Cikakken Bayani
Tags samfurin
Gabaɗaya bayanai
Gabaɗaya oda bayanai
Sigar | I/O filin bas mai nisa, IP20, Ethernet, EtherNet/IP |
Oda No. | Farashin 155050000 |
Nau'in | UR20-FBC-EIP-V2 |
GTIN (EAN) | 4050118356885 |
Qty | 1 abubuwa |
Girma da nauyi
Zurfin | mm 76 |
Zurfin (inci) | 2.992 inci |
| 120 mm |
Tsayi (inci) | 4.724 inci |
Nisa | 52 mm ku |
Nisa (inci) | 2.047 inci |
Girman hawan - tsayi | 120 mm |
Cikakken nauyi | 223g ku |
Yanayin zafi
Yanayin ajiya | -40 °C ... +85 °C |
Yarda da Kayan Muhalli
Matsayin Yarda da RoHS | Mai yarda da keɓancewa |
Keɓancewar RoHS (idan an zartar/sani) | 7 a,7ci |
Farashin SVHC | Farashin 7439-92-1 6,6'-di-tert-butyl-2,2'-methylenedi-p-cresol 119-47-1 |
SCIP | 98e19a7e-033b-4e68-93e3-c47b30de875e |
Bayanan haɗi
Nau'in haɗin kai | TURA IN |
Sashin haɗin waya, madaidaicin madaidaici, max. | 1.5 mm² |
Sashin giciyen haɗin waya, madaidaicin madaidaici, min. | 0.14 mm² |
Sashin giciye na waya, madaidaicin madaidaici, max. (AWG) | Farashin 16 |
Sashin giciye na waya, daɗaɗɗen madaidaici, min. (AWG) | Farashin 26 |
Waya giciye-section, m, max. | 1.5 mm² |
Waya giciye-section, m, max. (AWG) | Farashin 16 |
Sashin giciye na waya, m, min. | 0.14 mm² |
Sashin giciye na waya, m, min. (AWG) | Farashin 26 |
Gabaɗaya bayanai
Yanayin iska (aiki) | 10% zuwa 95%, ba mai ɗaukar nauyi kamar DIN 61131-2 |
Yanayin iska (ajiya) | 10% zuwa 95%, ba mai ɗaukar nauyi kamar DIN 61131-2 |
Zafin iska ( sufuri) | 10% zuwa 95%, ba mai ɗaukar nauyi kamar DIN 61131-2 |
Matsin iska (aiki) | ≥ 795 hPa (tsawo ≤ 2000 m) kamar yadda DIN 61131-2 |
Matsin iska (ajiya) | 1013 hPa (tsawo 0 m) zuwa 700 hPa (tsawo 3000 m) kamar yadda DIN 61131-2 |
Matsin iska (transport) | 1013 hPa (tsawo 0 m) zuwa 700 hPa (tsawo 3000 m) kamar yadda DIN 61131-2 |
Tsananin gurbatar yanayi | 2 |
Jirgin kasa | Farashin TS35 |
Girgiza kai | 15 g sama da 11 ms, rabin igiyar ruwan sinus, acc. Bayani na IEC 60068-2-27 |
Nau'in ƙarfin wutar lantarki | II |
Gwajin ƙarfin lantarki | 500 V |
UL 94 flammability rating | V-0 |
Juriya na rawar jiki | 5 Hz ≤ f ≤ 8.4 Hz: 3.5-mm amplitude kamar yadda IEC 60068-2-6 8.4 Hz ≤ f ≤ 150 Hz: 1 g hanzari kamar yadda IEC 60068-2-6 |
Weidmuller IO UR20-FBC-EIP-V2 1550550000 Samfura masu dangantaka
Na baya: Weidmuller IE-SW-BL08-6TX-2SCS 1412110000 Canjawar hanyar sadarwa mara sarrafawa Na gaba: Weidmuller AFS 4 2C 10-36V BK 2429870000 Fuse Terminal