• kai_banner_01

Kayan Aikin Matsewa na Weidmuller PZ 3 0567300000

Takaitaccen Bayani:

Weidmuller PZ 3 0567300000 is Kayan aiki mai latsawa, Kayan aiki mai ɗaurewa don ferrules na ƙarshen waya, 0.5mm², 6mm², Murabba'i mai kauri.


  • :
  • Cikakken Bayani game da Samfurin

    Alamun Samfura

    Kayan aikin Weidmuller Crimping

     

    Kayan aikin crimping don ferrules na ƙarshen waya, tare da kuma ba tare da abin wuya na filastik ba
    Ratchet yana tabbatar da daidaiton crimping
    Zaɓin saki idan ba daidai ba ne aiki
    Bayan cire rufin, ana iya ɗaure ferrule mai dacewa ta hanyar taɓawa ko ƙarshen waya a ƙarshen kebul ɗin. Crimping yana samar da haɗin kai mai aminci tsakanin mai jagora da mai haɗawa kuma ya maye gurbin soldering gabaɗaya. Crimping yana nufin ƙirƙirar haɗin kai mai kama da juna, na dindindin tsakanin mai jagora da abin haɗawa. Ana iya yin haɗin ne kawai ta amfani da kayan aikin daidaitacce masu inganci. Sakamakon shine haɗin kai mai aminci da aminci duka a cikin ma'aunin injiniya da lantarki. Weidmüller yana ba da nau'ikan kayan aikin crimping na injiniya iri-iri. Ratchets masu haɗaka tare da hanyoyin fitarwa suna tabbatar da mafi kyawun crimping. Haɗin crimping da aka yi da kayan aikin Weidmüller sun bi ƙa'idodi da ƙa'idodi na duniya.

    Kayan aikin Weidmuller

     

    Kayan aiki masu inganci na ƙwararru ga kowane aikace-aikace - wannan shine abin da Weidmuller ya shahara da shi. A cikin sashin Bita & Kayan Haɗi za ku sami kayan aikinmu na ƙwararru da kuma hanyoyin bugawa masu inganci da kuma cikakkun nau'ikan alamomi don buƙatun da suka fi buƙata. Injinan cirewa, yankewa da yankewa na atomatik suna inganta ayyukan aiki a fagen sarrafa kebul - tare da Cibiyar Sarrafa Waya (WPC) za ku iya sarrafa haɗa kebul ɗinku ta atomatik. Bugu da ƙari, fitilun masana'antu masu ƙarfi suna kawo haske cikin duhu yayin aikin gyara.
    Ana amfani da kayan aikin Weidmuller na musamman a duk duniya.
    Weidmuller tana ɗaukar wannan nauyin da muhimmanci kuma tana ba da cikakkun ayyuka.

    Bayanan oda na gabaɗaya

     

    Sigar Kayan aiki na latsawa, Kayan aiki na crimping don ferrules na ƙarshen waya, 0.5mm², 6mm², Muraran murabba'i
    Lambar Oda 0567300000
    Nau'i PZ 3
    GTIN (EAN) 4008190052423
    Adadi Kwamfuta 1(s).

    Girma da nauyi

     

    Faɗi 200 mm
    Faɗi (inci) inci 7.874
    Cikakken nauyi 427.8 g

    Kayayyaki masu alaƙa

     

    Lambar Oda Nau'i
    9005990000 PZ 1.5
    0567300000 PZ 3
    9012500000 PZ 4
    9014350000 PZ 6 ROTO
    1444050000 PZ 6 ROTO L
    2831380000 PZ 6 ROTO ADJ
    9011460000 PZ 6/5
    1445070000 PZ 10 HEX
    1445080000 PZ 10 SQR
    9012600000 PZ 16
    9013600000 PZ ZH 16
    9006450000 PZ 50

     

     


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi

    Kayayyaki masu alaƙa

    • Hirschmann RS20-1600S2S2SDAE Maɓallin Ethernet na DIN Rail Mai Sarrafa Mai Sauƙi

      Hirschmann RS20-1600S2S2SDAE Yarjejeniyar da aka Gudanar a...

    • Na'urar sadarwa mai aminci ta masana'antu MOXA EDR-810-2GSFP

      Na'urar sadarwa mai aminci ta masana'antu MOXA EDR-810-2GSFP

      Jerin MOXA EDR-810 EDR-810 na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa ce mai haɗakarwa sosai tare da firewall/NAT/VPN da kuma ayyukan sauyawa na Layer 2. An tsara shi don aikace-aikacen tsaro na tushen Ethernet akan mahimman hanyoyin sadarwa na sarrafawa ko sa ido, kuma yana ba da kewayen tsaro na lantarki don kariyar kadarorin yanar gizo masu mahimmanci, gami da tsarin famfo-da-biyan kuɗi a tashoshin ruwa, tsarin DCS a ...

    • Tsarin Shigar da Analog na WAGO 750-474/005-000

      Tsarin Shigar da Analog na WAGO 750-474/005-000

      Mai Kula da Tsarin WAGO I/O 750/753 Kayan haɗin da aka rarraba don aikace-aikace iri-iri: Tsarin I/O na nesa na WAGO yana da fiye da na'urori na I/O 500, masu sarrafawa masu shirye-shirye da na'urorin sadarwa don samar da buƙatun sarrafa kansa da duk motocin sadarwa da ake buƙata. Duk fasaloli. Fa'ida: Yana goyan bayan mafi yawan motocin sadarwa - sun dace da duk ka'idojin sadarwa na yau da kullun da ƙa'idodin ETHERNET.

    • WAGO 787-1001 Wutar Lantarki

      WAGO 787-1001 Wutar Lantarki

      Kayayyakin Wutar Lantarki na WAGO Ingancin wutar lantarki na WAGO koyaushe yana isar da wutar lantarki mai ɗorewa - ko don aikace-aikace masu sauƙi ko kuma ta atomatik tare da buƙatun wutar lantarki mafi girma. WAGO yana ba da wutar lantarki mara katsewa (UPS), na'urorin buffer, na'urori masu sake amfani da wutar lantarki da kuma nau'ikan na'urorin fashewa na lantarki (ECBs) a matsayin cikakken tsarin don haɓakawa mara matsala. Fa'idodin Kayayyakin Wutar Lantarki na WAGO a gare ku: Kayayyakin wutar lantarki na matakai ɗaya da uku don...

    • Harting 09 20 016 3001 09 20 016 3101 Han Insert Scremation Masu haɗin masana'antu

      Harting 09 20 016 3001 09 20 016 3101 Han Inser...

      Fasahar HARTING tana ƙara wa abokan ciniki ƙima. Fasaha ta HARTING tana aiki a duk duniya. Kasancewar HARTING tana wakiltar tsarin aiki mai kyau wanda masu haɗin kai masu hankali, mafita na ababen more rayuwa masu wayo da tsarin sadarwa masu inganci suka samar. Tsawon shekaru da yawa na haɗin gwiwa mai ƙarfi da aminci tare da abokan cinikinta, Ƙungiyar Fasaha ta HARTING ta zama ɗaya daga cikin manyan ƙwararru a duniya don haɗa hanyoyin sadarwa...

    • Hirschmann BRS40-0008OOOO-STCZ99HHSESXX.X.XX Switch

      Hirschmann BRS40-0008OOOO-STCZ99HHSESXX.X.XX Sw...

      Ranar Kasuwanci Bayanin Samfura Bayani Canjin Masana'antu Mai Sarrafa don DIN Rail, ƙirar mara fanka Duk nau'in Gigabit Sigar Software HiOS 09.6.00 Nau'in tashar jiragen ruwa da yawa 24 Tashoshi a jimilla: 24x 10/100/1000BASE TX / RJ45 Ƙarin Hanyoyin Haɗi Samar da Wutar Lantarki/alamar sigina 1 x toshewar tashar toshewa, Shigarwar Dijital mai pin 6 1 x toshewar tashar toshewa, Gudanarwa ta Gida da Sauya Na'ura 2 USB-C Network...