• kai_banner_01

Kayan aikin yankewa na Weidmuller KT 22 1157830000 don aikin hannu ɗaya

Takaitaccen Bayani:

Weidmuller KT 22 1157830000 shineKayan aikin yanka, Kayan aikin yanka don aikin hannu ɗaya.


  • :
  • Cikakken Bayani game da Samfurin

    Alamun Samfura

    Kayan aikin yanke Weidmuller

     

    Weidmullerƙwararre ne a fannin yanke kebul na tagulla ko aluminum. Jerin samfuran sun haɗu daga masu yankewa zuwa ƙananan sassa masu amfani da ƙarfi kai tsaye har zuwa masu yankewa don manyan diamita. Aikin injiniya da siffar mai yankewa da aka tsara musamman yana rage ƙoƙarin da ake buƙata.
    Tare da nau'ikan kayan yanka iri-iri,Weidmullerya cika dukkan sharuɗɗan da ake buƙata don sarrafa kebul na ƙwararru.

    Kayan aikin yankewa ga masu sarrafa wutar lantarki har zuwa mm 8, 12 mm, 14 mm da 22 mm diamita na waje. Tsarin ruwan wuka na musamman yana ba da damar yanke masu sarrafa jan ƙarfe da aluminum ba tare da ɗan wahala ba tare da ƙarancin ƙoƙari na zahiri ba. Kayan aikin yankewa kuma suna zuwa da kariya daga VDE da GS da aka gwada har zuwa 1,000 V daidai da EN/IEC 60900.

     

    Bayanan oda na gabaɗaya

     

    Sigar Kayan aikin yanka, Kayan aikin yankewa don aikin hannu ɗaya
    Lambar Oda 1157830000
    Nau'i KT 22
    GTIN (EAN) 4032248945528
    Adadi Abubuwa 1

    Girma da nauyi

     

    Zurfi 31 mm
    Zurfin (inci) Inci 1.22
    Tsawo 71.5 mm
    Tsawo (inci) inci 2.815
    Faɗi 249 mm
    Faɗi (inci) inci 9.803
    Cikakken nauyi 494.5 g

    Kayan aikin yankewa

     

    Kebul na jan ƙarfe - mai sassauƙa, max. 70 mm²
    Kebul na jan ƙarfe - mai sassauƙa, matsakaicin (AWG) 2/0 AWG
    Kebul na jan ƙarfe - mai ƙarfi, max. 150 mm²
    Kebul na jan ƙarfe - mai ƙarfi, matsakaicin (AWG) 4/0 AWG
    Kebul na jan ƙarfe - an makale, matsakaicin. 95 mm²
    Kebul na jan ƙarfe - wanda aka makale, matsakaicin (AWG) 3/0 AWG
    Kebul na jan ƙarfe, matsakaicin diamita 13 mm
    Kebul na bayanai / waya / kebul na sarrafawa, matsakaicin. Ø 22 mm
    Kebul na aluminum mai cibiya ɗaya, matsakaicin. (mm²) 120 mm²
    Kebul na aluminum mai ɗaure, matsakaicin (mm²) 95 mm²
    Kebul na aluminum mai ɗaure, matsakaicin (AWG) 3/0 AWG
    Kebul ɗin aluminum mai siffa, diamita mafi girma 13 mm

    Kayayyaki masu alaƙa

     

    Lambar Oda Nau'i
    9005000000 STRIPAX
    9005610000 STRIPAX 16
    1468880000 STRIPAX ULTIMATE
    1512780000 STRIPAX ULTIMATE XL

     

     


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi

    Kayayyaki masu alaƙa

    • Hirschmann EAGLE30-04022O6TT999SCCZ9HSE3F Sauya

      Hirschmann EAGLE30-04022O6TT999SCCZ9HSE3F Sauya

      Bayanin Samfura Bayanin Samfura Bayanin Tacewar Wutar Lantarki ta masana'antu da na'urar sadarwa ta tsaro, an saka layin DIN, ƙirar mara fanka. Ethernet mai sauri, Nau'in haɗin Gigabit. Tashoshin WAN guda 2 Nau'in tashar jiragen ruwa da adadi Jimilla Tashoshi 6; Tashoshin Ethernet: Ramin SFP guda 2 (100/1000 Mbit/s); 4 x 10/100BASE TX / RJ45 Ƙarin Maɓallan V.24 1 x RJ11 soket SD-cardslot 1 x SD cardslot don haɗa auto co...

    • Moxa EDS-408A-EIP-T Maɓallin Ethernet na Masana'antu

      Moxa EDS-408A-EIP-T Maɓallin Ethernet na Masana'antu

      Siffofi da Fa'idodi Turbo Zobe da Turbo Chain (lokacin murmurewa ƙasa da 20 ms @ 250 switches), da RSTP/STP don sake amfani da hanyar sadarwa IGMP Snooping, QoS, IEEE 802.1Q VLAN, da VLAN mai tushen tashar jiragen ruwa suna tallafawa Sauƙin gudanar da hanyar sadarwa ta hanyar mai binciken yanar gizo, CLI, Telnet/serial console, kayan aikin Windows, da ABC-01 PROFINET ko EtherNet/IP da aka kunna ta tsoho (samfuran PN ko EIP) Yana goyan bayan MXstudio don manajan hanyar sadarwa ta masana'antu mai sauƙi, mai gani...

    • MOXA EDS-518A Gigabit Sarrafa Maɓallin Ethernet na Masana'antu

      MOXA EDS-518A Gigabit Sarrafa Masana'antu Ethern...

      Fasaloli da Fa'idodi 2 Gigabit da tashoshin Ethernet masu sauri guda 16 don jan ƙarfe da fiber Turbo Zobe da Turbo Chain (lokacin dawowa ƙasa da 20 ms @ maɓallan 250), RSTP/STP, da MSTP don sake amfani da hanyar sadarwa TACACS+, SNMPv3, IEEE 802.1X, HTTPS, da SSH don haɓaka tsaron hanyar sadarwa Sauƙin sarrafa hanyar sadarwa ta hanyar mai binciken yanar gizo, CLI, Telnet/serial console, Windows utility, da ABC-01 ...

    • Weidmuller UR20-4AO-UI-16 1315680000 Module I/O mai nisa

      Weidmuller UR20-4AO-UI-16 1315680000 I/O mai nisa...

      Tsarin I/O na Weidmuller: Ga masana'antar 4.0 mai hangen nesa a nan gaba a ciki da wajen kabad ɗin lantarki, tsarin I/O mai sassauci na Weidmuller yana ba da atomatik a mafi kyawunsa. u-remote daga Weidmuller yana samar da ingantacciyar hanyar sadarwa tsakanin matakan sarrafawa da filin. Tsarin I/O yana burgewa da sauƙin sarrafawa, babban matakin sassauci da daidaituwa da kuma kyakkyawan aiki. Tsarin I/O guda biyu UR20 da UR67 c...

    • Tsarin Shigar da Analog na WAGO 750-460

      Tsarin Shigar da Analog na WAGO 750-460

      Mai Kula da Tsarin WAGO I/O 750/753 Kayan haɗin da aka rarraba don aikace-aikace iri-iri: Tsarin I/O na nesa na WAGO yana da fiye da na'urori na I/O 500, masu sarrafawa masu shirye-shirye da na'urorin sadarwa don samar da buƙatun sarrafa kansa da duk motocin sadarwa da ake buƙata. Duk fasaloli. Fa'ida: Yana goyan bayan mafi yawan motocin sadarwa - sun dace da duk ka'idojin sadarwa na yau da kullun da ƙa'idodin ETHERNET.

    • WAGO 281-611 2-conductor Fuse Terminal Block

      WAGO 281-611 2-conductor Fuse Terminal Block

      Takardar Kwanan Wata Bayanan Haɗin Bayanai Ma'aunin Haɗin 2 Jimlar adadin damar 2 Yawan matakan 1 Bayanan jiki Faɗin 8 mm / 0.315 inci Tsayi 60 mm / 2.362 inci Zurfi daga saman gefen layin dogo na DIN 60 mm / 2.362 inci Toshe Tashar Wago Tashoshin Wago, wanda kuma aka sani da masu haɗin Wago ko manne, suna wakiltar wani abu mai ban mamaki ...