• kai_banner_01

Weidmuller FS 2CO 7760056106 D-SERIES DRM Relay Socket

Takaitaccen Bayani:

Weidmuller FS 2CO 7760056106 shine D-SERIES DRM, Relay socket, Adadin lambobin sadarwa: 2, CO contact, Ci gaba da wutar lantarki: 12 A, Haɗin sukurori.


  • :
  • Cikakken Bayani game da Samfurin

    Alamun Samfura

    Jerin jigilar Weidmuller D:

     

    Jirgin ruwa na masana'antu na duniya tare da babban inganci.

    An ƙera na'urorin D-SERIES don amfani na duniya baki ɗaya a aikace-aikacen sarrafa kansa na masana'antu inda ake buƙatar ingantaccen aiki. Suna da ayyuka da yawa na ƙirƙira kuma suna samuwa a cikin adadi mai yawa na bambance-bambancen kuma a cikin nau'ikan ƙira daban-daban don aikace-aikacen da suka fi yawa. Godiya ga kayan hulɗa daban-daban (AgNi da AgSnO da sauransu), samfuran D-SERIES sun dace da ƙananan, matsakaici da manyan kaya. Bambance-bambancen da ke da ƙarfin coil daga 5 V DC zuwa 380 V AC suna ba da damar amfani da kowane ƙarfin sarrafawa da za a iya tsammani. Haɗin jerin tuntuɓar mai wayo da maganadisu mai fashewa da aka gina a ciki yana rage yashewar hulɗa don lodi har zuwa 220 V DC/10 A, don haka yana tsawaita rayuwar sabis. Maɓallin gwaji na LED da zaɓin yana tabbatar da ayyukan sabis masu dacewa. Ana samun na'urorin D-SERIES a cikin nau'ikan DRI da DRM tare da ko dai soket don fasahar PUSH IN ko haɗin sukurori kuma ana iya ƙara su da kayan haɗi iri-iri. Waɗannan sun haɗa da alamomi da da'irori masu kariya masu haɗawa tare da LEDs ko diodes masu motsi kyauta.

    Ƙarfin wutar lantarki daga 12 zuwa 230 V

    Canja wutar lantarki daga 5 zuwa 30 A

    Lambobin sadarwa na 1 zuwa 4 masu canzawa

    Bambance-bambancen da ke da LED ko maɓallin gwaji

    Kayan haɗi da aka ƙera daga haɗin giciye zuwa alamar

    Bayanan oda na gabaɗaya

     

    Sigar D-SERIES DRM, Relay socket, Adadin lambobin sadarwa: 2, CO contact, Ci gaba da wutar lantarki: 12 A, Haɗin sukurori
    Lambar Oda 7760056106
    Nau'i FS 2CO
    GTIN (EAN) 4032248855582
    Adadi Kwamfuta 10 (10).

    Girma da nauyi

     

    Zurfi 28.9 mm
    Zurfin (inci) Inci 1.138
    Tsawo 69.8 mm
    Tsawo (inci) inci 2.748
    Faɗi 24.7 mm
    Faɗi (inci) 0.972 inci
    Cikakken nauyi 33.5 g

    Kayayyaki masu alaƙa:

     

    Lambar Oda Nau'i
    7760056106 FS 2CO
    7760056362 SCM 2CO P
    7760056263 SCM 2CO ECO
    7760056363 SCM 4CO P
    7760056264 SCM 4CO ECO
    7760056107 FS 4CO

     

     


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi

    Kayayyaki masu alaƙa

    • Harting 09 33 016 2616 09 33 016 2716 Han Insert Ƙarewar Kege-match Haɗa Masana'antu

      Harting 09 33 016 2616 09 33 016 2716 Han Inser...

      Fasahar HARTING tana ƙara wa abokan ciniki ƙima. Fasaha ta HARTING tana aiki a duk duniya. Kasancewar HARTING tana wakiltar tsarin aiki mai kyau wanda masu haɗin kai masu hankali, mafita na ababen more rayuwa masu wayo da tsarin sadarwa masu inganci suka samar. Tsawon shekaru da yawa na haɗin gwiwa mai ƙarfi da aminci tare da abokan cinikinta, Ƙungiyar Fasaha ta HARTING ta zama ɗaya daga cikin manyan ƙwararru a duniya don haɗa hanyoyin sadarwa...

    • MOXA EDS-G308-2SFP 8G-tashar jiragen ruwa Cikakken Gigabit Mai Sauyawa mara Gudanarwa Ethernet na Masana'antu

      MOXA EDS-G308-2SFP 8G-tashar jiragen ruwa Cikakken Gigabit Unmanag...

      Siffofi da Fa'idodi Zaɓuɓɓukan fiber-optic don faɗaɗa nisa da inganta garkuwar wutar lantarki Mai rikitarwa shigarwar wutar lantarki 12/24/48 VDC guda biyu Yana goyan bayan firam ɗin jumbo 9.6 KB Gargaɗin fitarwa na relay don gazawar wutar lantarki da ƙararrawa ta karyewar tashar jiragen ruwa Kariyar guguwa ta watsa -40 zuwa 75°C kewayon zafin aiki (samfuran-T) Bayani dalla-dalla ...

    • MOXA MGate 5114 1-tashar jiragen ruwa Modbus Gateway

      MOXA MGate 5114 1-tashar jiragen ruwa Modbus Gateway

      Fasaloli da Fa'idodi Sauya yarjejeniya tsakanin Modbus RTU/ASCII/TCP, IEC 60870-5-101, da IEC 60870-5-104 Yana goyon bayan IEC 60870-5-101 master/bawa (daidaitacce/mara daidaituwa) Yana goyan bayan IEC 60870-5-104 abokin ciniki/sabar Yana goyan bayan Modbus RTU/ASCII/TCP master/client da bawa/sabar Tsarin aiki mara wahala ta hanyar wizard bisa yanar gizo Kula da yanayi da kariyar kuskure don sauƙin gyarawa Kula da zirga-zirgar ababen hawa/bayanan bincike...

    • Hirschmann SPIDER 5TX l Industrial Ethernet Canja

      Hirschmann SPIDER 5TX l Industrial Ethernet Canja

      Bayanin Samfurin Bayanin Samfurin Matsayin Shiga Maɓallin Layin Dogo na Masana'antu ETHERNET, yanayin ajiya da sauyawa na gaba, Ethernet (10 Mbit/s) da Fast-Ethernet (100 Mbit/s) Nau'in tashar jiragen ruwa da yawa 5 x 10/100BASE-TX, kebul na TP, soket ɗin RJ45, keta atomatik, tattaunawa ta atomatik, polarity na atomatik Nau'in SPIDER 5TX Lambar oda 943 824-002 Ƙarin hanyoyin sadarwa Lambobin sadarwa na samar da wutar lantarki/sigina 1 pl...

    • WAGO 787-2810 Wutar Lantarki

      WAGO 787-2810 Wutar Lantarki

      Kayayyakin Wutar Lantarki na WAGO Ingancin wutar lantarki na WAGO koyaushe yana isar da wutar lantarki mai ɗorewa - ko don aikace-aikace masu sauƙi ko kuma ta atomatik tare da buƙatun wutar lantarki mafi girma. WAGO yana ba da wutar lantarki mara katsewa (UPS), na'urorin buffer, na'urori masu sake amfani da wutar lantarki da kuma nau'ikan na'urorin fashewa na lantarki (ECBs) a matsayin cikakken tsarin don haɓakawa mara matsala. Fa'idodin Kayayyakin Wutar Lantarki na WAGO a gare ku: Kayayyakin wutar lantarki na matakai ɗaya da uku don...

    • SIEMENS 6ES72141BG400XB0 SIMATIC S7-1200 1214C COMPACT CPU Module PLC

      SIEMENS 6ES72141BG400XB0 SIMATIC S7-1200 1214C ...

      Ranar Samfura: Lambar Labarin Samfura (Lambar Fuskantar Kasuwa) 6ES72141BG400XB0 | 6ES72141BG400XB0 Bayanin Samfura SIMATIC S7-1200, CPU 1214C, COMPACT CPU, AC/DC/RLY, ONBOARD I/O: 14 DI 24V DC; 10 DO RELAY 2A; 2 AI 0 - 10V DC, WUTAR WUTA: AC 85 - 264 V AC AT 47 - 63 HZ, Ƙwaƙwalwar Shirin/Bayani: 100 KB LURA: !!Ana buƙatar manhajar V14 SP2 PORTAL don shiryawa!! Iyalin samfurin CPU 1214C Tsarin Rayuwar Samfura (PLM) PM300: Samfurin Aiki...