• babban_banner_01

Weidmuller EPAK-CI-VO 7760054176 Analogue Converter

Takaitaccen Bayani:

Weidmuller EPAK-CI-VO 7760054176 Canjin Analog


  • :
  • Cikakken Bayani

    Tags samfurin

    Weidmuller EPAK jerin masu juyawa analog:

     

    Masu sauya analog na jerin EPAK sune Halin ƙayyadaddun ƙirar su.Yawancin ayyuka da ke akwai tare da wannan jerin masu juyawa analog sun sa su dace ga aikace-aikace wanda basa bukatar kasa da kasa yarda.

    Kaddarori:

    Amintaccen keɓewa, juyawa da saka idanu na ku

    siginar analog

    Daidaita sigogin shigarwa da fitarwa

    kai tsaye a kan na'urar ta hanyar sauya DIP

    Babu yarda na duniya

    Babban juriya na tsangwama

     

     

    Weidmuller Analogue Serial Conditioning Siginar:

     

    Weidmuller yana saduwa da ƙalubalen ƙalubalen aiki da kai kuma yana ba da fayil ɗin samfur wanda aka keɓance da buƙatun sarrafa siginar firikwensin a cikin sarrafa siginar analog, ya haɗa da jerin ACT20C. Saukewa: ACT20X. Saukewa: ACT20P. Saukewa: ACT20M. MCZ. PicoPak .WAVE.EPAK da dai sauransu.
    Ana iya amfani da samfuran sarrafa siginar analog a duniya baki ɗaya tare da sauran samfuran Weidmuller kuma a hade tsakanin juna. Ƙirarsu ta lantarki da na inji shine kamar yadda suke buƙatar ƙananan ƙoƙarin wayoyi.
    Nau'o'in gidaje da hanyoyin haɗin waya da suka dace da aikace-aikacen daban-daban suna sauƙaƙe amfani da duniya gabaɗaya wajen aiwatarwa da aikace-aikacen sarrafa kansa na masana'antu.
    Layin samfurin ya ƙunshi ayyuka masu zuwa:
    Keɓe masu taswira, samar da masu keɓancewa da masu canza sigina don daidaitattun sigina na DC
    Masu auna zafin jiki don juriya na ma'aunin zafi da sanyio,
    masu juyawa mita,
    potentiometer-ma'auni-transducers,
    gada mai aunawa transducers (strain gauges)
    tafiye-tafiye amplifiers da kayayyaki don saka idanu masu canjin tsarin lantarki da mara wutar lantarki
    AD/DA masu canzawa
    nuni
    na'urorin daidaitawa
    Samfuran da aka ambata suna samuwa azaman masu canza sigina masu tsabta / masu fassarar keɓewa, masu keɓance-hanyoyin 2/3, masu keɓancewa, masu keɓantawa ko azaman amplifiers balaguro.

    Gabaɗaya oda bayanai

     

    Oda No. 7760054176
    Nau'in EPAK-CI-VO
    GTIN (EAN) 6944169701474
    Qty 1 pc(s).

    Girma da nauyi

     

    Zurfin mm89 ku
    Zurfin (inci) 3.504 inci
    Nisa 17.5 mm
    Nisa (inci) 0.689 inci
    Tsawon 100 mm
    Tsawon (inci) 3.937 inci
    Cikakken nauyi 80g ku

    Samfura masu alaƙa

     

    Oda No. Nau'in
    7760054181 EPAK-CI-CO
    7760054182 EPAK-PCI-CO
    7760054175 EPAK-VI-VO
    7760054176 EPAK-CI-VO
    7760054179 EPAK-CI-CO-ILP
    7760054307 EPAK-CI-2CO
    7760054308 EPAK-CI-4CO

     

     


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

    Samfura masu alaƙa

    • WAGO 2002-2971 Kashe Haɗin Tashar Tashar bene mai hawa biyu

      WAGO 2002-2971 Tashar Kashe Haɗin bene mai hawa biyu ...

      Bayanan Haɗin Kwanan wata Maƙallan Haɗin 4 Jimlar yawan abubuwan da za a iya samu 4 Adadin matakan 2 Adadin ramukan tsalle 2 Bayanan jiki Nisa 5.2 mm / 0.205 inci Tsawo 108 mm / 4.252 inci Zurfin daga babba-gefen DIN-rail 42 mm / 1.654 inci Wago kuma aka sani da Wago Tergomingo.

    • Harting 19 37 016 1421,19 37 016 0427 Han Hood/Gidaje

      Harting 19 37 016 1421,19 37 016 0427 Han Hood/...

      Fasahar HARTING tana haifar da ƙarin ƙima ga abokan ciniki. Fasaha ta HARTING suna aiki a duk duniya. Kasancewar HARTING yana tsaye ne don tsarin aiki lafiyayye wanda masu haɗin kai masu kaifin basira, hanyoyin samar da ababen more rayuwa masu wayo da nagartaccen tsarin hanyar sadarwa. A cikin tsawon shekaru masu yawa na kusanci, haɗin gwiwar dogara da abokan cinikinta, Ƙungiyar Fasaha ta HARTING ta zama ɗaya daga cikin manyan ƙwararrun masana a duniya don haɗa t ...

    • WAGO 2002-2707 Toshe Tashar Tashar bene biyu

      WAGO 2002-2707 Toshe Tashar Tashar bene biyu

      Bayanan Haɗin Kwanan wata Maƙallan Haɗin 4 Jimlar yawan ma'auni 1 Adadin matakan 2 Adadin ramukan tsalle 3 Adadin ramukan tsalle (daraja) 2 Haɗin kai 1 Fasahar haɗin kai Tura-in CAGE CLAMP® Nau'in kunnawa Kayan aiki Haɗe-haɗen kayan aikin madubi Copper Nominal Cross-Section 2.5 mm² Solid conductor 2.5 mm² Solid conductor 2.5mm Jagora mai ƙarfi; Ƙarshen turawa 0.75 ... 4 mm² / 18 ... 12 AWG ...

    • Weidmuller WSI/4/2 1880430000 Fuse Terminal

      Weidmuller WSI/4/2 1880430000 Fuse Terminal

      Gabaɗaya Bayanan Bayani Gabaɗaya Tsarin oda Shafin Fuse tashar, Haɗin Screw, Baƙar fata, 4 mm², 10 A, 500 V, Adadin haɗi: 2, Adadin matakan: 1, TS 35, TS 32 Order No. 1880430000 Nau'in WSI 4/2 GTIN (EAN) 25 abubuwa Girma da nauyi Zurfin 53.5 mm Zurfin (inci) 2.106 inch Zurfin ciki har da DIN dogo 46 mm 81.6 mm Tsawo (inci) 3.213 inch Nisa 9.1 mm Nisa (inci) 0.3...

    • WAGO 294-4002 Mai Haɗin Haske

      WAGO 294-4002 Mai Haɗin Haske

      Bayanan Haɗin Kwanan wata Ma'anar Haɗin kai 10 Jimlar yawan ma'auni 2 Adadin nau'ikan haɗin gwiwa 4 Ayyukan PE ba tare da haɗin PE ba Haɗin haɗin 2 Nau'in haɗin kai 2 Haɗin kai 2 Fasahar haɗin kai 2 PUSH WIRE® Yawan maki haɗin 2 1 Nau'in kunnawa 2 Push-in Solid conductor 2 0.5 … 2.5 mm² 1 / 18 Fitarwa tare da insulated ferrule 2 0.5 … 1 mm² / 18 … 16 AWG Fine-stranded...

    • MOXA NPort 5650I-8-DTL RS-232/422/485 sabar na'urar serial

      MOXA NPort 5650I-8-DTL RS-232/422/485 serial de...

      Gabatarwa MOXA NPort 5600-8-DTL sabobin na'ura na iya dacewa da kuma zahiri haɗa na'urorin serial 8 zuwa cibiyar sadarwar Ethernet, yana ba ku damar haɗa na'urorin serial ɗin ku tare da saitunan asali. Kuna iya sarrafa sarrafa na'urorinku na serial kuma ku rarraba rundunonin gudanarwa akan hanyar sadarwa. Sabar na'urar NPort® 5600-8-DTL suna da ƙaramin tsari fiye da nau'ikan inch 19, yana mai da su babban zaɓi don ...