• kai_banner_01

Weidmuller FZ 160 9046350000 Plier

Takaitaccen Bayani:

Weidmuller FZ 160 9046350000 is Plier.


  • :
  • Cikakken Bayani game da Samfurin

    Alamun Samfura

    Fila mai faɗi da zagaye na hanci mai rufi da Weidmuller VDE

     

    har zuwa 1000 V (AC) da 1500 V (DC)
    rufin kariya wanda ya dace da IEC 900. DIN EN 60900
    ƙera daga ƙarfe na musamman masu inganci
    hannun aminci tare da hannun riga na TPE VDE mara zamewa da kuma ergonomic
    An yi shi da TPE mai jure zafi da sanyi, ba mai ƙonewa ba, ba tare da cadmium ba (thermoplastic elastomer)
    Yankin riƙo mai laushi da kuma zuciyar tauri
    Fuskar da aka goge sosai
    Rufin da aka yi da nickel-chromium mai amfani da electrogalvanized yana kare shi daga tsatsa
    Weidmüller tana ba da cikakken jerin filaye waɗanda suka dace da ƙa'idodin gwaji na ƙasa da na duniya.
    Ana samar da dukkan filaya kuma ana gwada su bisa ga DIN EN 60900.
    An ƙera filaya ta hanyar amfani da dabara don ta dace da siffar hannu, don haka tana da ingantaccen matsayi a hannun. Yatsun ba a matse su tare - wannan yana haifar da ƙarancin gajiya yayin aiki.

    Kayan aikin Weidmuller

     

    Kayan aiki masu inganci na ƙwararru don kowane aikace-aikace - wannan shine abin da Weidm ke yiuller an san shi da shi. A cikin sashen Bita & Kayan Haɗi za ku sami kayan aikinmu na ƙwararru da kuma hanyoyin buga takardu masu inganci da kuma cikakkun nau'ikan alamomi don buƙatun da suka fi buƙata. Injinan cirewa, yankewa da yankewa ta atomatik suna inganta ayyukan aiki a fagen sarrafa kebul - tare da Cibiyar Sarrafa Waya (WPC) za ku iya sarrafa haɗa kebul ɗinku ta atomatik. Bugu da ƙari, fitilun masana'antu masu ƙarfi suna kawo haske cikin duhu yayin aikin gyara.

    Kayan aikin da suka dace dagaWeidmullerana amfani da su a duk duniya.
    Weidmulleryana ɗaukar wannan nauyin da muhimmanci kuma yana ba da cikakkun ayyuka.
    Ya kamata kayan aiki su ci gaba da aiki daidai ko da bayan shekaru da yawa na amfani akai-akai.WeidmullerSaboda haka yana bawa abokan cinikinsa sabis na "Takaddun Shaidar Kayan Aiki". Wannan tsarin gwajin fasaha yana ba da damarWeidmullerdon tabbatar da ingantaccen aiki da ingancin kayan aikin sa.

    Bayanan oda na gabaɗaya

     

    Sigar Fila
    Lambar Oda 9046350000
    Nau'i FZ 160
    GTIN (EAN) 4032248357659
    Adadi Kwamfuta 1(s).

    Girma da nauyi

     

    Faɗi 160 mm
    Faɗi (inci) inci 6.299
    Cikakken nauyi 138 g

    Kayayyaki masu alaƙa

     

    Lambar Oda Nau'i
    9046350000 FZ 160
    9046360000 RZ 160

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi

    Kayayyaki masu alaƙa

    • Tsarin Shigar da Analog na WAGO 750-469/003-000

      Tsarin Shigar da Analog na WAGO 750-469/003-000

      Mai Kula da Tsarin WAGO I/O 750/753 Kayan haɗin da aka rarraba don aikace-aikace iri-iri: Tsarin I/O na nesa na WAGO yana da fiye da na'urori na I/O 500, masu sarrafawa masu shirye-shirye da na'urorin sadarwa don samar da buƙatun sarrafa kansa da duk motocin sadarwa da ake buƙata. Duk fasaloli. Fa'ida: Yana goyan bayan mafi yawan motocin sadarwa - sun dace da duk ka'idojin sadarwa na yau da kullun da ƙa'idodin ETHERNET.

    • Weidmuller PRO ECO 72W 24V 3A 1469470000 Wutar Lantarki ta Yanayin Canjawa

      Weidmuller PRO ECO 72W 24V 3A 1469470000 Canja...

      Bayanan oda na gabaɗaya Sigar Samar da wutar lantarki, na'urar samar da wutar lantarki ta yanayin sauyawa, 24 V Lambar Oda 1469470000 Nau'in PRO ECO 72W 24V 3A GTIN (EAN) 4050118275711 Yawa 1 guda(s). Girma da nauyi Zurfin 100 mm Zurfin (inci) inci 3.937 Tsawo 125 mm Tsawo (inci) inci 4.921 Faɗi 34 mm Faɗi (inci) inci 1.339 Nauyin daidaito 557 g ...

    • Hirschmann BRS20-8TX (Lambar Samfura: BRS20-08009999-STCY99HHSESXX.X.XX) Maɓallin Sarrafa

      Hirschmann BRS20-8TX (Lambar Samfura: BRS20-08009...

      Bayanin Samfura Canjin Hirschmann BOBCAT shine irinsa na farko da ke ba da damar sadarwa ta ainihin lokaci ta amfani da TSN. Don tallafawa buƙatun sadarwa na ainihin lokaci yadda ya kamata a cikin saitunan masana'antu, ingantaccen tushen hanyar sadarwa ta Ethernet yana da mahimmanci. Wannan ƙananan maɓallan sarrafawa suna ba da damar faɗaɗa ƙarfin bandwidth ta hanyar daidaita SFPs ɗinku daga 1 zuwa 2.5 Gigabit - ba tare da buƙatar canji ga na'urar ba. ...

    • MOXA AWK-1131A-EU Mara waya ta masana'antu AP

      MOXA AWK-1131A-EU Mara waya ta masana'antu AP

      Gabatarwa Tarin kayayyakin AWK-1131A na kamfanin Moxa mai cike da kayayyakin mara waya na aji 3-in-1 AP/gada/abokin ciniki sun haɗa da katanga mai ƙarfi tare da haɗin Wi-Fi mai aiki mai ƙarfi don samar da haɗin hanyar sadarwa mara waya mai aminci da aminci wanda ba zai gaza ba, ko da a cikin yanayi mai ruwa, ƙura, da girgiza. Kamfanin AWK-1131A mara waya AP/abokin ciniki na masana'antu ya cika buƙatar da ke ƙaruwa don saurin watsa bayanai ...

    • Phoenix Contact 2961105 REL-MR- 24DC/21 - Mai watsawa sau ɗaya

      Phoenix Contact 2961105 REL-MR- 24DC/21 - Single...

      Ranar Kasuwanci Lambar Kaya 2961105 Na'urar tattarawa 10 pc Mafi ƙarancin adadin oda 10 pc Maɓallin siyarwa CK6195 Maɓallin samfur CK6195 Shafin kundin adireshi Shafi na 284 (C-5-2019) GTIN 4017918130893 Nauyi a kowane yanki (gami da marufi) 6.71 g Nauyi a kowane yanki (ban da marufi) 5 g Lambar kuɗin kwastam 85364190 Ƙasar asali CZ Bayanin samfur QUINT POWER pow...

    • Harting 09 12 004 3051 09 12 004 3151 Han Crimp Termination Mai Haɗa Masana'antu

      Harting 09 12 004 3051 09 12 004 3151 Han Crimp...

      Fasahar HARTING tana ƙara wa abokan ciniki ƙima. Fasaha ta HARTING tana aiki a duk duniya. Kasancewar HARTING tana wakiltar tsarin aiki mai kyau wanda masu haɗin kai masu hankali, mafita na ababen more rayuwa masu wayo da tsarin sadarwa masu inganci suka samar. Tsawon shekaru da yawa na haɗin gwiwa mai ƙarfi da aminci tare da abokan cinikinta, Ƙungiyar Fasaha ta HARTING ta zama ɗaya daga cikin manyan ƙwararru a duniya don haɗa hanyoyin sadarwa...