgSnO, Rated iko ƙarfin lantarki: 230 V AC, Ci gaba na yanzu: 5 A, Flat ruwa haši (2.5 mm x 0.5 mm), Gwajin button samuwa: No.


  • :
  • Cikakken Bayani

    Tags samfurin

    Weidmuller D jerin relays:

     

    Relays masana'antu na duniya tare da babban inganci.

    An haɓaka relays D-SERIES don amfani da duniya baki ɗaya a aikace-aikacen sarrafa kansa na masana'antu inda ake buƙatar babban inganci. Suna da sabbin ayyuka da yawa kuma ana samun su a cikin ɗimbin yawa na bambance-bambancen karatu kuma a cikin kewayon ƙira don aikace-aikace daban-daban. Godiya ga kayan tuntuɓar daban-daban (AgNi da AgSnO da sauransu), samfuran D-SERIES sun dace da ƙananan, matsakaici da manyan lodi. Bambance-bambance tare da wutar lantarki daga 5V DC zuwa 380V AC suna ba da damar amfani da kowane irin ƙarfin lantarki mai iya tunani. Haɗin jerin wayo mai wayo da magnetin da aka gina a ciki yana rage yashwar lamba don lodi har zuwa 220V DC/10 A, don haka tsawaita rayuwar sabis. Matsayin zaɓi na LED da maɓallin gwaji yana tabbatar da ayyukan sabis masu dacewa. D-SERIES relays suna samuwa a cikin nau'ikan DRI da DRM tare da ko dai soket don fasaha na PUSH IN ko haɗin dunƙule kuma ana iya ƙarawa da kayan haɗi da yawa. Waɗannan sun haɗa da alamomi da da'irar kariya masu toshewa tare da LEDs ko diodes masu motsi kyauta.

    Ƙarfin wutar lantarki daga 12 zuwa 230 V

    Canja wutar lantarki daga 5 zuwa 30 A

    1 zuwa 4 masu canza lambobi

    Bambance-bambance tare da ginanniyar LED ko maɓallin gwaji

    Na'urorin haɗi waɗanda aka ƙera daga haɗin giciye zuwa alama

    Gabaɗaya oda bayanai

     

    Sigar D-SERIES DRI, Relay, Adadin lambobin sadarwa: 2, CO contact AgSnO, Rated iko ƙarfin lantarki: 230 V AC, Ci gaba na yanzu: 5 A, Flat ruwa haši (2.5 mm x 0.5 mm), Maballin gwaji akwai: Babu
    Oda No. 7760056327
    Nau'in Saukewa: DRI424730
    GTIN (EAN) 6944169740329
    Qty 20 pc(s).

    Girma da nauyi

     

    Zurfin mm28 ku
    Zurfin (inci) 1.102 inci
    Tsayi mm31 ku
    Tsayi (inci) 1.22 inci
    Nisa 13 mm ku
    Nisa (inci) 0.512 inci
    Cikakken nauyi 19 g

    Samfura masu alaƙa:

     

    Oda No. Nau'in
    7760056327 Saukewa: DRI424730
    7760056321 Saukewa: DRI424012
    7760056322 Saukewa: DRI424024
    7760056323 Saukewa: DRI424048
    7760056324 Saukewa: DRI424110L
    7760056325 Saukewa: DRI424524
    7760056326 Saukewa: DRI424615

     

     


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

    Samfura masu alaƙa

    • MOXA EDS-510A-3SFP-T Layer 2 Gudanar da Canjawar Ethernet na Masana'antu

      MOXA EDS-510A-3SFP-T Layer 2 Sarrafa Masana'antu...

      Fasaloli da fa'idodi na 2 Gigabit Ethernet tashar jiragen ruwa don ƙarar zobe da 1 Gigabit Ethernet tashar jiragen ruwa don uplink solution Turbo Ring da Turbo Chain (lokacin dawowa <20 ms @ 250 sauya), RSTP/STP, da MSTP don sakewar cibiyar sadarwa TACACS +, SNMPv3, IEEE 802 cibiyar sadarwa, HTTPS mai sauƙi, cibiyar sadarwar yanar gizo mai sauƙi, tsaro da tsaro ta hanyar yanar gizo S1X. CLI, Telnet/serial console, Windows mai amfani, da ABC-01 ...

    • Phoenix Contact 2320102 QUINT-PS/24DC/24DC/20 - DC/DC Converter

      Phoenix Contact 2320102 QUINT-PS/24DC/24DC/20 -...

      Lambar Kwanan Kasuwanci 2320102 Naúrar shiryawa 1 pc Mafi ƙarancin tsari 1 pc Maɓallin siyarwa CMDQ43 Maɓallin samfur CMDQ43 Shafin shafi Shafi 292 (C-4-2019) GTIN 4046356481892 Nauyin kowane yanki (gami da shirya kaya12) 1,700 g lambar kuɗin kwastam 85044095 Ƙasar asali A cikin bayanin samfur QUINT DC/DC ...

    • Weidmuller WAD 8 MC NE WS 1112940000 Alamar Rukuni

      Weidmuller WAD 8 MC NE WS 1112940000 Alamar Rukuni

      Gabaɗaya Bayanan Bayani Gabaɗayan oda Alamar Rukuni, Murfi, 33.3 x 8 mm, Pitch in mm (P): 8.00 WDU 4, WEW 35/2, ZEW 35/2, fari oda No. 1112940000 Nau'in WAD 8 MC NE WS GTIN (EAN) 503228Q 48 abubuwa Girma da nauyi Zurfin 11.74 mm Zurfin (inci) 0.462 inch 33.3 mm Tsawo (inci) 1.311 inch Nisa 8 mm Nisa (inci) 0.315 inch Nauyin Net 1.331 g Tem...

    • Weidmuller WDU 240 1802780000 Ciyarwa ta Tasha

      Weidmuller WDU 240 1802780000 Ciyarwa ta Wa'adin...

      Weidmuller W jerin tasha haruffan Duk abin da kuke bukata na panel: mu dunƙule dangane da fasahar clamping karkiya ta tabbatar da matuƙar a lamba aminci. Kuna iya amfani da duka dunƙulewa da toshe-haɗin giciye don yuwuwar rarrabawa. Hakanan ana iya haɗa masu gudanarwa guda biyu na diamita ɗaya a cikin tashar tashar guda ɗaya daidai da UL1059. Haɗin dunƙule yana da dogon kudan zuma ...

    • WAGO 750-303 Fieldbus Coupler PROFIBUS DP

      WAGO 750-303 Fieldbus Coupler PROFIBUS DP

      Bayanin Wannan ma'aikacin bas ɗin filin yana haɗa tsarin WAGO I/O a matsayin bawa zuwa bas ɗin filin PROFIBUS. Mai haɗin filin bas yana gano duk haɗin I/O modules kuma yana ƙirƙirar hoton tsari na gida. Wannan hoton tsari na iya haɗawa da gaurayawan tsari na analog (canja wurin bayanan kalma-ta-kalma) da dijital (canja wurin bayanan bit-by-bit). Ana iya canja wurin hoton tsari ta hanyar bas ɗin filin PROFIBUS zuwa ƙwaƙwalwar ajiyar tsarin sarrafawa. Mai gida pr...

    • WAGO 750-414 4-tashar shigarwar dijital

      WAGO 750-414 4-tashar shigarwar dijital

      Bayanan Jiki Nisa 12 mm / 0.472 inci Tsayi 100 mm / 3.937 inci Zurfin 69.8 mm / 2.748 inci Zurfin daga babba-gefen DIN-rail 62.6 mm / 2.465 inci WAGO I/O Tsarin 750/753 mai sarrafawa na WAGO I/O System 750/753 Mai sarrafa IGO iri-iri tsarin yana da fiye da nau'ikan I/O 500, masu sarrafa shirye-shirye da samfuran sadarwa don samar da ...