• kai_banner_01

Kayan aikin yanke hannu ɗaya na Weidmuller KT 8 9002650000 Kayan aikin yanke hannu ɗaya

Takaitaccen Bayani:

Weidmuller KT 8 9002650000Kayan aikin yanka, Kayan aikin yanka don aikin hannu ɗaya.


  • :
  • Cikakken Bayani game da Samfurin

    Alamun Samfura

    Kayan aikin yanke Weidmuller

     

    Weidmuller ƙwararre ne a fannin yanke kebul na tagulla ko aluminum. Jerin samfuran sun haɗa daga masu yankewa zuwa ƙananan sassa masu amfani da ƙarfi kai tsaye har zuwa masu yankewa don manyan diamita. Aikin injina da siffar mai yankewa da aka ƙera musamman yana rage ƙoƙarin da ake buƙata.
    Tare da nau'ikan kayan yanka iri-iri, Weidmuller ya cika dukkan sharuɗɗan sarrafa kebul na ƙwararru.
    Kayan aikin yankewa ga masu sarrafa wutar lantarki har zuwa mm 8, 12 mm, 14 mm da 22 mm diamita na waje. Tsarin ruwan wuka na musamman yana ba da damar yanke masu sarrafa jan ƙarfe da aluminum ba tare da ɗan wahala ba tare da ƙarancin ƙoƙari na zahiri ba. Kayan aikin yankewa kuma suna zuwa da kariya daga VDE da GS da aka gwada har zuwa 1,000 V daidai da EN/IEC 60900.

    Kayan aikin Weidmuller

     

    Kayan aiki masu inganci na ƙwararru ga kowane aikace-aikace - wannan shine abin da Weidmuller ya shahara da shi. A cikin sashin Bita & Kayan Haɗi za ku sami kayan aikinmu na ƙwararru da kuma hanyoyin bugawa masu inganci da kuma cikakkun nau'ikan alamomi don buƙatun da suka fi buƙata. Injinan cirewa, yankewa da yankewa na atomatik suna inganta ayyukan aiki a fagen sarrafa kebul - tare da Cibiyar Sarrafa Waya (WPC) za ku iya sarrafa haɗa kebul ɗinku ta atomatik. Bugu da ƙari, fitilun masana'antu masu ƙarfi suna kawo haske cikin duhu yayin aikin gyara.
    Ana amfani da kayan aikin Weidmuller na musamman a duk duniya.
    Weidmuller tana ɗaukar wannan nauyin da muhimmanci kuma tana ba da cikakkun ayyuka.
    Kayan aiki ya kamata su ci gaba da aiki daidai ko da bayan shekaru da yawa na amfani akai-akai. Saboda haka Weidmuller yana ba wa abokan cinikinsa sabis na "Takaddun Shaidar Kayan aiki". Wannan tsarin gwajin fasaha yana ba Weidmuller damar tabbatar da ingantaccen aiki da ingancin kayan aikin sa.

    Bayanan oda na gabaɗaya

     

    Sigar Kayan aikin yanka, Kayan aikin yankewa don aikin hannu ɗaya
    Lambar Oda 9002650000
    Nau'i KT 8
    GTIN (EAN) 4008190020163
    Adadi Kwamfuta 1(s).

    Girma da nauyi

     

    Zurfi 30 mm
    Zurfin (inci) Inci 1.181
    Tsawo 65.5 mm
    Tsawo (inci) inci 2.579
    Faɗi 185 mm
    Faɗi (inci) inci 7.283
    Cikakken nauyi 220 g

    Kayayyaki masu alaƙa

     

    Lambar Oda Nau'i
    9002650000 KT 8
    2876460000 KT MINI
    9002660000 KT 12
    1157820000 KT 14
    1157830000 KT 22

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi

    Kayayyaki masu alaƙa

    • Weidmuller WPD 106 1X70/2X25+3X16 GY 1562210000 Toshewar Tashar Rarrabawa

      Weidmuller WPD 106 1X70/2X25+3X16 GY 1562210000...

      Haruffan tashar Weidmuller W suna toshe haruffan amincewa da cancanta da yawa na ƙasa da na duniya bisa ga ƙa'idodi daban-daban na aikace-aikace sun sa jerin W ya zama mafita ta haɗin gwiwa ta duniya, musamman a cikin mawuyacin yanayi. Haɗin sukurori ya daɗe yana kasancewa wani abu na haɗin gwiwa da aka kafa don biyan buƙatun da suka dace dangane da aminci da aiki. Kuma jerin W ɗinmu har yanzu yana nan...

    • Sabar Na'urar Serial ta MOXA NPort 5650-16 ta Masana'antu ta Rackmount

      MOXA NPort 5650-16 Masana'antu Rackmount Serial ...

      Fasaloli da Fa'idodi Girman rackmount na yau da kullun 19-inch Tsarin adireshin IP mai sauƙi tare da kwamitin LCD (ban da samfuran zafin jiki mai faɗi) Saita ta Telnet, mai binciken yanar gizo, ko kayan aikin Windows Yanayin soket: uwar garken TCP, abokin ciniki na TCP, UDP SNMP MIB-II don gudanar da hanyar sadarwa Matsakaicin ƙarfin lantarki na duniya: 100 zuwa 240 VAC ko 88 zuwa 300 VDC Shahararrun kewayon ƙarancin ƙarfin lantarki: ±48 VDC (20 zuwa 72 VDC, -20 zuwa -72 VDC) ...

    • Weidmuller ZPE 35 1739650000 PE Terminal Block

      Weidmuller ZPE 35 1739650000 PE Terminal Block

      Haruffan toshewar tashar Weidmuller Z: Ajiye lokaci 1. Haɗin wurin gwaji 2. Sauƙin sarrafawa godiya ga daidaitawar shigarwar jagora a layi ɗaya 3. Ana iya haɗa waya ba tare da kayan aiki na musamman ba Ajiye sarari 1. Tsarin ƙarami 2. Tsawon ya ragu har zuwa kashi 36 cikin ɗari a salon rufin Tsaro 1. Kariya daga girgiza da girgiza • 2. Raba ayyukan lantarki da na injiniya 3. Haɗin da ba shi da gyara don aminci, mai hana iskar gas...

    • Mai Canza Serial-to-Fiber na Masana'antu na MOXA TCF-142-M-SC-T

      MOXA TCF-142-M-SC-T Masana'antu Serial-to-Fiber ...

      Siffofi da Fa'idodi Zobe da watsawa ta maki-zuwa-maki Yana faɗaɗa watsawa ta RS-232/422/485 har zuwa kilomita 40 tare da yanayi ɗaya (TCF- 142-S) ko kilomita 5 tare da yanayi da yawa (TCF-142-M) Yana rage tsangwama ta sigina Yana kare shi daga tsangwama ta lantarki da tsatsa ta sinadarai Yana tallafawa baudrates har zuwa 921.6 kbps Tsarin zafin jiki mai faɗi da ake da shi don yanayin -40 zuwa 75°C ...

    • Sauyawar da ba a sarrafa ta MOXA EDS-2016-ML-T

      Sauyawar da ba a sarrafa ta MOXA EDS-2016-ML-T

      Gabatarwa Jerin maɓallan Ethernet na masana'antu na EDS-2016-ML suna da tashoshin jan ƙarfe har guda 16 10/100M da tashoshin fiber na gani guda biyu tare da zaɓuɓɓukan nau'in haɗin SC/ST, waɗanda suka dace da aikace-aikacen da ke buƙatar haɗin Ethernet na masana'antu masu sassauƙa. Bugu da ƙari, don samar da ƙarin amfani don amfani da aikace-aikace daga masana'antu daban-daban, Jerin EDS-2016-ML kuma yana ba masu amfani damar kunna ko kashe Qua...

    • WAGO 285-1185 Mai jagora mai jagora biyu ta hanyar toshewar tashoshi

      WAGO 285-1185 Mai jagora mai jagora biyu ta hanyar toshewar tashoshi

      Takardar Kwanan Wata Bayanan Haɗin Bayanai Ma'aunin Haɗin 2 Jimlar adadin damar 1 Yawan matakan 1 Yawan ramukan tsalle 2 Bayanan jiki Faɗin 32 mm / inci 1.26 Tsawo 130 mm / inci 5.118 Zurfi daga saman gefen layin dogo na DIN 116 mm / inci 4.567 Wago Terminal Blocks Tashoshin Wago, wanda kuma aka sani da masu haɗin Wago ko clamps...