• kai_banner_01

Weidmuller DRI424730LT 7760056345 Relay

Takaitaccen Bayani:

Weidmuller DRI424730L 7760056334 shine D-SERIES DRI, Relay, Adadin lambobin sadarwa: 2, CO lamba AgSnO, Ƙarfin wutar lantarki mai ƙima: 230 V AC, Ci gaba da wutar lantarki: 5 A, Haɗin ruwan wukake mai faɗi (2.5 mm x 0.5 mm), Maɓallin gwaji yana samuwa: A'a.


  • :
  • Cikakken Bayani game da Samfurin

    Alamun Samfura

    Jerin jigilar Weidmuller D:

     

    Jirgin ruwa na masana'antu na duniya tare da babban inganci.

    An ƙera na'urorin D-SERIES don amfani na duniya baki ɗaya a aikace-aikacen sarrafa kansa na masana'antu inda ake buƙatar ingantaccen aiki. Suna da ayyuka da yawa na ƙirƙira kuma suna samuwa a cikin adadi mai yawa na bambance-bambancen kuma a cikin nau'ikan ƙira daban-daban don aikace-aikacen da suka fi yawa. Godiya ga kayan hulɗa daban-daban (AgNi da AgSnO da sauransu), samfuran D-SERIES sun dace da ƙananan, matsakaici da manyan kaya. Bambance-bambancen da ke da ƙarfin coil daga 5 V DC zuwa 380 V AC suna ba da damar amfani da kowane ƙarfin sarrafawa da za a iya tsammani. Haɗin jerin tuntuɓar mai wayo da maganadisu mai fashewa da aka gina a ciki yana rage yashewar hulɗa don lodi har zuwa 220 V DC/10 A, don haka yana tsawaita rayuwar sabis. Maɓallin gwaji na LED da zaɓin yana tabbatar da ayyukan sabis masu dacewa. Ana samun na'urorin D-SERIES a cikin nau'ikan DRI da DRM tare da ko dai soket don fasahar PUSH IN ko haɗin sukurori kuma ana iya ƙara su da kayan haɗi iri-iri. Waɗannan sun haɗa da alamomi da da'irori masu kariya masu haɗawa tare da LEDs ko diodes masu motsi kyauta.

    Ƙarfin wutar lantarki daga 12 zuwa 230 V

    Canja wutar lantarki daga 5 zuwa 30 A

    Lambobin sadarwa na 1 zuwa 4 masu canzawa

    Bambance-bambancen da ke da LED ko maɓallin gwaji

    Kayan haɗi da aka ƙera daga haɗin giciye zuwa alamar

    Bayanan oda na gabaɗaya

     

    Sigar D-SERIES DRI, Relay, Adadin lambobin sadarwa: 2, CO lamba AgSnO2, Ƙarfin wutar lantarki mai ƙima: 230 V AC, Wutar lantarki mai ci gaba: 5 A, Haɗin ruwan wukake mai faɗi (2.5 mm x 0.5 mm), Maɓallin gwaji yana samuwa: Ee
    Lambar Oda 7760056345
    Nau'i DRI424730LT
    GTIN (EAN) 6944169739927
    Adadi Kwamfuta 20 (s).

    Girma da nauyi

     

    Zurfi 33.5 mm
    Zurfin (inci) Inci 1.319
    Tsawo 31 mm
    Tsawo (inci) Inci 1.22
    Faɗi 13 mm
    Faɗi (inci) 0.512 inci
    Cikakken nauyi 21.1 g

    Kayayyaki masu alaƙa:

     

    Lambar Oda Nau'i
    7760056345 DRI424730LT
    7760056343 DRI424524LT
    7760056344 DRI424615LT

     

     


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi

    Kayayyaki masu alaƙa

    • ƙofar MOXA MGate 5111

      ƙofar MOXA MGate 5111

      Gabatarwa Ƙofofin Ethernet na masana'antu na MGate 5111 suna canza bayanai daga Modbus RTU/ASCII/TCP, EtherNet/IP, ko PROFINET zuwa ka'idojin PROFIBUS. Duk samfuran suna da kariya ta hanyar rufin ƙarfe mai ƙarfi, ana iya ɗora su akan layin DIN, kuma suna ba da keɓancewa cikin tsari. Jerin MGate 5111 yana da hanyar sadarwa mai sauƙin amfani wanda ke ba ku damar saita hanyoyin canza ka'idoji cikin sauri don yawancin aikace-aikace, kawar da abin da galibi ke cinye lokaci...

    • Tashar Cire Haɗin Transfoma ta Weidmuller WTL 6/3 STB BL 1062120000

      Weidmuller WTL 6/3 STB BL 1062120000 Ma'aunin ...

      Haruffan tashar Weidmuller W suna toshe haruffan amincewa da cancanta da yawa na ƙasa da na duniya bisa ga ƙa'idodi daban-daban na aikace-aikace sun sa jerin W ya zama mafita ta haɗin gwiwa ta duniya, musamman a cikin mawuyacin yanayi. Haɗin sukurori ya daɗe yana kasancewa wani abu na haɗin gwiwa da aka kafa don biyan buƙatun da suka dace dangane da aminci da aiki. Kuma jerin W ɗinmu har yanzu yana nan...

    • Toshewar Tashar Fis ta Weidmuller KDKS 1/35 DB 9532440000

      Weidmuller KDKS 1/35 DB 9532440000 Fuse Termina...

      Haruffan tashar Weidmuller W. Amincewa da cancanta da yawa na ƙasa da na duniya bisa ga ƙa'idodi daban-daban na aikace-aikace sun sa jerin W ya zama mafita ta haɗin gwiwa ta duniya, musamman a cikin mawuyacin yanayi. Haɗin sukurori ya daɗe yana kasancewa wani abu na haɗin gwiwa da aka kafa don biyan buƙatun da suka dace dangane da aminci da aiki. Kuma jerin W ɗinmu har yanzu yana kafa tarihi...

    • Tashoshin Weidmuller WQV 35/4 1055460000 Mahadar Haɗin giciye

      Tashoshin Weidmuller WQV 35/4 1055460000 Mashigin Giciye-...

      Tashar jerin Weidmuller WQV Mai haɗin giciye Weidmüller yana ba da tsarin haɗin giciye mai haɗawa da skirche don toshewar tashoshin haɗin sukurori. Haɗin giciye mai haɗawa yana da sauƙin sarrafawa da shigarwa cikin sauri. Wannan yana adana lokaci mai yawa yayin shigarwa idan aka kwatanta da mafita masu skirche. Wannan kuma yana tabbatar da cewa duk sandunan koyaushe suna haɗuwa da aminci. Haɗawa da canza haɗin giciye F...

    • Tashar Ciyarwa ta Weidmuller WDU 2.5 1020000000 Tashar Ciyarwa

      Weidmuller WDU 2.5 10200000000 Ciyarwa ta Lokaci...

      Haruffan tashar Weidmuller W Duk abin da kuke buƙata don allon: tsarin haɗin sukurori tare da fasahar ɗaurewa mai lasisi yana tabbatar da amincin hulɗa mai kyau. Kuna iya amfani da haɗin giciye na sukurori da na toshe don yuwuwar rarrabawa. Hakanan ana iya haɗa masu jagoranci guda biyu masu diamita ɗaya a wuri ɗaya na ƙarshe daidai da UL1059. Haɗin sukurori yana da dogon lokaci...

    • Kayan aikin yankewa da yankewa na Weidmuller STRIPAX 9005000000

      Weidmuller STRIPAX 9005000000 Cire da Yankewa...

      Kayan aikin cire kayan Weidmuller tare da daidaitawa kai tsaye ta atomatik Don masu jagoranci masu sassauƙa da ƙarfi Ya dace da injiniyan injiniya da masana'antu, zirga-zirgar jirgin ƙasa da layin dogo, makamashin iska, fasahar robot, kariyar fashewa da kuma sassan ginin ruwa, na teku da na jirgin ruwa Tsawon cire kayan aiki mai daidaitawa ta hanyar tasha ta ƙarshe Buɗewa ta atomatik na manne muƙamuƙi bayan cire kayan aiki Babu fitar da masu jagoranci daban-daban Ana daidaitawa zuwa insula daban-daban...