• kai_banner_01

Kayan aikin yanke hannu ɗaya na Weidmuller KT 12 9002660000 Kayan aikin yanke hannu ɗaya

Takaitaccen Bayani:

Weidmuller KT12 9002660000 is Kayan aikin yanka, Kayan aikin yanka don aikin hannu ɗaya.


  • :
  • Cikakken Bayani game da Samfurin

    Alamun Samfura

    Kayan aikin yanke Weidmuller

     

    Weidmuller ƙwararre ne a fannin yanke kebul na tagulla ko aluminum. Jerin samfuran sun haɗa daga masu yankewa zuwa ƙananan sassa masu amfani da ƙarfi kai tsaye har zuwa masu yankewa don manyan diamita. Aikin injina da siffar mai yankewa da aka ƙera musamman yana rage ƙoƙarin da ake buƙata.
    Tare da nau'ikan kayan yanka iri-iri, Weidmuller ya cika dukkan sharuɗɗan sarrafa kebul na ƙwararru.
    Kayan aikin yankewa ga masu sarrafa wutar lantarki har zuwa mm 8, 12 mm, 14 mm da 22 mm diamita na waje. Tsarin ruwan wuka na musamman yana ba da damar yanke masu sarrafa jan ƙarfe da aluminum ba tare da ɗan wahala ba tare da ƙarancin ƙoƙari na zahiri ba. Kayan aikin yankewa kuma suna zuwa da kariya daga VDE da GS da aka gwada har zuwa 1,000 V daidai da EN/IEC 60900.

    Kayan aikin Weidmuller

     

    Kayan aiki masu inganci na ƙwararru ga kowane aikace-aikace - wannan shine abin da Weidmuller ya shahara da shi. A cikin sashin Bita & Kayan Haɗi za ku sami kayan aikinmu na ƙwararru da kuma hanyoyin bugawa masu inganci da kuma cikakkun nau'ikan alamomi don buƙatun da suka fi buƙata. Injinan cirewa, yankewa da yankewa na atomatik suna inganta ayyukan aiki a fagen sarrafa kebul - tare da Cibiyar Sarrafa Waya (WPC) za ku iya sarrafa haɗa kebul ɗinku ta atomatik. Bugu da ƙari, fitilun masana'antu masu ƙarfi suna kawo haske cikin duhu yayin aikin gyara.
    Ana amfani da kayan aikin Weidmuller na musamman a duk duniya.
    Weidmuller tana ɗaukar wannan nauyin da muhimmanci kuma tana ba da cikakkun ayyuka.
    Kayan aiki ya kamata su ci gaba da aiki daidai ko da bayan shekaru da yawa na amfani akai-akai. Saboda haka Weidmuller yana ba wa abokan cinikinsa sabis na "Takaddun Shaidar Kayan aiki". Wannan tsarin gwajin fasaha yana ba Weidmuller damar tabbatar da ingantaccen aiki da ingancin kayan aikin sa.

    Bayanan oda na gabaɗaya

     

    Sigar Kayan aikin yanka, Kayan aikin yankewa don aikin hannu ɗaya
    Lambar Oda 9002660000
    Nau'i KT 12
    GTIN (EAN) 4008190181970
    Adadi Kwamfuta 1(s).

    Girma da nauyi

     

    Zurfi 30 mm
    Zurfin (inci) Inci 1.181
    Tsawo 63.5 mm
    Tsawo (inci) Inci 2.5
    Faɗi 225 mm
    Faɗi (inci) inci 8.858
    Cikakken nauyi 331.7 g

    Kayayyaki masu alaƙa

     

    Lambar Oda Nau'i
    9002650000 KT 8
    2876460000 KT MINI
    9002660000 KT 12
    1157820000 KT 14
    1157830000 KT 22

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi

    Kayayyaki masu alaƙa

    • Harting 19 37 016 1231,19 37 016 0272,19 37 016 0273 Han Hood/Gidaje

      Harting 19 37 016 1231,19 37 016 0272,19 37 016...

      Fasahar HARTING tana ƙara wa abokan ciniki ƙima. Fasaha ta HARTING tana aiki a duk duniya. Kasancewar HARTING tana wakiltar tsarin aiki mai kyau wanda masu haɗin kai masu hankali, mafita na ababen more rayuwa masu wayo da tsarin sadarwa masu inganci suka samar. Tsawon shekaru da yawa na haɗin gwiwa mai ƙarfi da aminci tare da abokan cinikinta, Ƙungiyar Fasaha ta HARTING ta zama ɗaya daga cikin manyan ƙwararru a duniya don haɗa hanyoyin sadarwa...

    • Hirschmann GRS106-16TX/14SFP-2HV-3AUR GREYHOUND Switch

      Hirschmann GRS106-16TX/14SFP-2HV-3AUR GREYHOUND...

      Ranar Kasuwanci Bayanin Samfura Nau'in GRS106-16TX/14SFP-2HV-3AUR (Lambar Samfura: GRS106-6F8F16TSGGY9HHSE3AURXX.X.XX) Bayani GREYHOUND 105/106 Series, Manajan Maɓallin Masana'antu, ƙira mara fanka, maƙallin rack 19", bisa ga IEEE 802.3, 6x1/2.5/10GE +8x1/2.5GE +16xGE Tsarin Software Sigar HiOS 9.4.01 Lambar Sashe 942287016 Nau'in tashar jiragen ruwa da yawa Tashoshi 30 jimilla, 6x GE/2.5GE/10GE SFP(+) rami + 8x GE/2.5GE SFP rami + 16x...

    • Mai haɗa WAGO 773-102 PUSH WARE

      Mai haɗa WAGO 773-102 PUSH WARE

      Masu haɗin WAGO WAGO, waɗanda aka san su da sabbin hanyoyin haɗin lantarki masu inganci, suna tsaye a matsayin shaida ga injiniyan zamani a fannin haɗin lantarki. Tare da jajircewa ga inganci da inganci, WAGO ta kafa kanta a matsayin jagora a duniya a masana'antar. Masu haɗin WAGO suna da alaƙa da ƙirar su ta zamani, suna ba da mafita mai araha da kuma dacewa ga nau'ikan aikace-aikace iri-iri...

    • WAGO 750-303 Fieldbus Coupler PROFIBUS DP

      WAGO 750-303 Fieldbus Coupler PROFIBUS DP

      Bayani Wannan mahaɗin bas ɗin filin yana haɗa Tsarin WAGO I/O a matsayin bawa ga bas ɗin filin PROFIBUS. mahaɗin bas ɗin filin yana gano duk kayan I/O da aka haɗa kuma yana ƙirƙirar hoton tsari na gida. Wannan hoton tsari na iya haɗawa da tsarin gauraye na kayan analog (canja wurin bayanai ta kalma-da-kalma) da na dijital (canja wurin bayanai ta bit-da-bit). Ana iya canja wurin hoton tsari ta hanyar bas ɗin filin PROFIBUS zuwa ƙwaƙwalwar tsarin sarrafawa. PR na gida...

    • Weidmuller WAP WDK2.5 1059100000 Farantin Ƙarshe

      Weidmuller WAP WDK2.5 1059100000 Farantin Ƙarshe

      Bayanan Janar Bayanan oda na gabaɗaya Sigar Farantin ƙarshe don tashoshi, launin ruwan kasa mai duhu, Tsawon: 69 mm, Faɗi: 1.5 mm, V-0, Wemid, Snap-on: Babu Lambar Oda. 1059100000 Nau'i WAP WDK2.5 GTIN (EAN) 4008190101954 Yawa. Abubuwa 20 Girma da nauyi Zurfin 54.5 mm Zurfin (inci) 2.146 inci 69 mm Tsawon (inci) 2.717 inci Faɗi 1.5 mm Faɗi (inci) 0.059 inci Nauyin daidaitacce 4.587 g Zafin jiki ...

    • Siemens 6ES7321-1BL00-0AA0 Simatic S7-300 Tsarin Shigar da Dijital

      Siemens 6ES7321-1BL00-0AA0 Lambar SIMATIC S7-300...

      SIEMENS 6ES7321-1BL00-0AA0 Lambar Labarin Samfura (Lambar Fuskantar Kasuwa) 6ES7321-1BL00-0AA0 Bayanin Samfura SIMATIC S7-300, Shigarwar Dijital SM 321, Keɓewa 32 DI, 24 V DC, 1x 40-pole Iyalin Samfura SM 321 Kayan shigar dijital Tsarin Rayuwar Samfura (PLM) PM300: Samfurin Aiki PLM Ranar Fara Aiki Karewar Samfura tun: 01.10.2023 Bayanin Isarwa Dokokin Kula da Fitarwa AL : N / ECCN : 9N9999 Lokacin jagora na yau da kullun...