• babban_banner_01

Weidmuller DRM270110 7760056053 Relay

Takaitaccen Bayani:

Weidmuller DRM270110 7760056053 shine D-SERIES DRM, Relay, Adadin lambobin sadarwa: 2, CO lamba, AgNi filashin zinari, Ƙarfin wutar lantarki mai ƙima: 110 V DC, Ci gaba na yanzu: 10 A, haɗin haɗin kai.


  • :
  • Cikakken Bayani

    Tags samfurin

    Weidmuller D jerin relays:

     

    Relays masana'antu na duniya tare da babban inganci.

    An haɓaka relays D-SERIES don amfani da duniya baki ɗaya a aikace-aikacen sarrafa kansa na masana'antu inda ake buƙatar babban inganci. Suna da sabbin ayyuka da yawa kuma ana samun su a cikin ɗimbin yawa na bambance-bambancen karatu kuma a cikin kewayon ƙira don aikace-aikace daban-daban. Godiya ga kayan tuntuɓar daban-daban (AgNi da AgSnO da sauransu), samfuran D-SERIES sun dace da ƙananan, matsakaici da manyan lodi. Bambance-bambance tare da wutar lantarki daga 5V DC zuwa 380V AC suna ba da damar amfani da kowane irin ƙarfin lantarki mai iya tunani. Haɗin jerin wayo mai wayo da magnetin da aka gina a ciki yana rage yashwar lamba don lodi har zuwa 220V DC/10 A, don haka tsawaita rayuwar sabis. Matsayin zaɓi na LED da maɓallin gwaji yana tabbatar da ayyukan sabis masu dacewa. D-SERIES relays suna samuwa a cikin nau'ikan DRI da DRM tare da ko dai soket don fasaha na PUSH IN ko haɗin dunƙule kuma ana iya ƙarawa da kayan haɗi da yawa. Waɗannan sun haɗa da alamomi da da'irar kariya masu toshewa tare da LEDs ko diodes masu motsi kyauta.

    Ƙarfin wutar lantarki daga 12 zuwa 230 V

    Canja wutar lantarki daga 5 zuwa 30 A

    1 zuwa 4 masu canza lambobi

    Bambance-bambance tare da ginanniyar LED ko maɓallin gwaji

    Na'urorin haɗi waɗanda aka ƙera daga haɗin giciye zuwa alama

    Gabaɗaya oda bayanai

     

    Sigar D-SERIES DRM, Relay, Adadin lambobin sadarwa: 2, CO lamba, AgNi flash plated gold, Rated iko ƙarfin lantarki: 110 V DC, Ci gaba halin yanzu: 10 A, Plug-in dangane
    Oda No. 7760056053
    Nau'in Saukewa: DRM270110
    GTIN (EAN) 4032248856022
    Qty 20 pc(s).

    Girma da nauyi

     

    Zurfin 35.7 mm
    Zurfin (inci) 1.406 inci
    Tsayi 27.4 mm
    Tsayi (inci) 1.079 inci
    Nisa mm21 ku
    Nisa (inci) 0.827 inci
    Cikakken nauyi 33.5g ku

    Samfura masu alaƙa:

     

    Oda No. Nau'in
    7760056058 Saukewa: DRM270730
    7760056050 Saukewa: DRM270012
    7760056052 Saukewa: DRM270048
    7760056053 Saukewa: DRM270110
    7760056051 Saukewa: DRM270024
    7760056054 Saukewa: DRM270220
    776005605 Saukewa: DRM270524
    7760056057 Saukewa: DRM270615
    7760056056 Saukewa: DRM270548

     

     


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

    Samfura masu alaƙa

    • Harting 09 33 000 6118 09 33 000 6218 Han Crimp Contact

      Harting 09 33 000 6118 09 33 000 6218 Han Crimp...

      Fasahar HARTING tana haifar da ƙarin ƙima ga abokan ciniki. Fasaha ta HARTING suna aiki a duk duniya. Kasancewar HARTING yana tsaye ne don tsarin aiki lafiyayye wanda masu haɗin kai masu kaifin basira, hanyoyin samar da ababen more rayuwa masu wayo da nagartaccen tsarin hanyar sadarwa. A cikin tsawon shekaru masu yawa na kusanci, haɗin gwiwar dogara da abokan cinikinta, Ƙungiyar Fasaha ta HARTING ta zama ɗaya daga cikin manyan ƙwararrun masana a duniya don haɗa t ...

    • WAGO 294-4045 Mai Haɗin Haske

      WAGO 294-4045 Mai Haɗin Haske

      Bayanan Haɗin Kwanan wata Ma'anar Haɗin kai 25 Jimlar adadin ma'auni 5 Adadin nau'ikan haɗin gwiwa 4 Ayyukan PE ba tare da haɗin haɗin PE ba 2 Nau'in haɗin kai 2 Haɗin kai 2 Fasahar haɗin kai 2 PUSH WIRE® Yawan maki haɗin 2 1 Nau'in kunnawa 2 Push-in Solid conductor 2 0.5 … 2.5 mm² 1 / 18 Fitarwa tare da insulated ferrule 2 0.5 … 1 mm² / 18 … 16 AWG Fine-stranded...

    • Weidmuller WTR 220VDC 1228970000 Mai ƙididdigewa Mai ƙididdigewa Mai ƙidayar lokaci

      Weidmuller WTR 220VDC 1228970000 Mai ƙidayar lokaci akan jinkiri...

      Ayyukan lokaci na Weidmuller: Dogaran lokacin jujjuyawar lokaci don tsire-tsire da na'ura mai sarrafa kansa. Ana amfani da su koyaushe lokacin da za a jinkirta aiwatar da kunnawa ko kashewa ko kuma lokacin da ake son tsawaita gajerun bugun jini. Ana amfani da su, alal misali, don guje wa kurakurai a lokacin gajerun zagayowar juyawa waɗanda ba za a iya dogaro da su ta hanyar abubuwan sarrafawa na ƙasa ba. Lokacin sake...

    • Hrating 09 33 010 2601 Han E 10 Pos. M Saka Screw

      Hrating 09 33 010 2601 Han E 10 Pos. M Saka S...

      Cikakkun Bayanan Samfuran Sashe na Han E® Sigar Ƙarshe Hanyar Dunƙule ƙarewar Jinsi Girman Namiji 10 B Tare da kariyar waya Ee Yawan lambobin sadarwa 10 lambar sadarwa PE Ee Halayen fasaha Jagorar giciye-sashe 0.75 ... 2.5 mm² Mai sarrafa giciye-sashe [AWG] AWG na yanzu 114 Rated ƙarfin lantarki AWG 18 500V rated ƙarfin lantarki 6 kV gurbatawa digiri 3 rated vo...

    • Weidmuller WDU 10 1020300000 Ciyarwa ta Tasha

      Weidmuller WDU 10 1020300000 Ciyarwa ta Tasha

      Weidmuller W jerin tasha haruffan Duk abin da kuke bukata na panel: mu dunƙule dangane da fasahar clamping karkiya ta tabbatar da matuƙar a lamba aminci. Kuna iya amfani da duka dunƙulewa da toshe-haɗin giciye don yuwuwar rarrabawa. Hakanan ana iya haɗa masu gudanarwa guda biyu na diamita ɗaya a cikin tashar tashar guda ɗaya daidai da UL1059. Haɗin dunƙule yana da dogon kudan zuma ...

    • WAGO 2002-1681 2-conductor Fuse Terminal Block

      WAGO 2002-1681 2-conductor Fuse Terminal Block

      Bayanan Haɗin Kwanan wata Maƙallan Haɗin 2 Jimlar adadin abubuwan da za a iya samu 2 Adadin matakan 1 Adadin ramukan tsalle 2 Bayanan jiki Nisa 5.2 mm / 0.205 inci Tsawo 66.1 mm / 2.602 inci Zurfin daga babba-gefen DIN-rail 32.9 mm / 1.295 inci mai haɗawa Wa Termingo kuma sanannen Wa Termingo Wa Termingo ko matsi, wakiltar...