• babban_banner_01

Weidmuller HTX/HDC POF 9010950000 Kayan aiki na crimping don lambobin sadarwa

Takaitaccen Bayani:

Weidmuller HTX/HDC POF 9010950000 is Crimping kayan aiki don lambobin sadarwa, 1mm²,1mm ku², FoderBcrimp


  • :
  • Cikakken Bayani

    Tags samfurin

    Gabaɗaya oda bayanai

     

    Sigar Crimping kayan aiki don lambobin sadarwa, 1mm²,1mm ku², FoderBcrimp
    Oda No. Farashin 9010950000
    Nau'in HTX-HDC/POF
    GTIN (EAN) 4032248331543
    Qty 1 pc(s).

    Girma da nauyi

     

    Nisa 200 mm
    Nisa (inci) 7.874 inci
    Cikakken nauyi 404.08 g

    Bayanin lamba

     

    Matsakaicin iyaka, max. 1 mm²
    Matsakaicin tsinkewa, min. 1 mm²
    Nau'in lamba Mai haɗa fiber-optic

    Weidmuller Daban-daban kayan aikin crimping

     

    Bayan cire rufin, lambar sadarwa mai dacewa ko ƙarshen waya za a iya murƙushe ƙarshen kebul ɗin. Crimping yana samar da amintacciyar haɗi tsakanin madugu da lamba kuma ya maye gurbin siyarwa. Crimping yana nufin ƙirƙirar haɗin kai, dindindin dindindin tsakanin madugu da abin haɗawa. Ana iya haɗa haɗin kai kawai tare da ingantattun kayan aiki masu inganci. Sakamakon shine amintaccen haɗin gwiwa kuma abin dogaro duka a cikin injiniyoyi da na lantarki. Weidmüller yana ba da kewayon kayan aikin crimping na inji. Ratchets hade tare da hanyoyin saki suna ba da garantin mafi kyawun ɓarna. Haɗin da aka lalata tare da kayan aikin Weidmüller sun dace da ƙa'idodi da ƙa'idodi na duniya.

     

    Weidmuller Crimping kayan aikin

     

    Bayan cire rufin, lambar sadarwa mai dacewa ko ƙarshen waya za a iya murƙushe ƙarshen kebul ɗin. Crimping yana samar da amintacciyar haɗi tsakanin madugu da lamba kuma ya maye gurbin siyarwa. Crimping yana nufin ƙirƙirar haɗin kai, dindindin dindindin tsakanin madugu da abin haɗawa. Ana iya haɗa haɗin kai kawai tare da ingantattun kayan aiki masu inganci. Sakamakon shine amintaccen haɗin gwiwa kuma abin dogaro duka a cikin injiniyoyi da na lantarki. Weidmüller yana ba da kewayon kayan aikin crimping na inji. Ratchets hade tare da hanyoyin saki suna ba da garantin mafi kyawun ɓarna. Haɗin da aka lalata tare da kayan aikin Weidmüller sun dace da ƙa'idodi da ƙa'idodi na duniya.

    Samfura masu alaƙa

     

    Oda No. Nau'in
    Farashin 901360000 HTX LWL
    Farashin 120870000 HTX-IE-POF
    Farashin 2602860000 HTX-IE-POF-QA
    Farashin 9020390000 PS LWL/POF
    Farashin 902040000 PB LWL/POF

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

    Samfura masu alaƙa

    • MOXA Mgate MB3180 Modbus TCP Gateway

      MOXA Mgate MB3180 Modbus TCP Gateway

      Fasaloli da fa'idodi FeaTaimakawa Hanyar Na'ura ta atomatik don daidaitawa mai sauƙi Yana goyan bayan hanya ta tashar tashar TCP ko adireshin IP don sassauƙan turawa Canje-canje tsakanin Modbus TCP da Modbus RTU/ASCII ka'idojin 1 Ethernet tashar jiragen ruwa da 1, 2, ko 4 RS-232/422/485 RS-232/422/485 mashahuran mashigai 13 masters a lokaci guda tare da madaidaitan tashar jiragen ruwa na TCP guda 13 tare da buƙatun Masters na lokaci guda 16. saitin kayan aiki da ƙa'idodi da fa'idodin ...

    • Weidmuller DRM570024L AU 7760056187 Relay

      Weidmuller DRM570024L AU 7760056187 Relay

      Weidmuller D jerin relays: Relays masana'antu na duniya tare da babban inganci. An haɓaka relays D-SERIES don amfani da duniya baki ɗaya a aikace-aikacen sarrafa kansa na masana'antu inda ake buƙatar babban inganci. Suna da sabbin ayyuka da yawa kuma ana samun su a cikin ɗimbin yawa na bambance-bambancen karatu kuma a cikin kewayon ƙira don aikace-aikace daban-daban. Godiya ga kayan tuntuɓar daban-daban (AgNi da AgSnO da sauransu), D-SERIES prod ...

    • WAGO 221-613 Mai Haɗi

      WAGO 221-613 Mai Haɗi

      Bayanan Kasuwanci Gabaɗaya bayanin aminci SANARWA: Kula da shigarwa da umarnin aminci! Masu lantarki ne kawai za su yi amfani da su! Kada ku yi aiki a ƙarƙashin ƙarfin lantarki / kaya! Yi amfani kawai don ingantaccen amfani! Kula da ƙa'idodi / ƙa'idodi / jagororin ƙasa! Kula da ƙayyadaddun fasaha don samfuran! Kula da adadin haƙƙin da aka halatta! Kar a yi amfani da abubuwan da suka lalace/datti! Kula da nau'ikan madugu, sassan giciye da tsiri le...

    • SIEMENS 6AV2124-0GC01-0AX0 HMI TP700 Ta'aziyya

      SIEMENS 6AV2124-0GC01-0AX0 SIMATIC HMI TP700 Co...

      SIEMENS 6AV2124-0GC01-0AX0 Lambar Labarin Samfurin (Lambar Fuskanci Kasuwa) 6AV2124-0GC01-0AX0 Bayanin Samfura SIMATIC HMI TP700 Comfort, Comfort Panel, Taɓa aiki, 7 "TFT nuni, 16 miliyan launuka, Windows / IBPROF dubawa dubawa, IBPROFUS Interface interface CE 6.0, mai daidaitawa daga WinCC Comfort V11 Samfurin dangin Comfort Panel daidaitattun na'urori Samfur Lifecycle (PLM) PM300:...

    • WAGO 787-1638 Wutar lantarki

      WAGO 787-1638 Wutar lantarki

      WAGO Wutar Wuta Yana Ba da ingantacciyar wutar lantarki ta WAGO koyaushe tana ba da wutar lantarki akai-akai - ko don aikace-aikace masu sauƙi ko aiki da kai tare da manyan buƙatun wuta. WAGO yana ba da wutar lantarki mara katsewa (UPS), na'urorin buffer, kayan aikin redundancy da kewayon na'urorin lantarki masu yawa (ECBs) a matsayin cikakken tsarin haɓakawa mara kyau. Wutar WAGO tana Bayar da fa'idodi a gare ku: Kayayyakin wutar lantarki guda ɗaya da mataki uku don ...

    • Weidmuller PRO ECO3 480W 24V 20A II 3025640000 Samar da Wuta

      Weidmuller PRO ECO3 480W 24V 20A II 3025640000 ...

      Datasheet Gabaɗaya odar bayanai Shafin Samar da Wutar Lantarki, Naúrar samar da wutar lantarki, 24V Order No. 3025640000 Nau'in PRO ECO3 480W 24V 20A II GTIN (EAN) 4099986952034 Qty. 1 abubuwa Girma da ma'auni Zurfin 125 mm Zurfin (inci) 4.921 inch Tsayi 130 mm Tsawo (inci) 5.118 inch Nisa 60 mm Nisa (inci) 2.362 inch Nauyin gidan yanar gizo 1,165 g Zazzabi Yanayin Ajiye -40...