• babban_banner_01

Weidmuller DRM270730 7760056058 Relay

Takaitaccen Bayani:

Weidmuller DRM270730 7760056058 ne D-SERIES DRM, Relay, Yawan lambobin sadarwa: 2, CO lamba, AgNi filashi zinariya-plated, Rated iko ƙarfin lantarki: 230 V AC, Ci gaba halin yanzu: 10 A, Plug-in dangane.


  • :
  • Cikakken Bayani

    Tags samfurin

    Weidmuller D jerin relays:

     

    Relays masana'antu na duniya tare da babban inganci.

    An haɓaka relays D-SERIES don amfani da duniya baki ɗaya a aikace-aikacen sarrafa kansa na masana'antu inda ake buƙatar babban inganci. Suna da sabbin ayyuka da yawa kuma ana samun su a cikin ɗimbin yawa na bambance-bambancen karatu kuma a cikin kewayon ƙira don aikace-aikace daban-daban. Godiya ga kayan tuntuɓar daban-daban (AgNi da AgSnO da sauransu), samfuran D-SERIES sun dace da ƙananan, matsakaici da manyan lodi. Bambance-bambance tare da wutar lantarki daga 5V DC zuwa 380V AC suna ba da damar amfani da kowane irin ƙarfin lantarki mai iya tunani. Haɗin jerin wayo mai wayo da ƙaƙƙarfan ƙaƙƙarfan ƙaƙƙarfan ƙaƙƙarfan ƙaƙƙarfan ƙaƙƙarfan ƙaƙƙarfan ƙaƙƙarfan ƙaƙƙarfan ƙaƙƙarfar lamba suna rage yashwar lamba don lodi har zuwa 220 V DC/10 A, don haka tsawaita rayuwar sabis. Matsayin zaɓi na LED da maɓallin gwaji yana tabbatar da ayyukan sabis masu dacewa. D-SERIES relays suna samuwa a cikin nau'ikan DRI da DRM tare da ko dai soket don fasaha na PUSH IN ko haɗin dunƙule kuma ana iya ƙarawa da kayan haɗi da yawa. Waɗannan sun haɗa da alamomi da da'irar kariya masu toshewa tare da LEDs ko diodes masu motsi kyauta.

    Ƙarfin wutar lantarki daga 12 zuwa 230 V

    Canja wutar lantarki daga 5 zuwa 30 A

    1 zuwa 4 masu canza lambobi

    Bambance-bambance tare da ginanniyar LED ko maɓallin gwaji

    Na'urorin haɗi waɗanda aka ƙera daga haɗin giciye zuwa alama

    Gabaɗaya oda bayanai

     

    Sigar D-SERIES DRM, Relay, Adadin lambobin sadarwa: 2, CO lamba, AgNi filashin gwal-plated, Rated ikon ƙarfin lantarki: 230 V AC, Ci gaba halin yanzu: 10 A, Toshe-in dangane
    Oda No. 7760056058
    Nau'in Saukewa: DRM270730
    GTIN (EAN) 4032248855971
    Qty 20 pc(s).

    Girma da nauyi

     

    Zurfin 35.7 mm
    Zurfin (inci) 1.406 inci
    Tsayi 27.4 mm
    Tsayi (inci) 1.079 inci
    Nisa mm21 ku
    Nisa (inci) 0.827 inci
    Cikakken nauyi 32.95g

    Samfura masu alaƙa:

     

    Oda No. Nau'in
    7760056058 Saukewa: DRM270730
    7760056050 Saukewa: DRM270012
    7760056052 Saukewa: DRM270048
    7760056053 Saukewa: DRM270110
    7760056051 Saukewa: DRM270024
    7760056054 Saukewa: DRM270220
    776005605 Saukewa: DRM270524
    7760056057 Saukewa: DRM270615
    7760056056 Saukewa: DRM270548

     

     

     


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

    Samfura masu alaƙa

    • MOXA EDS-G509 Mai Gudanar da Sauyawa

      MOXA EDS-G509 Mai Gudanar da Sauyawa

      Gabatarwa Tsarin EDS-G509 yana sanye da tashoshin Gigabit Ethernet guda 9 kuma har zuwa tashoshin fiber-optic guda 5, yana mai da shi manufa don haɓaka hanyar sadarwar data kasance zuwa saurin Gigabit ko gina sabon cikakken Gigabit kashin baya. Watsawa Gigabit yana haɓaka bandwidth don babban aiki kuma yana canja wurin ɗimbin bidiyo, murya, da bayanai a cikin hanyar sadarwa cikin sauri. Redundant Ethernet fasahar Turbo Ring, Turbo Chain, RSTP/STP, da M...

    • Hrating 09 31 006 2601 Han 6HsB-MS

      Hrating 09 31 006 2601 Han 6HsB-MS

      Cikakkun Bayanan Samfuran Sashe na Hann® HsB Sigar Ƙarshe Hanyar Kulle ƙarewar Gender Girman Maza 16 B Tare da kariyar waya Ee Yawan lambobin sadarwa 6 PE lamba Ee Halayen fasaha Jagorar giciye-sashe 1.5 ... 6 mm² rated halin yanzu ‌ 35 A Rated ƙarfin lantarki madugu-ƙasa Ractored ƙarfin lantarki 609 irin ƙarfin lantarki 6 kV Pollution digiri 3 Ra ...

    • Hirschmann SPIDER-SL-20-08T1999999SY9HHHH mara sarrafa DIN Rail Fast/Gigabit Ethernet Canjawa

      Hirschmann SPIDER-SL-20-08T1999999SY9HHHH Unman...

      Gabatarwa Hirschmann SPIDER-SL-20-08T1999999SY9HHHH na iya maye gurbin SPIDER 8TX//SPIDER II 8TX Amintacce yana watsa bayanai masu yawa a kowane nisa tare da dangin SPIDER III na masana'antu Ethernet sauyawa. Waɗannan maɓallan da ba a sarrafa su suna da damar toshe-da-wasa don ba da izinin shigarwa da farawa da sauri - ba tare da wani kayan aiki ba - don haɓaka lokacin aiki. Produ...

    • Weidmuller PRO ECO 240W 48V 5A 1469590000 Samar da Wutar Lantarki

      Weidmuller PRO ECO 240W 48V 5A 1469590000 Switc ...

      Bayanin oda na gabaɗaya Shafin Samar da wutar lantarki, naúrar samar da wutar lantarki, 48V Order No. 1469590000 Nau'in PRO ECO 240W 48V 5A GTIN (EAN) 4050118275773 Qty. 1 pc(s). Girma da nauyi Zurfin 100 mm Zurfin (inci) 3.937 inch Tsayi 125 mm Tsawo (inci) 4.921 inch Nisa 60 mm Nisa (inci) 2.362 inch Nauyin gidan yanar gizo 1014 g ...

    • MOXA AWK-3252A Series Wireless AP/bridge/abokin ciniki

      MOXA AWK-3252A Series Wireless AP/bridge/abokin ciniki

      Gabatarwa An ƙera AWK-3252A Series 3-in-1 mara waya ta AP/gada/abokin ciniki don saduwa da buƙatun haɓakar saurin watsa bayanai ta hanyar fasahar IEEE 802.11ac don tara ƙimar bayanai har zuwa 1.267 Gbps. AWK-3252A ya dace da ka'idodin masana'antu da yarda da ke rufe zafin aiki, ƙarfin shigar da wutar lantarki, haɓaka, ESD, da rawar jiki. Abubuwan shigar da wutar lantarki guda biyu na DC suna haɓaka amincin po ...

    • Harting 09 37 016 0301 Han Hood/Gidaje

      Harting 09 37 016 0301 Han Hood/Gidaje

      Fasahar HARTING tana haifar da ƙarin ƙima ga abokan ciniki. Fasaha ta HARTING suna aiki a duk duniya. Kasancewar HARTING yana tsaye don tsarin aiki lafiyayye wanda masu haɗin kai masu hankali ke ƙarfafa, hanyoyin samar da ababen more rayuwa masu wayo da ƙwararrun tsarin cibiyar sadarwa. A cikin tsawon shekaru masu yawa na kusanci, haɗin gwiwar dogara da abokan cinikinta, Ƙungiyar Fasaha ta HARTING ta zama ɗaya daga cikin manyan ƙwararrun masana a duniya don haɗa t ...